Với số tiền để lăn bánh K3 như vậy tại sao lại k mua bmw 3 nhỉ?

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Chẹp...các cụ trao đổi trên tinh thần xây dựng và đi sâu vào tính năng của dòng xe k3 và các dòng xe cùng phân khúc thì chuẩn hơn ạ..e đã bảo các cụ mua xe cũ thì hên xui thôi..ông chú e vừa mua mer c 240 giá 600 triệu mà chạy quá là ngon..hehe
cụ cho hỏi k3 vợ cụ ăn uóng thế nào nhể, đi trong thành phố hỗn hợp đi hay đại loại từ hôm lăn bánh tới giờ e nó ngốt của cụ bao tiền xăng roài và đi đc bao xa roài ợ, thank cụ

boombi86

Xe hơi
hôm trước em cũng ngõ nghiêng thử nhưng em thấy nội thất của em chân dài k3 có vẻ nhìn không hịn lắm.

hyundaii30

Xe tăng
k biết cụ nào đã thử so sánh k3 vs huy un đai i30 gì đấy chưa nhể, giá rổ 2 e này chắc giờ cũng như nhau nhỉ, e thấy e i30 có vẻ hơn hơn mà chưa biết là hay ho cái gì chỉ thấy ngoài đường nhiều
Lại chuyển sang ị hở cụ, từ bim giờ lại ị. Khả năng đổi gió của cụ cũng nhanh, xe ngon đi có vài tháng đã bán. Sao không thấy so với altis mà cứ lôi hàn xẻng ra so, hay cụ lại đánh giá hàn xẻng cao hơn để đem so thế. :D. E nghĩ cụ nên thêm 1bai cùng nội dung này sang box Toi để a em chia sẻ. So với 1 ông dòng hạng sang với 1 ông dòng bình dân, nếu cụ không ăn đá gách, mà bên box Toi thì gach đá nó còn như mưa chứ không lèo tèo như box này đâu. Em thề! :D

Lungcu

Xe điện
cụ nào vậy nhỉ? e nhớ mãi k ra, sry cụ
Em quen bác ở đây :-@:-@:-@

nem_da_giau_tay
ạ thưa cụ quá lời, đẳng cấp ở đây e k có ý nói tới con người, mà e đang nói đến cái thương hiệu xe đức ạ, vì nó có hàng trăm năm lịch sử và đc công nhận ợ, ý e là cái thương hiệu nó hơn ý, và k chỉ mình thương hiệu còn tính năng, vận hành .....
cái vấn đề của a k3 thực ra chất lượng abc .... thì chẳng có gì nhưng vấn đề ở chố tầm tiền đó cụ, ngày xưa mới có xe riêng vừa miếng e múc forte khi đó có 650-700 quá hợp với số tiền đó vì vs số tiền đó chẳng có chiếc xe nào hơn forte cả, nhưng giờ 900 thì có nhiều xe hơn k3 quá, thế nên e mới nói chi tiêu thông thái tí ti thui xin các cụ dừng giận e, tội e
và đúng là cụ nói cả đời k đc hít thở mùi xe mới, e lại đc khoe với cụ roài, dạ báo cáo và khoe vs cụ là e mới tậu glk 250 đc đúng chục ngày ạ , mùi xe mới thơm phức đúng như cụ lói

JBL1986

Xe hơi
Nói chung mỗi người một sở thích, mỗi xe có ưu điểm nhược điểm riêng, mất 800tr thì người ta lựa chọn xe j cũng phải tính nát óc rồi các cụ ạ

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Nói chung mỗi người một sở thích, mỗi xe có ưu điểm nhược điểm riêng, mất 800tr thì người ta lựa chọn xe j cũng phải tính nát óc rồi các cụ ạ
khổ, nếu nó mà dưới 8 loét thì e lại chẳng phàn nàn, để rồi các cụ nói e chê bai linh tinh, mà vấn đề ở chỗ là nó gần 9 loét cơ , thế mới dở hơi.

ThanhTuấn

Xe tải
k biết cụ nào đã thử so sánh k3 vs huy un đai i30 gì đấy chưa nhể, giá rổ 2 e này chắc giờ cũng như nhau nhỉ, e thấy e i30 có vẻ hơn hơn mà chưa biết là hay ho cái gì chỉ thấy ngoài đường nhiều
E thấy cụ lớn rồi nhưng cái đầu ko lớn, phát ngôn toàn những câu hàm hồ khinh đời bằng nửa con mắt. Chả bít cụ có hơn ai ko, nhưng cụ hơi bị nổ đấy. E nói thật có nhiều người tiền đè chết người nhưng ng ta vẫn đi xe bình thường, nhưng có ông nợ thì chồng chất nhưng có máu thể hiện là đi xe đẹp. Đó là mỗi người 1 máu, cụ cứ chê hết xe nọ đến xe chai, còn cái bim 3 rách nhà cụ nó là nhất, hịn nhất, chạy nhanh nhất, ok thế là cụ vừa lòng chưa?

Chen Fang

Xe hơi
Em không quen nói chuyện với những kẻ ném đá giấu tay >:P

MinhTien9999

Xe hơi
E thấy cụ lớn rồi nhưng cái đầu ko lớn, phát ngôn toàn những câu hàm hồ khinh đời bằng nửa con mắt. Chả bít cụ có hơn ai ko, nhưng cụ hơi bị nổ đấy. E nói thật có nhiều người tiền đè chết người nhưng ng ta vẫn đi xe bình thường, nhưng có ông nợ thì chồng chất nhưng có máu thể hiện là đi xe đẹp. Đó là mỗi người 1 máu, cụ cứ chê hết xe nọ đến xe chai, còn cái bim 3 rách nhà cụ nó là nhất, hịn nhất, chạy nhanh nhất, ok thế là cụ vừa lòng chưa?
Em thấy thớt này cụ phát biểu hay nhất luôn,với cụ Cheng Fang.like 2 cụ

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Lại chuyển sang ị hở cụ, từ bim giờ lại ị. Khả năng đổi gió của cụ cũng nhanh, xe ngon đi có vài tháng đã bán. Sao không thấy so với altis mà cứ lôi hàn xẻng ra so, hay cụ lại đánh giá hàn xẻng cao hơn để đem so thế. :D. E nghĩ cụ nên thêm 1bai cùng nội dung này sang box Toi để a em chia sẻ. So với 1 ông dòng hạng sang với 1 ông dòng bình dân, nếu cụ không ăn đá gách, mà bên box Toi thì gach đá nó còn như mưa chứ không lèo tèo như box này đâu. Em thề! :D
ấy chết, cụ lại hiểu nhầm, mà như là các cụ cứ cho là e là sâu của toi hay sao í nhỉ mà cứ ép e vào cái hoàn cảnh là dìm hàng k3 vs nâng hàng toi nhỉ, e đã nâng hàng toi bao giờ đâu cơ chứ.oan quá
ý e là e thấy chính cái e ị 30 có khi lại còn đẹp và hợp lí hơn cái e k3 lầy lầy, hy un dai nó đâu fai trò đùa, thế mà nó lại bằng tiền nhau mới buồn cười. E thề giờ e thấy cái e k3 này nó cứ kiểu gì ý, đắt thì đắt lòi ra mà nhìn cứ kiểu đú đú thế nào ý chẳng phù hợp vs cái giá tẹo nào, hèn gì mấy ng mua k3 giá đó nó cũng khác người và mấy ng sau khi có e nó rồi thì toàn thấy như đang trên mây vậy. mức độ hài lòng của mấy ng đó toàn cứ gọi là 10/10, k còn cảm nhận đc ưu nhược điểm của e nó thế nào nữa trong khi phải mua vs cái giá trên mây, thật đúng là mấy a k3 chẩu tre. :) :)
à mà tí e quên, đó là mấy e k3 mới lăn bánh của các cụ í giờ mà mang ra chợ chắc chỉ bán bằng giá vs mấy e như mazda 3 đã chạy 2 năm rồi cũng nên, e dự thế

Chỉnh sửa cuối:

MinhTien9999

Xe hơi
Xin lỗi tất cả anh em diễn đàn,vì có một vài câu nói khó nghe của em với thằng ném đá giấu tay.tao nói mày rồi trên diễn đàn anh em tham gia góp ý cho nhau,chứ ko phải kiểu mày thích cái gì hay nói gì cũng đúng cũng phải nghe theo mày.xl nhé dkm luôn.cái loại mày chỉ giám to miệng ở cái diễn đàn này thôi.ở ngoài đời mày ăn nó kiểu này với bmay.bmay cho ăn kứt đó con à.còn mày phân biệt con i 30 với k3.như vậy là loại mày chẳng biết cái lìn gì cả.và bmay giám khẳng định mày chưa dc lên ngồi con i 30.nếu như con i 30 hay con elantra mà option nhiều như k3 hàng ghế sau mà cũng có điều hoà,ghế nhớ 2 vị trí...thì chắc chắn nó là con hang hot.nhưng nó còn thiếu rất nhiều so với k3.nên tốt hết ngậm mệ mồm lìn vào.đừng sủa nữa

Chã Xịn

Xe hơi
Em thật khó hiểu với các bác khi các bác lại mang ra so sánh xe mới với xe cũ. Nó không công bằng 1 tí nào cả.
1 cái xe mới, các bác tư tay mua từ show về, chính chủ tên mình, đập hộp, là người đầu tiên ngồi nên nó, cưỡi nó.
Nó khác hoàn toàn với việc cụ mua một cái xe cũ mà chẳng biết xe đã đi đến đâu, thế nào, người trước dùng nó vào mục đích gì.

tatung

Xe tăng
Del thôi ai có tiền thích xe nào thì kệ thôi quan tâm làm gì, tiền tầm nào thì mua tầm đó. Cái xe oto bgio cũng đi vài năm rồi đổi nên ko cần phải bền như ngày xưa ít tiền nên cứ phải toy giờ nhiều loại rồi đi xe nào cũng đc quan trọng là bác là ai thôi chứ e đi morning mà bọn nó nhìn e vẫn nể, đứa nào bắt nạt e cắt điện 1 tuần lại khóc fun e điện lực mà

tatung

Xe tăng
E chạy morning 2012 nhập lướt chạy thái nguyên hà nội e vita 130km/h không rung giật đấy cụ ném đá ơi, e còn chụp úp face luôn

nem_da_giau_tay

Xe buýt
Xin lỗi tất cả anh em diễn đàn,vì có một vài câu nói khó nghe của em với thằng ném đá giấu tay.tao nói mày rồi trên diễn đàn anh em tham gia góp ý cho nhau,chứ ko phải kiểu mày thích cái gì hay nói gì cũng đúng cũng phải nghe theo mày.xl nhé dkm luôn.cái loại mày chỉ giám to miệng ở cái diễn đàn này thôi.ở ngoài đời mày ăn nó kiểu này với bmay.bmay cho ăn kứt đó con à.còn mày phân biệt con i 30 với k3.như vậy là loại mày chẳng biết cái lìn gì cả.và bmay giám khẳng định mày chưa dc lên ngồi con i 30.nếu như con i 30 hay con elantra mà option nhiều như k3 hàng ghế sau mà cũng có điều hoà,ghế nhớ 2 vị trí...thì chắc chắn nó là con hang hot.nhưng nó còn thiếu rất nhiều so với k3.nên tốt hết ngậm mệ mồm lìn vào.đừng sủa nữa
đấy, văn hóa và đẳng cấp của fan k3 đấy, tầng lớp dân trí nó cũng khác nhau là thế đấy ..... :) :) hjhj
e thấy e so sánh với bim chuẩn quá vì tầng lớp của mẹt với bim k kiểu tầng lớp thế lầy ...... k tin mời các cụ cứ qua mấy thớt bển đó mà xem .... oto fun mừ

aaaa, kia k3 đang bắt đầu điều chỉnh giảm giá bán , thế mới đúng về giá trị thực của e nó chứ, hài gê ....

Chỉnh sửa cuối:

Tranvanphu8118

Xe đạp
Dạ vâng thưa bác nem_da_giau_tay , em cũng không định tham gia đâu nhưng càng đọc càng thấy bác fun quá , nói thẳng với bác là em vẫn còn đang học đại học nhưng ngồi xe đã đủ loại từ morning taxi cho đến s63 amg , nhiều người có thể bảo em điên nhưng em thấy ngồi rx350 ngọai trừ chắc xe chả hơn forte là mấy , gs350 2009 cũng chả hơn quái gì cam 2.4 2007 .Bà bác buôn kim cương em quen hiện đang đi một em sorento còn anh hàng xóm bán tạp hóa cạnh nhà em mới mua audi a8 có sao không ạ , mọi người sẽ không chấp nhặt hoặc ném đá chuyện góp ý của bác nếu bác không thể hiện cái trình độ dân trí và văn hóa của bác ở đây đâu :-o

lolly

Xe buýt
Thôi thôi các bác ơi... Diễn đàn fun mà các bác nặng nề quá... Nhưng nói thật cũng phải cám ơn các bác về những ý kién chuyên môn về xe... Đối mới e rất cần thiết vì e không hiểu biết về xe và động cơ nhiều lắm dù cầm lái qua 2 đời xe hàn rồi... Cũng tò mò muốn lái thử xe nhật và xe đức nữa đây mà chưa nên đời đc

boytaplai179

Xe hơi
Hjx. Các cụ căng thẳng quá. Hạ hoả nào.

Chã Xịn

Xe hơi
Em nghĩ cụ Ném Đá Dấu Tay lên dừng lại và del theard đi thì hơn.
Em chưa biết cái nào hơn cái nào
Riêng việc cụ đem 1 chiếc xe mới đập hộp, đem so với 1 con xe đã bị vần bò, quấy đảo 2, 3, 4 năm rồi thì em nói thật nó không ngửi được.

tainon

Xe điện
xe Hàn ngày càng đắt Spectra lên đời vài lần giờ ngang Altis, Santafe thì đắt hơn cả CRV, bằng cả Subaru Forester, Getz đang từ xe cỏ nhẩy phát lên I20 gần bằng Vios. ngon nhưng không còn rẻ nữa rồi,