[Funland] Vụ án mạng tại quán trà sữa: Người đàn ông mua dao thủ sẵn từ trước

Hi hi,
Em ở giữa đổ thu đây à.
Đi chợ gặp toàn chị em, đi xem các con biểu diễn ở trường cũng toàn chị em. Vâng quả là thế hệ mới sẽ khác khi mà dần dần phụ nữ được giải phóng để thu hẹp sự bất bình đẳng giới, nhưng cái cụ mô tả thật sự nghe rất kiểu như ta đang trong quá độ lên xhcn ấy.
Còn khái niệm nhà ngoại là tư tưởng văn hoá tàu: con gái kết hôn xuất giá tòng phu, có lẽ không phải là một ví dụ hay về bình đẳng giới đâu cụ ạ. Thật lạ lùng là em với cụ lại cứ phải đi thảo luận về chuyện ở đâu tôn trọng phụ nữ và ở đâu đàn ông sống có trách nhiệm với gia đình hơn: tây hay ta.
Tập 1 em k nói. Nhưng tụi bạn em đứa nào li dị chồng có tập 2 thì mấy mẹ con còn sướng. Chứ đứa nào lại vấp phải trai Việt thì cơ bản khổ.
Còn đúng là đâu chả có thế này thế kia.

lạc lối

Xe điện
Theo bà hàng nước kể thì thằng cu kia bột phát đi tìm mua dao đâu như hơn 1 tiếng sau mới quay lại , nữ chính lúc đi rủ theo cả bạn gái , cả 2 có hơn 1 tiếng để chầu hâu ỏ quán mà ko rời đi ngay khi thấy nguy hiểm, chỗ này có 2 khả năng , hoặc là trà sữa quán làm quá ngon xong lại nhiều uống hơn 1 tiếng mới hết , khả năng 2 muốn đợi chàng trai quay về để còn có người thanh toán , dù sao thì nhiều kiếp trước 2 bạn đã chiến nhau qua lại nhiều lần đến kiếp này lại tái diễn, trò chơi và cũng là bài học cứ tái đi tái lại cho đến khi 2 bạn học thuộc thi đậu rồi lên lớp mới .

Chỉnh sửa cuối:

Alexandre Ciskob

Xe điện
Đang chuyện xiên nhau vì tình cơ mà nhỉ?
Tây nó có kiểu ko ăn đc thì xiên cho một nhát như thế ko cụ?
Tây hay ta thì cũng đều có những thằng đần hết cả phần của người khác như thằng này thôi cụ.
Hết gái thì vẫn còn mấy đứa Thị Nở đời nó dành cho mình mà

just for fun

Xe lăn
Theo bà hàng nước kể thì thằng cu kia bột phát đi tìm mua dao đâu như hơn 1 tiếng sau mới quay lại , nữ chính lúc đi rủ theo cả bạn gái , cả 2 có hơn 1 tiếng để chầu hâu ỏ quán mà ko rời đi ngay khi thấy nguy hiểm, chỗ này có 2 khả năng , hoặc là trà sữa quán làm quá ngon xong lại nhiều uống hơn 1 tiếng mới hết , khả năng 2 muốn đợi chàng trai quay về để còn có người thanh toán , dù sao thì nhiều kiếp trước 2 bạn đã chiến nhau qua lại nhiều lần đến kiếp này lại tái diễn, trò chơi và cũng là bài học cứ tái đi tái lại cho đến khi 2 bạn học thuộc thi đậu rồi lên lớp mới .
Cốc trà sữa đáng mấy đồng mà 1 nữ trung niên phải chờ nam trung niên về thanh toán, cháu nghĩ là mợ ấy ko ý thức được nguy hiểm nên ngồi buôn dưa lê với bạn thôi.

lạc lối

Xe điện
Cốc trà sữa đáng mấy đồng mà 1 nữ trung niên phải chờ nam trung niên về thanh toán, cháu nghĩ là mợ ấy ko ý thức được nguy hiểm nên ngồi buôn dưa lê với bạn thôi.
Mây tầng nào gặp mây tầng đó thôi cụ , còn gọi nồi nào úp vung đấy , tuổi trung niên váy áo lòe xòe quá gối , chất liệu rẻ tiền xong lại chấm bi phấn hồng thì e thấy bạn nữ cũng tuyp đồng bóng

Chung Doan

[Tịch thu bằng lái]
Phúc Long là ngta thanh toán trước mới có đồ uống nên ko có chuyện ngta. Chắc là chờ ông kia về để nói chuyện tiếp ai ngờ xảy ra việc đó đâu

lạc lối

Xe điện
Phúc Long là ngta thanh toán trước mới có đồ uống nên ko có chuyện ngta. Chắc là chờ ông kia về để nói chuyện tiếp ai ngờ xảy ra việc đó đâu
Thấy trời mưa thì phải biết mặc áo mưa cụ ak , đây lại cứ phơi phới ra .

just for fun

Xe lăn
Mây tầng nào gặp mây tầng đó thôi cụ , còn gọi nồi nào úp vung đấy , tuổi trung niên váy áo lòe xòe quá gối , chất liệu rẻ tiền xong lại chấm bi phấn hồng thì e thấy bạn nữ cũng tuyp đồng bóng
Đồng bóng hay không thì cháu ko rõ nhưng chuyện đợi người về thanh toán trà sữa là ko có khả năng.

cuc_cu

Xe tăng
Có lẽ giống vụ đâm nhau ở Hàng Bài do luỵ tình nhỉ? Khác chút là vụ Hàng Bài thì thằng sau khi đâm chết bạn tình quay sang tự đâm mình để tự sát, nhưng vẫn sống nhăn răng.
Vụ Hàng Bài em chứng kiến gần như từ đầu tới cuối, giờ nghĩ lại vẫn bủn rủn chân tay

vieteuro

Xe container
Ngưởi quen cụ xem ra toàn người tốt, mừng cho cụ.
Còn mỗi sáng thức dậy tập thể dục em thấy toàn ông già, buổi chiều ngang hàng bia toàn thanh niên, và mỗi lần đi ăn cưới ở quê thì ôi thôi không cần tả kỹ. Những cái đó là thứ ta thấy rõ và khỏi tốn công tranh cãi.
Cưới quê cụ thế nào chứ cưới quê e đàn ông làm hết
Phụ nữ chỉ nhặt rau xong rửa bát
Bê dọn nấu nướng cũng toàn đàn ông

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Mấy bạn nam 85 tính khí hơi ghê răng nhỉ. Vụ này nam nhân 85, năm ngoái vụ thùng xốp cũng nam nhân sn85. Vụ dương dình luyện vừa rồi hai mẹ con cũng do hung thủ sn 85. Tất cả đều vì tình

Mrlinhebhp

Xe tải
Cưới quê cụ thế nào chứ cưới quê e đàn ông làm hết
Phụ nữ chỉ nhặt rau xong rửa bát
Bê dọn nấu nướng cũng toàn đàn ông
Em đang nói chuyện khác, đấy là bình đẳng giới và chia sẻ việc nhà và con cái ạ.
Còn nấu cỗ thì nam giới làm nhiều, cái đó cần sức khoẻ, nên em không thấy lạ.

Mrlinhebhp

Xe tải
Mấy bạn nam 85 tính khí hơi ghê răng nhỉ. Vụ này nam nhân 85, năm ngoái vụ thùng xốp cũng nam nhân sn85. Vụ dương dình luyện vừa rồi hai mẹ con cũng do hung thủ sn 85. Tất cả đều vì tình
Tất cả là do suy nghĩ mình có quyền sở hữu người khác cả về thể xâc lẫn tâm trí cụ ạ.
Yêu chỉ là tình cảm, nó có thể thay đổi thậm chí chẳng vì lý do gì. Nhưng có những kẻ nghĩ rằng khi ai đó nói yêu, có khi còn chưa nói, thì họ đã thuộc sở hữu của chúng rồi.

Pumzen

Xe ba gác
Cậu phi công này say luỵ tình đúng với câu " Yêu em đến khi con tim ngừng đập".

Pumzen

Xe ba gác

Nếu CA phường làm việc tốt hơn chắc ko đến nỗi…
Vụ cụ đưa lên từ năm 2013 có liên quan gì tới vụ này ko?