[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

ldt_tx

Xe tăng
Đất đang sốt, có những lô đang rao kia trước giá rẻ bèo, thực lực nhà này có đấy cụ ơi, ko phải tiền xuông đâu, làm ăn cũng phải tính thuận lợi sang ngay đươc ko thuận xác định phải ôm chứ cụ.
Ôm với giá nhà nước thì chả ngon quá. Xin ôm còn chả đc

xukixuka

Xe tải
Chú này giỏi võ lắm, nếu buồng chỉ có 4 - 5 mạng thì chú chấp hết
Haha, chắc cụ đang troll, giờ còn tin chuyện võ sư 1 mình đánh gục 4-5 thằng. Chuyện này chỉ kể cho trẻ con nó nghe, hồi còn bé em cũng tin sái cổ mấy vụ võ sư một mình địch cả chục thằng.

Demchinhhang.net

Xe container
Hì,cụ dạo này cày phim nhiều quá😀
Đang xem serie Ở Nhà 1 Mình. :))
Nhưng về kỹ thuật làm tốt cụ nhể. Có khi lắp mịa ở đầu ngõ mới hãi. Trước xóm em hay ngồi chém gió là lắp mẹ hệ thống tự động bắn bi bọn vợt chó qua abc... Thực tế thì xóm có Cam công cộng do mấy anh em lắp vui phết.

quochung89

Xe buýt
Chú này giỏi võ lắm, nếu buồng chỉ có 4 - 5 mạng thì chú chấp hết
giỏi võ, vào trại giam chính thức, ngoan ngoãn bơm xiền thì cán bộ cho vào phòng dễ quản, được ăn uống đoàng hoàng, ko lo lấy số, ko lo bị lấy số, còn ông giỏi võ vào phòng nhăm nhăm ra oai, nó biết ko chơi lại ông ngoài sáng thì ban ngày đi lao động nó găm mảnh sành, mài bàn chải,...tối ngủ nó làm gỏi ông luôn

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Mấy hôm nữa cả cái đội đóng phim giang hồ online chạm mặt, chạm mũi gì đó nhập kho hết thì các cụ tha hồ chém :D
Các cụ ơi, cái ông râu dài hình như là diễn viên chuyên đóng võ nghệ có phải không. Trông giống 1 nhân vật trong phim "Cảnh sát hình sự".

Phuclongchau

Xe điện
Đang xem serie Ở Nhà 1 Mình. :))
Nhưng về kỹ thuật làm tốt cụ nhể. Có khi lắp mịa ở đầu ngõ mới hãi. Trước xóm em hay ngồi chém gió là lắp mẹ hệ thống tự động bắn bi bọn vợt chó qua abc... Thực tế thì xóm có Cam công cộng do mấy anh em lắp vui phết.
He he,đáng ra cụ phải giảng dạy ở học viện kỹ thuật quân sự mới phải

BMV_HN

Xe điện
Tận cùng mất dậy . e *** hiểu xxx Thái Bình sao để vụ này xẩy ra.

Chỉnh sửa cuối:

nowhereland

Xe điện
Đây nó là dân anh chị. Ko phải giang hồ mạng đâu.
Cả đất TB nó cầm cái. Nghe tên là sợ. Ở đó mà nói điên lên cầm dao chọc tiết. Ko dễ đâu
TB nó khác xa Quảng Ninh, Hải Phòng là 2 vùng đất bắn nhanh là thắng, nổ nhanh là ăn, thích là phá giá. TB giống thành Nam.
P/s : các cụ OF gốc TB biết rõ.
TB giống Thành Nam điểm nào cụ? Thành Nam có anh tài nào đứng lên làm mưa làm gió suốt 10 năm không đối thủ chưa?
Cụ biết bao đại ca Thành Nam bị xé vé hoặc nhập quan ngay lúc đỉnh cao không?

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
TB giống Thành Nam điểm nào cụ? Thành Nam có anh tài nào đứng lên làm mưa làm gió suốt 10 năm không đối thủ chưa?
Cụ biết bao đại ca Thành Nam bị xé vé hoặc nhập quan ngay lúc đỉnh cao không?
Em biết Bờ điên và tứ đại thành Nam.
P/s : em edit để xác nhận vụ đó là Hà Nam .

Chỉnh sửa cuối:

search

Xe điện
cụ hoàng trung hải ??? phải kg cụ .. nếu là cụ hải thì theo em kg tính vì cụ hải đã dính phốt rồi . đời hoạt đông cho cách mệnh coi như đã bị phanh lại rồi
cụ hải trướcvề làm bế thơ HN ...đây cũng là bệ phóng và cũng là nói để chuẩn bị và quy hoạch cho chức TBT ..nhưng cụ ấy tuột xích rồi
Cụ này nguyên quán TB thôi, chứ sinh ra và lớn lên ở HN, thực tế ko ở TB ngày nào.

duongthienly

Xe buýt
Đại ka cỡ Đường huynh vào tù liệu có bị ăn tẩn không các ông? Hay là nó vào lên chức đại bàng luôn?
Em dự là loại này được cất riêng và kỹ, không nhốt chung với đám khác đâu, dễ có biến.
Đến khi nào dùng xong việc thì mới hất ra cho đám sự liên hoan, lấy số.

Trạng thái
Thớt đang đóng