[Funland] Vụ án mạng tại quán trà sữa: Người đàn ông mua dao thủ sẵn từ trước

hoangminh1992

[Tịch thu bằng lái]
Dám đâm , dám giết cụ kêu hèn. Thế cam chịu nó đá thì mới là ko hèn?
Đúng thế cụ, người cao thượng mạnh mẽ là người vượt qua được nỗi đau, sự cay đắng, sự nhục nhã.
Lúc nào cũng tâm niệm, đời còn dài, gái còn nhiều, mới là đàn ông chân chính

Mrlinhebhp

Xe tải
Em là gái thì em lấy mợ ấy tây.
Thỉnh thoảng đọc mấy bài kiểu này thấy đàn ông Việt Nam càng thêm mất điểm.

beSuSu

Xe điện
Đúng thế cụ, người cao thượng mạnh mẽ là người vượt qua được nỗi đau, sự cay đắng, sự nhục nhã.
Lúc nào cũng tâm niệm, đời còn dài, gái còn nhiều, mới là đàn ông chân chính
Đấy mới là hèn nhưng nghĩ mình cao thượng :))
Bị đá mà ko làm đc gì.

Tất nhiên ko phải cứ đâm chém. Nhưng ngồi im cam chịu nuốt cái gọi là cay đắng, nghĩ gái còn nhiều thì hèn quá rồi. Gái bỏ là đúng.

Anita Emi

Xe điện
Hehe...cụ nhát thế. E xem 2 lần. Đâm người phụ nữ chết máu phun ra e k nói, e xem để coi cho rõ tên ấy tự đâm chính bản thân í. E xem cứ nghĩ tên ấy k chết vì tự đâm vào bản thân khó đâm mạnh lắm mà cuối cùng nó cũng chết.
Em phục mợ quá :))

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Em là gái thì em lấy mợ ấy tây.
Thỉnh thoảng đọc mấy bài kiểu này thấy đàn ông Việt Nam càng thêm mất điểm.
Con em họ em lấy tây đây, hẳn tiến sỹ người Mỹ. Giờ chán quá; cả nhà thở dài bảo éo bằng đàn ông VN. Tiền thằng nào kiếm thằng ấy tiêu, hàng tháng nó đưa để sinh hoạt chung theo đúng thỏa thuận; lễ tết nó éo quan tâm, éo mừng tuổi bố mẹ vợ... Thấy bảo giờ đang li thân tại gia ( mỗi người 1 phòng).

Anita Emi

Xe điện
Bị đá mà ko làm đc gì.

Tất nhiên ko phải cứ đâm chém. Nhưng ngồi im cam chịu nuốt cái gọi là cay đắng, nghĩ gái còn nhiều thì hèn quá rồi. Gái bỏ là đúng.
Thế bị đá thì phải làm gì, cụ dạy em với, để khi nào bị đá em biết phải làm thế nào cho đỡ hèn :))

hoangminh1992

[Tịch thu bằng lái]
Bị đá mà ko làm đc gì.

Gái nó bỏ vì mình không đạt yêu cầu của nó, về tiền, về tình (dục), về hình thức vv... níu kéo cũng chả được.
Thay cho tìm cách níu kéo vô vọng, tại sao không tìm cách nâng tầm mình lên, tài khoản vài tỏi, trim cứng 60 phút, mặt mũi phong độ, xe cộ xin sò... Gái nào muốn bỏ ?

Hanoi1919

Xe tăng
Dám đâm , dám giết cụ kêu hèn. Thế cam chịu nó đá thì mới là ko hèn?
Hèn này là hèn hạ chứ không phải hèn nhát. Luỵ tình, cầu tình không được thì trả thù một cách hèn hạ. Đàn ông thì nên cao thượng, ko yêu nữa trả dép bố về, đầy đứa khác ngon hơn nhá.
Nghe các cụ tả đã thấy kinh dồi, em ko dám xem.

New car 2023

Xe container
Con em họ em lấy tây đây, hẳn tiến sỹ người Mỹ. Giờ chán quá; cả nhà thở dài bảo éo bằng đàn ông VN. Tiền thằng nào kiếm thằng ấy tiêu, hàng tháng nó đưa để sinh hoạt chung theo đúng thỏa thuận; lễ tết nó éo quan tâm, éo mừng tuổi bố mẹ vợ... Thấy bảo giờ đang li thân tại gia ( mỗi người 1 phòng).
Bác tư vấn cho cô em, khởi kiện cậu kia và tuyên bố, Thoả thuận nêu trên chỉ là Giả cách, coi có được không bác?

Bemagauvn

Xe điện
Nghe các cụ tả đã thấy kinh dồi, em ko dám xem.
Chị kia quay lại lấy túi, thằng kia dút dao đâm luôn vào cổ… kêu aaaaa, máu phun da thành vòi tung toé.
Thằng kia dút dao ra lạnh lùng trở dao tự đâm vào cổ mình sựt một phát, thấy chưa sao dút da lấy hết sức tự đâm vào bụng mình hự hự.
Cả hai nằm cạnh nhau có dãy nhẹ, máu vẫn phun ra vương vãi…

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Bác tư vấn cho cô em, khởi kiện cậu kia và tuyên bố, Thoả thuận nêu trên chỉ là Giả cách, coi có được không bác?
Tây nó khôn lắm, nó ký công chứng luôn cụ ạ!
Năm ngoái thấy mua nhà. Tây nó thấy ko dc đứng tên nên nó bắt làm hợp đồng công chứng rõ ràng: tao đưa 50% tiền, nhà đứng tên mày nhưng mày có trách nhiệm lo mọi chi phí sinh hoạt cho cả nhà + chăm sóc tao đến lúc tao chết. Cái nhà liền kề đâu 13-14 tỏi!

New car 2023

Xe container
Tây nó khôn lắm, nó ký công chứng luôn cụ ạ!
Năm ngoái thấy mua nhà. Tây nó thấy ko dc đứng tên nên nó bắt làm hợp đồng công chứng rõ ràng: tao đưa 50% tiền, nhà đứng tên mày nhưng mày có trách nhiệm lo mọi chi phí sinh hoạt cho cả nhà + chăm sóc tao đến lúc tao chết. Cái nhà liền kề đâu 13-14 tỏi!
Thế thì kêu ca dì nữa bác: Đội địch đã thực hiện chính xác và đầy đủ những gì được yêu cầu.
Giờ đến lượt quân ta, như trên, phỏng ạ?

Máy cắt cỏ

Xe tăng
Nhưng ngồi im cam chịu nuốt cái gọi là cay đắng, nghĩ gái còn nhiều thì hèn quá rồi. Gái bỏ là đúng.
Chén vk người free cả thời gian dài rồi mà còn cay đắng cái gì nhỉ, bị đá thì kiếm em khác trẻ đẹp hơn, cay đắng làm gì...lỡ nghĩ quẩn làm dại như PL

Hanoi1919

Xe tăng
Chị kia quay lại lấy túi, thằng kia dút dao đâm luôn vào cổ… kêu aaaaa, máu phun da thành vòi tung toé.
Thằng kia dút dao ra lạnh lùng trở dao tự đâm vào cổ mình sựt một phát, thấy chưa sao dút da lấy hết sức tự đâm vào bụng mình hự hự.
Các cự cứ xem mấy cái đó nhiều nó thành quen đi. Khi cáu lên lại vô thức làm theo thì hỏng.
Xem mấy cái đó mà lại còn cứ phải tìm clip full không che nữa cơ. :P
Em sợ nhắm ạ!

Chỉnh sửa cuối:

beSuSu

Xe điện
Chén vk người free cả thời gian dài rồi mà còn cay đắng cái gì nhỉ, bị đá thì kiếm em khác trẻ đẹp hơn, cay đắng làm gì...lỡ nghĩ quẩn làm dại như PL
Nội tình thì e ko rõ, ko có ý định tìm hiểu. Chỉ hài hước chỗ mấy cụ kia nói về cao thượng và hèn :))

Thì cụ cứ thử ví dụ xem :)) Cụ tung clip trả thù, hay cụ đòi lại quà?
Tùy tình huống, tùy hoàn cảnh sẽ có cách phù hợp.
Còn bị gái đá ngồi nghĩ là mình cao thượng thì gái nó bỏ là đúng.

Cao thượng là khi ng khác gây lỗi với mình, xin lỗi mình, mình tuy thiệt hại nhưng ok bỏ qua cho họ.
Đây nó còn ko cả xin lỗi mình, đá mình, kệ mẹ, cũng tự sướng gọi đấy là cao thượng.

Khác gì đi ngoài đường bị thằng nào nó đấm cho tím mặt, méo làm đc gì nó nhưng về bảo bạn bè: tao cao thượng bỏ qua cho nó, ko thèm chấp.

Chỉnh sửa cuối:

LeoMessi85

Xe buýt
méng cũ nhắn em từ sáng mà e chưa dám trả nhời hic :-s

Trailer

Xe buýt
Cụ tả như cảnh Hùng Cá Rô trong Quỳnh Cave tự xử nhỉ, đọc khiếp quá.

tieunhilang

Xe điện
Kịch bản của "Trà Sữa" và "Bán Chim" giống nhau.
Là kịch bản kinh điển của "Ngoại tình với Máy bay bà già".
Máy bay: đói tình cảm và sinh lý, thích vờn phi công, nhưng tôn trọng chủ nghĩa độc thân, không muốn tiến đến hôn nhân.
Phi công: xuất phát cũng là vờn máy bay, nhưng sau bị say đòn, dính vào "yêu", muốn chiếm hữu. Nhưng cũng vướng ràng buộc gia đình.

Mối quan hệ tiến dần đến tình trạng "đi dây trên đỉnh núi" tiến không được mà lùi không xong, đứng lại thì ngã.

Đúng tâm trạng ông chơi ma t.uy: Chơi tiếp thì không có tiền, Bỏ thì vật vã.

Đoạn kết là trong một cơn vã thuốc, không làm chủ được hành vi, đã chấm dứt cuộc chơi một cách tiêu cực