[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Khộ quá, ll xxx tổn thất quá

hungpb

Xe buýt
Em bị 1 lần tởn đến giờ, hồi đi công tác còn xa nhà, em và thằng bạn thuê cái nhà để ở, một hôm nó về, không hiểu sao tối tầm 9h vợ nó lên hỏi em là anh Q nhà em đi đâu, em bảo nó về từ chiều, vợ nó bảo bọn em cãi nhau, anh ấy đi đâu ko về, em xin ngủ lại đây, em hãi hùng quá bảo nếu em ngủ lại,anh lên cơ quan ngủ nhờ bảo vệ.
Mà em đi thật luôn, vợ nó còn hỏi anh sợ à?
Hú hồn, nửa đêm thằng kia lên.
A hihi kể cũng ghê cụ nhỉ, chắc chị kia cũng ko xinh nên cụ cũng quyết nhanh

akitsun

Xe tải
Khi đã về với cát bụi đồng chí mới nhận ra tình tiền chỉ là phù du lướt qua cuộc đời...

dacootodau

Xe tăng
Đúng chất đột kích ,thà chết chứ ko chịu rơi vào tay địch

Matiz 1.0

Xe điện
A hihi kể cũng ghê cụ nhỉ, chắc chị kia cũng ko xinh nên cụ cũng quyết nhanh
Xinh và tâm hồn to lớn thì đã ko quyết nhanh thế cụ nhể!
Còn xinh mà vẫn từ chối thì chắc cụ ấy bây đang phải điều trị ysl rồi cũng nên :)

theanh235

Xe buýt
Nó chết vì covid rồi cụ ah.

Đt ăn chơi để ở cơ quan, Cơ quan nó trả đt về cho vợ, vợ ra tiệm ĐT mở mật khẩu lên , té ngửa với list mấy trăm MB và rau các loại, hàng nghìn ảnh và clip giường chiếu, hàng nghìn đoạn chát sex =))=))=))

Lỗi tại em, em dạy nó nó săn MB và rau từ ngày còn yahoo mess cách đây 20 năm, huhuhu
Cụ cho em hỏi chút là bạn cụ dùng đt gì mà ra quán dt mở được luôn???
Dùng zalo thì chắc là ios hoặc nền android.
Mà ra thợ thì điện thoại cùi nhất tầm 7-10 năm trước chỉ có cách chạy lại phần mềm để vào trong, data mất hết.
Còn tầm 5-7 năm trở lại đây là còn liên quan tới icloud, google cloud mà mở dễ như vậy thì khó hiểu???

Thạch Hầu

Xe buýt
bài học rút ra là ko nên quen bạn gái nhà ở tầng cao chung cư. Có quen thì tầng 2 là tối đa thôi, có biến nhảy xuống chỉ què chứ ko chết :D
Nhảy ngã chúi mặt nó lại què cái chân 3 thì cũng thốn lắm :D

hungpb

Xe buýt
Em hôm ấy thú thật là hơi mệt, hình như bị cúm, mà thực sự cũng hãi hùng, cứ thấy bất an, ...
Mà thời trẻ đúng là nhiều chuyện rất khó hiểu lão nhé, ví dụ nữa là có lần, em.đồng nghiệp mới lấy chồng được ít lâu, một tối nhờ cậu em trai đưa lên nhà em, hồi đó máy tính hiếm ,chỉ mình em có cái xách tay, IBM T43, bảo em.là ngày kia em có bài thuyết trình bằng PowerPoint, em không thạo, nhờ anh trình bày giúp, em nhiệt tình hướng dẫn, còn cậu em trai phóng đi oánh điện tử Đế Chế.
Em.thấy cô ấy cứ dửng dưng với hướng dẫn, rồi lại bảo em hình như có em bé rồi, em vẫn bảo thế thì tốt, hehehe.
Sau bỗng thấy em ấy múa phím thoăn thoắt, em ngồi cạnh, nói của đáng tội, cũng có chạm nhẹ,nhưng em ấy ko nói gì, em bỗng hoảng, sợ thằng em trai nó về nên đành đi ra ngoài hút thuốc.
Để nghị cụ viết trình bày hănt 1 thớt rõ ràng

IP man

Xe lăn
Cụ lại chém. HN thì đến ông địa chính phường còn oai hơn cóc. Còn BT lúc nào cũng trên CT 1 phân, nếu dốt thì cũng ngang cơ :))
Ở phường nó thế, mọi việc hàng ngày cụ làm việc trực tiếp với bên chính quyền thì nó lại chẳng oai.
Còn bên cảng thì cả năm cụ xin chữ ký bí thở mấy lần? May ra xin cái giấy sinh hoạt 2 chiều :))

buicongchuc

Xe ba gác
Mấy lần em suýt NT với NYC, may sao vượt qua được (NYC là singmom).

Thạch Hầu

Xe buýt
Các cụ phải hiểu rằng: các em làm công tác đoàn đa phần khéo ăn nói, biết nhậu nhẹt, có tài lẻ đặc biệt là đoạn hát hò, nhảy nhót nên thường tính cách các em cũng thoáng và hướng ngoại. Môi trường làm việc của ngành này lại hay giao lưu, gặp gỡ, nhậu nhẹt, hát hò nên có điều kiện tốt cho các liền anh liền chị thích cảm giác lạ thôi.
Tuy nhiên ngành này lại là bước đệm rất tốt để theo con đường chính trị, nên có khi tận dụng được lợi thế nhan sắc mà vài năm là thành chủ tịch phường ngay thôi.
Nam bí thơ thì còn được, chứ nữ bí thơ thì chỉ là điếu cày ủy ban thôi, các cụ không cho lên chủ tịt phường đâu cụ ợ :D

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Ở phường nó thế, mọi việc hàng ngày cụ làm việc trực tiếp với bên chính quyền thì nó lại chẳng oai.
Còn bên cảng thì cả năm cụ xin chữ ký bí thở mấy lần? May ra xin cái giấy sinh hoạt 2 chiều :))
E tưởng bí thở phường thế nào hoá ra thua bí thở xã em:D

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Để nghị cụ viết trình bày hănt 1 thớt rõ ràng
Chủ đề này luôn hấp dẫn các cụ OF, hôm nào rảnh em sẽ mở 1 thớt tự thú về các phi vụ nội tình hấp dẫn kinh khủng.
Hồi tưởng lại tuổi trẻ oanh liệt, nay còn đâu.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Ngẫm lại cụ có tiếc ko
Có vụ tiếc, cũng có vụ không cụ ạ, vì đôi khi thấy mình gặp may mắn hơn là sáng suốt.
Thời trẻ của em rất ác liệt, hehehe. Giờ nằm một mình, ngẫm lại, thấy sinh lực giảm đi rõ rệt, sang Lào ngắm các em teen có lúc thấy thích...

• Vodka
Reactions: edc

Ni No Kuni 2

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng