[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ni No Kuni 2

Xe điện
Có vụ tiếc, cũng có vụ không cụ ạ, vì đôi khi thấy mình gặp may mắn hơn là sáng suốt.
Thời trẻ của em rất ác liệt, hehehe. Giờ nằm một mình, ngẫm lại, thấy sinh lực giảm đi rõ rệt, sang Lào ngắm các em teen có lúc thấy thích...
Nếu trong những phút giây ấy cụ nhắm mắt đưa ch...m thì hẳn giờ ko có chuyện để mà kể, cụ bản lĩnh đới

Mzc

Xe điện
Ở phường nó thế, mọi việc hàng ngày cụ làm việc trực tiếp với bên chính quyền thì nó lại chẳng oai.
Còn bên cảng thì cả năm cụ xin chữ ký bí thở mấy lần? May ra xin cái giấy sinh hoạt 2 chiều :))
Thế CT phải xin ai hả cụ? Mà Bí thư P họ k ký giấy sinh hoạt 2 chiều mà là bí thư chi bộ cụ nhé. Tuy CT là người làm trực tiếp nhưng dưới sự chỉ đạo của BT. Việc lớn là đem ra thường trực cụ nhé. Chưa kể BT lại thường tham gia chấp hành quận...

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Nếu trong những phút giây ấy cụ nhắm mắt đưa ch...m thì hẳn giờ ko có chuyện để mà kể, cụ bản lĩnh đới
Không dám nhận bản lĩnh đâu cụ, nhưng cũng khó giải thích, ví dụ chuyện đi họp lớp, cô người yêu cũ ngày cấp 3 uống say, mà cùng chồng Phan Rang ra, chồng bảo say về trước, cô ấy và em về sau, về nhà bố mẹ đẻ, chồng vừa đi nằm mà dám ôm em, rồi rủ đi chơi Tam Đảo, hehehe.
Em cố từ chối, vì biết nó say, lâu không gặp, và cũng tránh rắc rối.

kenlort

Xe hơi
Sợ quá hóa liều, Nhìn cái chung cư thế mà cũng dám trèo ra

kienvinh

Xe lăn
Ok cụ ! Chắc xem phim hành động nhiều chứ đu dây kg đơn giản, trừ khi có kỹ thuật tốt và hãm được bằng chân...Bằng không thì sức nặng cơ thể sẽ thắng lực của tay và không trụ nổi sau vài giây, tốt hơn hết là chuẩn bị sẵn một bộ dây thoát hiểm có bán sẵn trên thị trường, mỗi lần đến chơi nhà bạn gái thì nhớ mang theo người ... Ok ...🤨
Vầng, phải có cơ cấu dây đai đeo vào người, như kiểu Zipline... chứ định dùng sức của cánh tay và bàn tay để bám vào dây leo xuống thì chỉ có diễn viên xiếc mới làm được.

Yeuaibaygio

Xe container
Bí thở ở cảng phường thì ko có vẹo gì đâu cụ. Không nói là người đứng đầu được. Pờ rét si đần thì còn ăn thua :D
Ơ lý thuyết là đứng đầu Cụ nhé. Còn quyền hạn trên thực tế thì tùy nơi, tùy lúc, tùy người. :)
Mà đừng nóng vội Cụ ơi, hầu hết các chỗ có vẹo đều phải phát triển từ chỗ không có vẹo gì, thậm chí rửa chén pha trà ấy Cụ.

Chỉnh sửa cuối:

dhh2906

Xe tải
Sợ quá. Một cái chết lãng xẹt và đáng xấu hổ cho những người thân của 2 bên.
Cá nhân em luôn tránh xa những em đã có chồng, lớ ngớ mang vạ và còn mang nhục luôn.
Nhiều cụ chắc thích cảm giác mạnh, chứ ko thích sự an toàn.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Nhiều cụ chắc thích cảm giác mạnh, chứ ko thích sự an toàn.
Cảm giác mạnh kiểu này em xin kiếu cụ ạ, vì khi cơn ghen nổi lên, ít ai giữ được bình tĩnh.
Hơn nữa, tai tiếng bay ra, rồi con cái 2 bên cũng khổ chúng nó, giờ mạng xã hội phát triển, nên càng hãi hùng cụ ạ.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Trước em cũng yêu 1 bạn bí thư đoàn phường 1 thời gian. Công nhận là quan hệ phức tạp, đặc biệt là rất hay bị đội công an các kiểu sang tán. 1 thời gian em thấy tình hình lấy về có khi mệt hơn nên nghỉ. Giờ nghĩ lại em phán đoán đúng thật.
Làm đoàn có lúc rất bận, bận sấp mặt vì chương trình nọ kia trên quận với tp đưa xuống nhưng lại có khi rất rảnh, mà lúc bận hay phải nhờ vả đặc biệt là đội công an trong phường, nên lúc rảnh tụ tập căng lắm.
Chồng em này làm trong ngành rồi mà còn ko giữ nổi vợ thì những ông chồng bận bịu khác cứ gọi là xác định.
Em nghĩ chả phải do tập cái món pilates gì nó máu hơn đâu mà do tính người và môi trường tiếp xúc quá nhiều thành phần muốn ăn vợ thằng khác, bị chúng nó đưa đẩy + tính dâm là đi thôi.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho em hỏi chút là bạn cụ dùng đt gì mà ra quán dt mở được luôn???
Dùng zalo thì chắc là ios hoặc nền android.
Mà ra thợ thì điện thoại cùi nhất tầm 7-10 năm trước chỉ có cách chạy lại phần mềm để vào trong, data mất hết.
Còn tầm 5-7 năm trở lại đây là còn liên quan tới icloud, google cloud mà mở dễ như vậy thì khó hiểu???
Chuyện kể cho vui thôi mà cụ. Mấy trăm MB và rau với hàng nghìn clips chăn heo là cụ biết rồi. Chắc ông đó là admin của trang web nào đó thôi :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chuyện kể cho vui thôi mà cụ. Mấy trăm MB và rau với hàng nghìn clips chăn heo là cụ biết rồi. Chắc ông đó là admin của trang web nào đó thôi :))
Xưa trong công trường có một chức sắc của thiên địa, ôi chao, cứ mời hắn ăn sáng thì đc xem ảnh độc 🤣

dhh2906

Xe tải
Em hôm ấy thú thật là hơi mệt, hình như bị cúm, mà thực sự cũng hãi hùng, cứ thấy bất an, ...
Mà thời trẻ đúng là nhiều chuyện rất khó hiểu lão nhé, ví dụ nữa là có lần, em.đồng nghiệp mới lấy chồng được ít lâu, một tối nhờ cậu em trai đưa lên nhà em, hồi đó máy tính hiếm ,chỉ mình em có cái xách tay, IBM T43, bảo em.là ngày kia em có bài thuyết trình bằng PowerPoint, em không thạo, nhờ anh trình bày giúp, em nhiệt tình hướng dẫn, còn cậu em trai phóng đi oánh điện tử Đế Chế.
Em.thấy cô ấy cứ dửng dưng với hướng dẫn, rồi lại bảo em hình như có em bé rồi, em vẫn bảo thế thì tốt, hehehe.
Sau bỗng thấy em ấy múa phím thoăn thoắt, em ngồi cạnh, nói của đáng tội, cũng có chạm nhẹ,nhưng em ấy ko nói gì, em bỗng hoảng, sợ thằng em trai nó về nên đành đi ra ngoài hút thuốc.
Khó hiểu lắm cụ ơi.
Nhưng mà cụ hút thuốc xong sĩ có lên mạnh để quyết ko?
Khả năng là vẫn ko có gì thêm, vì cụ rất tỉnh và đập chai!

Lucifer2306

Xe tăng
Trước em cũng yêu 1 bạn bí thư đoàn phường 1 thời gian. Công nhận là quan hệ phức tạp, đặc biệt là rất hay bị đội công an các kiểu sang tán. 1 thời gian em thấy tình hình lấy về có khi mệt hơn nên nghỉ. Giờ nghĩ lại em phán đoán đúng thật.
Làm đoàn có lúc rất bận, bận sấp mặt vì chương trình nọ kia trên quận với tp đưa xuống nhưng lại có khi rất rảnh, mà lúc bận hay phải nhờ vả đặc biệt là đội công an trong phường, nên lúc rảnh tụ tập căng lắm.
Chồng em này làm trong ngành rồi mà còn ko giữ nổi vợ thì những ông chồng bận bịu khác cứ gọi là xác định.
Em nghĩ chả phải do tập cái món pilates gì nó máu hơn đâu mà do tính người và môi trường tiếp xúc quá nhiều thành phần muốn ăn vợ thằng khác, bị chúng nó đưa đẩy + tính dâm là đi thôi.
Ối xồi ôi công việc chính là đi giao lưu ca hát văn nghệ thì làm sao tránh được hả cụ. Nhiều mẹ lại chuẩn bị vào văn vở là mấy thằng đàn ông toàn tưởng tượng, nhưng thực tế nó lù lù ra đập vào mắt, mà con nào hay nói đạo lý nhất chính ra lại dễ sa ngã nhất.
Cứ như cái đội ngân hàng với Samsung có khi có tiếng mà không có miếng, vì chấm vân tay với KPIs nó đè cho không thở được rồi, thời gian chó đâu mà chim chuột.

longtu210

Xe điện
Vậy cụ chén hay bị chén

E thì lúc í có ng yêu rồi nên tưởng gái nhà lành nên cứ chén hóa ra e nó yêu thằng quản đốc người malay lâu rồi , kiểu chén vài thằng thằng nào hợp thì cưới sau vẫn lấy thằng kia

phongtran6789

Xe máy
Cụ nào ở trong hoàn cảnh này roài , thì chia sẻ cho chút kinh nghiệm thoát thân với . Chứ đu dây thế nè , e thấy hoang mang quá . Mịe đang thăng hoa tụt hết cả cơn hứng

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Khó hiểu lắm cụ ơi.
Nhưng mà cụ hút thuốc xong sĩ có lên mạnh để quyết ko?
Khả năng là vẫn ko có gì thêm, vì cụ rất tỉnh và đập chai!
Không cụ, em ra ngoài nhà ngồi tự pha trà ngồi uống, thi thoảng vào xem thế nào thôi, mà cũng hãi, máy tính và bàn làm việc thì em để trong phòng ngủ.
Tầm 11h đêm mới thấy cu em trai phóng xe về đón.

Trạng thái
Thớt đang đóng