[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
nói chung là nó sẽ thu của người đứng ra làm dịch vụ , chứ chắc cũng ko dám chặn xe tang, vì dù sao chặn xe tang tỉ lệ bị chém cao hơn nhiều so với đòi tiền của bên dịch vụ
Về mặt tâm linh, duy tâm mà Đường Dương chặn cả đường xuống âm phủ của người chết thì sớm hay muộn cũng đến lúc mạt.

Tueminh2626

Xe điện
Giờ ở đâu cũng nhan nhản mọc như nấm sau mưa khắp nơi thì nhà tù quá tải làm sao chứa hết được đây

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Như em biết là có đủ màu sắc cơ ạ. Giữ nhiệt .
Bất cứ viên bi nào, bằng kim loại hay sành, sứ, thủy tinh. Cho vào ngăn đá, sau đó thả vào bia thì bia sẽ lạnh và không bị pha loãng như nước đá.

Bùi Văn Cường

[Tịch thu bằng lái]
Em dân TN nên cũng biết tương đối, chẳng có tứ ngũ đại nào hết cả cụ ạ. TN bé tí nhưng chưa có ai ở thời kỳ nào thống nhất được giang hồ, chỉ là lúc phong độ và uy tín lên cao thì ăn được miếng bánh to hơn, nhưng vẫn phải nhìn anh em.
Chưa kể dân giang hồ TN còn đi tứ chiếng không từ bất cứ tỉnh thành nào. Giữa thời anh 5 C hoành tráng thế mà ông Thắng chập còn cướp cả sòng và chơi tay bo ngay tại SG thì cụ biết độ chán sống nó ở mức nào rồi.
Vì thế em mới bảo cụ xem lại vụ so sánh TB giống TN.
Em thì thấy TB lành mạnh hơn nhiều, và thế là người TB cũng được sống an lành đấy chứ. Giờ mới có một vụ gọi là to to tí.
Chắc nghe Tứ đại TN trên báo viết.
Cụ nói chuẩn,NĐ từ xưa đến nay chưa có anh tài nào mà thống lĩnh được giang hồ NĐ,tuỳ lúc này lúc nọ nhưng đều nhìn nhau mà sống chia các khu vực rất rõ ràng.
Nghe bảo Xht TB bằng NĐ mà em buồn cười quá:))
Nếu nói về độ khát m áu và tàn nhẫn thì chỉ HP mới so được với các anh hào NĐ.

Chỉnh sửa cuối:

nowhereland

Xe điện
Cụ nói chuẩn,NĐ từ xưa đến nay chưa có anh tài nào mà thống lĩnh được giang hồ NĐ,tuỳ lúc này lúc nọ nhưng đều nhìn nhau mà sống chia các khu vực rất rõ ràng.
Nghe bảo Xht TB bằng NĐ mà em buồn cười quá,nếu nói về độ khát m áu và tàn nhẫn thì chỉ HP mới so được với các anh hào NĐ.
Vâng, cụ chắc cũng NĐ ạ.
Cụ kia so thì nói thế thôi chứ trả thớt lại cho các cụ chém về TB tiếp cho vui.

Tueminh2626

Xe điện
Vì sao loạt bài và thậm chí công văn của báo
PLVN bị chìm vào quên lãng

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ thắc mắc là đội này chắc cũng chăm lễ bái và xem bói toán các cụ nhỉ
mà thấy nói nhiều tiên sinh xem cũng tốt lắm, đoán số, , phúc hoạ
thế mà chả có thầy nào nói trước cho nhà này nó tránh sớm nhỉ, hay các thầy chỉ phán bừa
Thầy với chả bà toàn lũ lừa đảo. Cao như anh # còn đang ngồi bó gối thì mấy ông nhõi này chết chỉ là thời gian.

international

Xe buýt
Ý của cụ ấy là tài gì ngoan gì mà trực tiếp phá dân hại nước hoặc dung dưỡng bọn phá dân hại nước thì ko đáng được tôn trọng. Như nhân tài mà theo giặc thì cũng bị phỉ nhổ thôi
Thì nhà cả 3 anh em đều lắm tiền, ra HN hết cả. Con cháu thì không đứa nào nghiện ngập, chơi bời, phá làng, phá xóm, đua xe, a dua mà chí thú làm ăn như bố và các chú, bác thì cụ còn mong gì. Học giỏi hay không thì em không rõ vì không nắm rõ nên không bàn ạ.

Phuclongchau

Xe điện
Độ liều thì thành Nam không thua kém bất cứ nơi đâu và sống cũng rất đẹp

Chỉnh sửa cuối:

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em có edit là nhầm sang Hà Nam rồi mà cụ êi :)) hay nhỉ :D
Nam Định thì từ bao cấp đã khét tiếng rồi.

Tuệ Chi

Xe máy
Ông nhõi này nhìn hơi ngứa mắt. Đúng chất giang hồ thì phải phang thẳng này phát ngỏm luôn để cảnh cáo thằng bố. Nếu 1 khi đã chơi tất tay.
Cháu nó là trẻ con cụ ơi, nó như ngày hôm nay là do bố mẹ nó nhào nặn. Trẻ con ko có tội, nên cụ đừng nói thế.

Cu_in_Car

Xe điện
TB giống Thành Nam điểm nào cụ? Thành Nam có anh tài nào đứng lên làm mưa làm gió suốt 10 năm không đối thủ chưa?
Cụ biết bao đại ca Thành Nam bị xé vé hoặc nhập quan ngay lúc đỉnh cao không?
Tự hào cho vùng đất đó quá cụ nhỉ :) có phải ở đâu cũng có được anh tài 10 năm như thế

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Ít vốn sang tay đã có mấy xịch rồi, dày vốn om đấy kiếm nữa, giờ lại còn đang sốt thì càng cá kiếm cụ :D
Vênh mấy chục một mét cơ á lão ?
Em nghĩ chênh chục củ là béo rồi , ăn dầy thật!!
Bảo sao chả nhanh giàu !

Trạng thái
Thớt đang đóng