[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

Go Home

Xe hơi
Thôi. Lần sau đi đâu cứ mặc cái áo bảo hộ lao động + thêm bộ khoan cắt bê tông cho yên tâm.

Yeuaibaygio

Xe container
Ngoài ra, không là phó bí thư khóa này thì khó mà trở thành bí thư khóa sau cụ ạ.
Quan trọng nhất là nội dung này ạ.
Em hàng xóm cũ nhà em (kém em 2 tuổi), ngày xưa thi trượt ĐH nên ở nhà sinh hoạt đoàn thể. Được cái mạnh dạn văn nghệ văn gừng, không hát hay nhưng hay hát, được bố công tác trong hội CCB hỗ trợ về mặt quan hệ chính quyền, đoàn thể nữa. Em ý từ sinh hoạt đoàn thanh niên ở tổ dân phố mà đến 3x tuổi đã đứng đầu 1 phường rồi.

Yeuaibaygio

Xe container
Tuần trước em gặp 2 đc mặc áo Thanh niên tình nguyện đèo nhau 2 bánh không mũ bảo hiểm. Đèn đỏ em mới hỏi "mặc áo này mà không đội mũ có thấy ngượng không em?".
Em gái ngồi sau lí nhí "có ạ".
Em trai mặt vẫn câng câng.
Nghĩ ló chán.
Cụ liều quá.
Em đọc trên mạng có vụ án mạng vì một anh lỡ mồm nhắc 1 nam thanh niên khi nó vượt đèn đỏ.

• Vodka
Reactions: avn

vancy83

Xe tải
Không cụ, nó về thật, cãi nhau xong bỏ đi uống rượu, hehehe.
Em hôm đó nghĩ mình rất là tỉnh táo, dù ý tưởng xấu không phải là không có.
Bình thường nói chuyện thì dễ lắm… Trong đúng điều kiện, hoàn cảnh mới biết mình xử lý thế nào cụ ơi.

Princess1

Xe tải
Các cụ phải hiểu rằng: các em làm công tác đoàn đa phần khéo ăn nói, biết nhậu nhẹt, có tài lẻ đặc biệt là đoạn hát hò, nhảy nhót nên thường tính cách các em cũng thoáng và hướng ngoại. Môi trường làm việc của ngành này lại hay giao lưu, gặp gỡ, nhậu nhẹt, hát hò nên có điều kiện tốt cho các liền anh liền chị thích cảm giác lạ thôi.
Tuy nhiên ngành này lại là bước đệm rất tốt để theo con đường chính trị, nên có khi tận dụng được lợi thế nhan sắc mà vài năm là thành chủ tịch phường ngay thôi.

fanmu12345

Xe điện
bạn cụ sống được đến giờ phút này chắc cũng không dễ dàng....
Nó chết vì covid rồi cụ ah.

Đt ăn chơi để ở cơ quan, Cơ quan nó trả đt về cho vợ, vợ ra tiệm ĐT mở mật khẩu lên , té ngửa với list mấy trăm MB và rau các loại, hàng nghìn ảnh và clip giường chiếu, hàng nghìn đoạn chát sex =))=))=))

Lỗi tại em, em dạy nó nó săn MB và rau từ ngày còn yahoo mess cách đây 20 năm, huhuhu

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Nó chết vì covid rồi cụ ah.

Đt ăn chơi để ở cơ quan, Cơ quan nó trả đt về cho vợ, vợ ra tiệm ĐT mở mật khẩu lên , té ngửa với list mấy trăm MB và rau các loại, hàng nghìn ảnh và clip giường chiếu, hàng nghìn đoạn chát sex =))=))=))

Lỗi tại em, em dạy nó nó săn MB và rau từ ngày còn yahoo mess cách đây 20 năm, huhuhu
Khủng khiếp thế cơ ạ

Lonestar

Xe điện
Vâng, bạn em nó dẻo miệng, nên nó hoành tráng lắm.
Cụ làm em nhớ thằng cu em em, nó cũng thuộc diện như bạn cụ, ĐI chơi với nhóm nữ thế mà thời gian sau bắt gặp em nó đi nhà nghỉ cùng một em trong nhóm đấy,

asensio

Xe tăng
Chỗ chung cư e ở cũng phát hiện mấy vụ ngoại tình
Toàn các tầng liền sát nhau

cái chỗ hành lang đi bộ ấy các cụ
Chỗ đó độc đáo phết

em đi đổ rác đã …

tqt77

Xe điện
Theo Zing:
Trao đổi với Zing, lãnh đạo UBND phường Quang Vinh cho biết vụ việc xảy ra vào khoảng 13h cùng ngày. Nạn nhân được xác định rơi trong khi di chuyển bằng dây từ tầng 11 xuống tầng 10.

"Cơ quan chức năng tìm thấy chiếc dây nối từ tầng 11 xuống tầng 10. Người đàn ông này trèo từ trên xuống và tuột tay, rơi xuống đất", lãnh đạo địa phương nói.

Ảnh tại đây, cụ nào đang ăn hay nhát thì k nên xem làm gì.

Nguồn: https://zingnews.vn/nguoi-dan-ong-tu-vong-khi-roi-tu-tang-11-post1323759.html
quả là 1 cái chết êm ái

--Lamborghini--

Xe cút kít
Chắc xem mấy clip tụi tây nó thoát được, nhưng là từ tầng 2 xuống đất thôi :))
cái tội xem nhiều trên mạng đây mà.
mịa, kiếm cái gầm giường mà chui có khi thoát.

Noname_2015

Xe tăng
Cái món đu thang dây từ 10m trở lên (tầng 3) là phải có tập huấn cứu hộ rồi các Lão nhá

Tầm tầng 10, không cháy, không bị tuần lộc đuổi, đàng hoàng mà đu thang xuống nó còn đung đưa, xoắn, vặn...khó bỏ mother ấy
Cơ quan tôi tập huấn phòng cháy chữa cháy. 1 cậu sỹ quan phòng cháy thực nghiệm quả đu dây từ tầng 3 xuống, lớ ngớ thế éo nào dây xoắn bố nó vào cổ gần cái ô văng cửa sổ tầng 1. Anh em thanh niên đang chỉ trỏ cười cười thấy cậu kia cứ ặc ặc, may có ông trung niên chắc biết, nhảy vội lên đu bám chấn song cửa sổ đỡ cho, ko thì lè lưỡi mắt trợn ngược :D

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Em hóng mấy bà hàng nước bẩu cái nhà này là anh chị thuê để "trao đổi" với nhau thôi, ông chồng cũng rình lâu rồi @-)@-). Drama kịch tính hơn cả phim truyền hình @-)

cuhaifus

Xe container
Quan trọng nhất là nội dung này ạ.
Em hàng xóm cũ nhà em (kém em 2 tuổi), ngày xưa thi trượt ĐH nên ở nhà sinh hoạt đoàn thể. Được cái mạnh dạn văn nghệ văn gừng, không hát hay nhưng hay hát, được bố công tác trong hội CCB hỗ trợ về mặt quan hệ chính quyền, đoàn thể nữa. Em ý từ sinh hoạt đoàn thanh niên ở tổ dân phố mà đến 3x tuổi đã đứng đầu 1 phường rồi.
3x đứng đầu 1 phường nghe có vẻ sai sai mợ ạ

Yeuaibaygio

Xe container
Thật, giờ ra ngoài đường mồm cứ kéo khoá lại
Thật đấy Cụ ạ, em luôn tâm niệm điều này để phòng thân, bọn trẩu giờ nó húng cực kỳ luôn.
3x đứng đầu 1 phường nghe có vẻ sai sai mợ ạ
Em không sai Cụ nhé, em vẫn lên phường làm việc mà. 3x là bí thơ Cảng phường rồi nha Cụ (em biết tin cũng bất ngờ phết). Lộ trình trước đó là Bí thư Đoàn phường --> ... --> Chủ tịch Hội phụ nữ phường --> phó cảng phường --> bí thơ cảng phường.

Lucky.Cat

Xe buýt
Đoàn hay sinh hoạt giao lưu lắm, nhiều bạn trẻ gia đình có đk, cơ cấu ăn chơi khiếp
Đội này giao lưu ăn chơi thì khiếp luôn.
Em chứng kiến mấy quả không có rổ mà che, các mẹ "giao lưu" kinh quá đến khi buồn tè chạy không kịp ngồi mịa ở hàng lang luôn, mọi người ngại quá phải đẩy banner, bàn, ghế ra che. Xả xong đứng dậy mặt tỉnh bơ vào "giao lưu" tiếp.
Còn đội nhà có điều kiện và cơ cấu thì vào làm bên đoàn đội như kiểu "trạm chào mừng" cho bước tiếp theo cũng thấy giữ mình lắm

Trạng thái
Thớt đang đóng