Vụ tai nạn Altis tối hôm trước- Túi khi ko nổ.

toan1477

Xe điện
-Xe Hàn nhập mà phải đi so với xe Toy LD thì cũng vui nhỉ, xe Toy LD nó lỗi thì chỉ có ở VN thì gọi là lỗi hệ thống, còn xe Hàn nhập bán phổ biến trên toàn thế giới mà bị lỗi thì gọi là gì nhỉ?:@)
Vâng em so xe Hàn với Toy Tạch vì chúng nó ngang giá nhau , chứ còn nói bán phổ biến ra thế giới thì xe Toy bán nhiều hơn và lỗi cũng nhiều hơn cụ ạ, chả còn biết gọi lỗi Toy là gì nữa cơ ạ , chắc là thảm họa của ngành xe hơi chăng?

Chỉnh sửa cuối:

SỢ RÊN TO

Xe đạp
Ai nổ với bác thế??
Mà kiếm tiền thì có nhiều cách bác ạ.
Những lúc mệt mỏi thì lên đây fun, xả xì chét rồi lại lăn vào vòng quay cuộc sống, đó là 1 cách để cân bằng thôi bác ạ.
Chứ mệt mỏi rồi kô biết cách cân bằng mà cứ vò đầu bứt tai rồi chửi đời, chửi người xong lại quay ra chửi cả mình nữa thì mới sợ ;)
Em dự là mua con Toy Tạch xong bây giờ ân hận vò đầu bứt tai không biết chửi ai nên bò lên OF chửi đổng .

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Vâng lẽ ra cụ ấy viết từ "Khựa " đấy ạ
Nếu thế thì cạnh tranh ở phân khúc khách hàng chọn giá rẻ mà nhiều option cop nhái linh tinh chăng! chứ người khôn ai người ta chả thêm tiền để chọn sản phẩm tốt hơn :-?

SỢ RÊN TO

Xe đạp
Nếu thế thì cạnh tranh ở phân khúc khách hàng chọn giá rẻ mà nhiều option cop nhái linh tinh chăng! chứ người khôn ai người ta chả thêm tiền để chọn sản phẩm tốt hơn :-?
Option cóp nhái linh tinh ví dụ như con FT 2012 có cái rửa đèn , xi nhan trên gương đấy cụ ạ. Đời trước chê là linh tinh sao đời sau lại có để cạnh tranh nhỉ?

tuvit77

Xe tăng
Option cóp nhái linh tinh ví dụ như con FT 2012 có cái rửa đèn , xi nhan trên gương đấy cụ ạ. Đời trước chê là linh tinh sao đời sau lại có để cạnh tranh nhỉ?
vì nghĩ là linh tinh lên nó thành linh tinh chứ sao , những người ko hiểu biết thường hay vậy mà , cụ cứ hỏi khó người ta......;))

RAVA

Xe ba gác
-Sao lại gọi là cóp nhái linh tinh nhỉ, con Fortuner đầu tiên ở HN có từ năm 2006 bản máy dầu 3.0 sau vài năm thì nó face-llift lại, update vài cái option nữa là chuyện bt, còn mấy cái xe Hàn mãi đến năm 2009 mới có nhiều mẫu mã mới và nhiều option. Nói như bác chắc Bim, Mec, Audi và Lexus nó copy option của mấy chú Hàn xẻng à?:o)

Quay vòng

Xe đạp
Tưởng cái óp sần gì chứ rửa đèn với xi nhan trên gương thì là linh tinh chứ còn gì nữa, đối với người sử dụng xe nếu có thì tốt, chả có cũng chả sao, chả quan trọng. Còn đối với hãng, gọi là vẽ vời thêm tí cho sản phẩm nó tăng hấp dẫn, nhưng không phải là để thu hút fan Toy, vì fan Toy người ta mua cái xe không phải vì óp sần, là để thu hút fan Hàn xẻng thôi :).

NN minhchau

Xe tăng
Em dự là mua con Toy Tạch xong bây giờ ân hận vò đầu bứt tai không biết chửi ai nên bò lên OF chửi đổng .
xưa toy tạch đòi so với mec, bi, nay chỉ dám chửi đổng giữa làng rùi rạch mặt híc ( chắc là đau) và đi so với Huyn đai, em dự mấy năm nữa gặp HD lại im re, chỉ còn nước chửi đổng và đòi so với Đông feng hay Lifan thui... híc

Quay vòng

Xe đạp
xưa toy tạch đòi so với mec, bi, nay chỉ dám chửi đổng giữa làng rùi rạch mặt híc ( chắc là đau) và đi so với Huyn đai, em dự mấy năm nữa gặp HD lại im re, chỉ còn nước chửi đổng và đòi so với Đông feng hay Lifan thui... híc
Thực ra thì chỉ có Huyndai muốn so với Toy thôi chứ Toy nó đòi đi so với Huyndai bao giờ?

NN minhchau

Xe tăng

còn ...Vụ tại nạn hôm trước nữa ...túi khí... cũng ko bung ợ

Chỉnh sửa cuối:

Quay vòng

Xe đạp
Thực ra muốn chém thì phải chịu khó đọc kỹ các commnet khác, đừng đọc mỗi trang đầu trang cuối rồi xông vào nói loạn cả lên người ta cười cho. Với lại OF có quy định rồi, chữ to chữ đậm chỉ dành cho min mốc, không dành cho dân đen. Dân đen xài cái này người ta dễ liên tưởng đến anh Chí ngồi ôm chai rượu gào thét ngoài cổng chợ, lại dễ bị chọc thủng lốp mất công ra.

anchibui

Xe điện
Mấy comment cuối chán quá các bác à!
AE vào đây fun và trao đổi kiến thức... Mà các bác cứ phang nhau thế.
Theo em mỗi xe, mỗi hãng đều có ưu nhược điểm.
Nên trao đổi ko nên cứ choảng nhau... Choảng thế thì chán quá mất cả fun.

Quay vòng

Xe đạp
Thì thớt này đã có 1 đống kiến thức về airbag rồi còn gì nữa, nhưng nhiều bác lười có chịu đọc đâu, lại cứ cố muốn tranh việc của min mốc nên nhắc nhở 1 tí thôi mà.

imbenley

Xe tải
Em đã in sau trong tiềm thức Vịt rùi e, là TOY em chẳng sợ. Xe em đểu thế , em đếch bung túi khí đới, bẩn túi của em. Sao các bác cứ mua nhìu thế , thằng lào mà toe hoe, em cho ra đi như cu Tạch lun. ở nhà mà húp cháo nhớ

Isu_zu

Tháo bánh
Em đã in sau trong tiềm thức Vịt rùi e, là TOY em chẳng sợ. Xe em đểu thế , em đếch bung túi khí đới, bẩn túi của em. Sao các bác cứ mua nhìu thế , thằng lào mà toe hoe, em cho ra đi như cu Tạch lun. ở nhà mà húp cháo nhớ
Hyundai trả lương cho cụ bao nhiêu/tháng ạ?

pbinh979

Xe tăng
Tư tưởng tự sướng kiểu AQ muôn năm.
Thật ra thì bây giờ fan Toy cũng có đoái hoài gì đến xe Hàn đâu! Còn về tranh giành chỗ đứng thì fan Toy không có tranh giành, nói năng lủng củng quá đi mất.

SỢ RÊN TO

Xe đạp
-Sao lại gọi là cóp nhái linh tinh nhỉ, con Fortuner đầu tiên ở HN có từ năm 2006 bản máy dầu 3.0 sau vài năm thì nó face-llift lại, update vài cái option nữa là chuyện bt, còn mấy cái xe Hàn mãi đến năm 2009 mới có nhiều mẫu mã mới và nhiều option. Nói như bác chắc Bim, Mec, Audi và Lexus nó copy option của mấy chú Hàn xẻng à?:o)
Vâng tại vì có cụ thông thái chữ nghĩa đầy mình chê xe Hàn nhiều óp linh tinh , mà theo em bản thân đi So thì cái óp rửa đèn là linh tinh nhất đấy ạ , Toy nó chả lẽ không biết mà lại cho vào?

SỢ RÊN TO

Xe đạp
Thực ra muốn chém thì phải chịu khó đọc kỹ các commnet khác, đừng đọc mỗi trang đầu trang cuối rồi xông vào nói loạn cả lên người ta cười cho. Với lại OF có quy định rồi, chữ to chữ đậm chỉ dành cho min mốc, không dành cho dân đen. Dân đen xài cái này người ta dễ liên tưởng đến anh Chí ngồi ôm chai rượu gào thét ngoài cổng chợ, lại dễ bị chọc thủng lốp mất công ra.
Em quote bài mấy cái chữ in đậm cho cụ xem nhá , cái này ai chả làm được:
Cụ phần côm-men của em à thưa cụ Kẻ ế vợ? em pốt lại nhé
Cụ kể chuyện hay quá! Và xe của GM đứng đầu phải không cụ?
Chả hiểu cụ Giun có có phải Mod , Min hay không?