[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phuclongchau

Xe điện
Biết vậy mà bác
Anh em vào đây là để vui, nhiều ông cứ theo tay chém quá đà
Tôi biết bác đùa nhưng trả lời đài và đủ một chút ở chỗ này đỡ phải tranh cãi ở chỗ khác
Hì,mùa dịch lại Chủ nhật có cái thớt xôm chém nó cũng vui nhưng cũng đem bực vào người cụ nhể

chachipheo

Xe buýt
Hic lúc thuận buồm xuôi gió thì chén chú chén anh,lúc lên thác xuống ghềnh thì b uoi anh d ái chú😂
Vốn dĩ đời nó là như vậy mà cụ :D
Thói Đời..
Thế gian biến đổi vũng nên đồi
Mặn nhạt, chua cay lẫn ngọt bùi
Còn bạc, còn tiền còn đệ tử
Hết cơm, hết rượu hết ông tôi
Xưa nay đều trọng người chân thực
Ai nấy nào ưa kẻ đãi bôi
Ở thế mới hay người bạc ác
Giàu thì tìm đến khó tìm lui
Tác giả: Nguyễn Bỉnh Khiêm

inova2611

Xe điện
Vấn đề cần đặt ra ở đây là: cần phải xem xét trách nhiệm của hệ thống bvpl ở thái bình, từ đó xem xét đến trách nhiệm quản lý bộ máy công quyền. Để xảy ra nhưng việc cộm cán suốt 1 thời gian dài này thì cần phải xử lý nghiêm. Rất may đất nước giai đoạn này có những người như bác Đầu bạc, ko thì ko biết còn đi đến đâu nữa. E kể 1 việc nhỏ này để thấy có sự thay đổi ko hề nhẹ,3 năm trứoc cùng làm với em có vợ của 1 ông cũng đội phó hs của 1 quận, vợ luơng 3 cọc ba đồng chẳng làm gì nhưng suốt ngày khoe ko thiếu tiền hỏi ở đâu thì bảo cổ phần với đám cầm đồ, blo bla đủ thứ. Từ ngày trên thiên đình làm mạnh thấy bớt chém và cũng nghèo đi và ko còn khoe khoang nữa, lại thấy bán cả đồ online nữa... thế mới thấy thiên đình cầm cương, chuẩn như bác đầu bạc thấy có nhiều chuyển biến và cụ thể phết.

Phuclongchau

Xe điện
Vấn đề cần đặt ra ở đây là: cần phải xem xét trách nhiệm của hệ thống bvpl ở thái bình, từ đó xem xét đến trách nhiệm quản lý bộ máy công quyền. Để xảy ra nhưng việc cộm cán suốt 1 thời gian dài này thì cần phải xử lý nghiêm. Rất may đất nước giai đoạn này có những người như bác Đầu bạc, ko thì ko biết còn đi đến đâu nữa. E kể 1 việc nhỏ này để thấy có sự thay đổi ko hề nhẹ,3 năm trứoc cùng làm với em có vợ của 1 ông cũng đội phó hs của 1 quận, vợ luơng 3 cọc ba đồng chẳng làm gì nhưng suốt ngày khoe ko thiếu tiền hỏi ở đâu thì bảo cổ phần với đám cầm đồ, blo bla đủ thứ. Từ ngày trên thiên đình làm mạnh thấy bớt chém và cũng nghèo đi và ko còn khoe khoang nữa, lại thấy bán cả đồ online nữa... thế mới thấy thiên đình cầm cương, chuẩn như bác đầu bạc thấy có nhiều chuyển biến và cụ thể phết.
Chuyển biến ở cấp cao thôi cụ chứ cấp dưới vẫn như cụ nói,chung chi tất,từ quán bia hơi như anh Riêng nói cho đến tất tất ...

Tueminh2626

Xe điện
Các báo đồng loạt kêu gọi làm rõ thế lực bảo kê Đường Nhuệ

Phuclongchau

Xe điện
Các báo đồng loạt kêu gọi làm rõ thế lực bảo kê Đường Nhuệ
Thì thèm viết bao năm giờ bắt đầu bung lụa thôi mà

nowhereland

Xe điện
Hồi túm đội 5 C xong dân cả nước cũng bảo từ này xhđ hết đất sống, thanh bình lành mạnh. 20 năm nay cụ thấy thay đổi được nhiều không, hic.

thợ xây

Xe buýt
Mạnh dạn đánh giá là : 5 năm chăn kiến - 2/9 -30/4 ân xá loằng ngoằng chắc ngồi cỡ 1,5 năm .

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com

Sazi

Xe điện
Vấn đề cần đặt ra ở đây là...ko thì ko biết còn đi đến đâu nữa...thấy có nhiều chuyển biến và cụ thể phết.
Đọc nghe quen quen =))
1. Vấn đề đặt là gì? Xem xét ai? Xử lý nghiêm ai?
2. Không biết đi đến đâu thì đến đâu chả giống nhau
3. Chuyển biến ra phết, cái gì chuyển biến vậy, đã chuyển hoá chưa, hoá ra là gì vậy?
...

longdelta

Xe tăng
Cụ đảm bảo chưa va với chúng bao giờ, bình tĩnh và đều đều còn chưa ăn ai, run sợ thì nó ép thành con gián hả cụ ? còn nóng tính thì rơi vào bẫy của chúng cụ nhé, mình khg lưu manh, khg đấu kiểu võ biền với bọn đấy đc cụ ah
Em thì cũng chưa thực sự lần nào va với đám giang hồ. Có 1 vài lần và với đám công ty sân sau của mấy tay xxx thôi. Cũng toàn thằng cô hồn, mặt mũi băm trợn. Còn về cái ông con nợ kia thì rõ ràng là có sự chuẩn bị trước rồi nên em mới còm thế

SEKONE

[Tịch thu bằng lái]
Thằng Đường trông tướng mạo cổ cày vai bừa thấp học ngu si, thẩm mỹ thấp kém văn hóa lùn, thằng con nó trông cũng thế. Mafia ít ra trông phải như Vũ Aluminum, trắng trẻo thông minh lịch sự nho nhã, chứ léo ai lại trông như ông Trạch Văn Đoành như thế kia, chỉ là hữu dũng vô mưu.

hoasuu88

Xe tăng
E nghe bà hàng nước thì đc Đường này quen cụ TVV từ xưa và giúp đỡ bảo kê cho cu Đường này từ gần chục năm nay. Cụ TVV dây cụ Sáng Lớn, một cụ thì ra đi còn một cụ về vườn năm 2019 giờ là lúc bị đập khi đơn từ cu này hàng xấp rồi.
chuẩn a ệ này, mấy bà bán nước quê e cũng đồn vậy

Phuclongchau

Xe điện
Mạnh dạn đánh giá là : 5 năm chăn kiến - 2/9 -30/4 ân xá loằng ngoằng chắc ngồi cỡ 1,5 năm .
Xâyh cho cái án đơn giản quá,có thể án đấy cho con vk về sớm còn nuôi con chứ cho anh Đừng thì Xây cứ nhân 10 lên nhá

tuannbb

Xe điện
Loại vô văn hóa này thì xin lỗi cụ, chính trị lol gì , tuổi tôm!
Em đồng ý với cụ, bây giờ mấy cái DN xã hội đen trá hình này rất nhiều, núp bóng từ thiện để đánh bóng và quan hệ với chính quyền. Ảnh chụp với nguyên CTN là ảnh bà vợ lên nhận giải thưởng gì đấy mà hằng năm cả trăm DN có thể đươc xét tặng ( nếu có tiền), sau khi có cơ hội chụp với lãnh đạo hoặc người nổi tiếng thì phóng rõ to, treo trang trọng phòng khách để lấy le và dọa ối người. Đến đại tướng còn bị ối ông chụp cùng và sau đó nổ là có quan hệ. Đến là hài!

lạc lối

Xe điện
Ô Lâm là người hiểu luật ko thằng nào sai luật còn đi cầu cứu khắp nơi cả, có cái gì uẩn khúc ở đây, e chăng nhảy làm gì chăng phải người nhà thân quen em mà phải bênh cả. Còn sợ e chăng sợ vì chẳng động tới ai, đời có nguyên tắc cả.
Đang nói cái vụ cụ biên Doanh nhân sành sỏi đồng ý trả 2 lần cho khoản vay 900 đã trả xong - cụ lại cứ nhảy đi đâu , e nói cụ còm theo style Kanguru nó ở chỗ đấy.

Thichduthu1

Xe tải

Thêm tí thông tin trà đá vỉa hè cho các cụ hóng.E ko biết đúng được bn % đâu nhé :3
Bị theo dõi lâu thì là chắc chắn. Ko thể chỉ đánh ng mà bị khám nhà đc. Nc ngoài cũng vậy thôi. Mà đã khám nhà thì chắc chắn họ sẽ chọn thời điểm thích hợp nhất. E tin rằng Ca họ theo nhà này từ khi Gđ xxx mới về. Mà e nghĩ khi họ đã mất công vậy chắc phải có lí do nào đó. Chứ chỉ mấy a đen thì 1 đập là xong.

Trạng thái
Thớt đang đóng