[Funland] vỡ nợ tuổi 34...

Demchinhhang.net

Xe container
Lão Tử nói "Thiếu Niên Tân Phát" sẽ khó bền. Tư bản dạy "Ko đầu tư quá 20% tài sản cho 1 dự án mới" Cụ 1 phát full mergin cũng khiếp. Bây h bán đi vẫn còn 2 tỉ (nếu em nhẩm không nhầm) cụ cắt ngay làm ván mới. Vật Cực Tất Phản cụ cứ mạnh dạn lên.

Tĩnh Lặng

Xe tải
Lão Tử nói "Thiếu Niên Tân Phát" sẽ khó bền. Tư bản dạy "Ko đầu tư quá 20% tài sản cho 1 dự án mới" Cụ 1 phát full mergin cũng khiếp. Bây h bán đi vẫn còn 2 tỉ (nếu em nhẩm không nhầm) cụ cắt ngay làm ván mới. Vật Cực Tất Phản cụ cứ mạnh dạn lên.
Cụ ấy tính trả hết thì vô gia cư cụ ạ

alceste

Xe điện
Mợ đi với chúng em luôn cho vui ạ >:D<
Thôi thế lại lẻ thì chết. Cụ Thắng già rồi mà ban ngày bận lắm, nhưng vì sợ mợ tìm được bạn rồi thì mình cụ Bất ko kham nổi nên già cũng phải cố đấy. H lại tòi ra em nữa thì lại lẻ mới tốn chỗ ô tô lắm mợ ơi.

my.eb

Xe điện
Thôi thế lại lẻ thì chết. Cụ Thắng già rồi mà ban ngày bận lắm, nhưng vì sợ mợ tìm được bạn rồi thì mình cụ Bất ko kham nổi nên già cũng phải cố đấy. H lại tòi ra em nữa thì lại lẻ mới tốn chỗ ô tô lắm mợ ơi.
Tìm được bạn em thì em với nó bay về còn kệ 2 cụ í đi ô tô với nhau chứ mợ X_X :D

alceste

Xe điện
Tìm được bạn em thì em với nó bay về còn kệ 2 cụ í đi ô tô với nhau chứ mợ X_X :D
Ô tô của mợ thì bỏ lại hay tính thế nào, cơ mà các cụ ý lại giúp đầu tư, 1 cụ giáo sư đầu ngành BĐS, 1 cụ TS ngành CK, khéo ra đến HN mợ lại đủ tiền mua Porches Cayenne ý chứ.

Easy girl

Xe tăng
2 chữ đầu tư rẻ rúng thật. Vay tiền mua miếng đất xong ngồi khấn giá lên bán lại kiếm tí chênh cũng gọi đầu tư ư

my.eb

Xe điện
Ô tô của mợ thì bỏ lại hay tính thế nào, cơ mà các cụ ý lại giúp đầu tư, 1 cụ giáo sư đầu ngành BĐS, 1 cụ TS ngành CK, khéo ra đến HN mợ lại đủ tiền mua Porches Cayenne ý chứ.
Nghe mợ nói cũng hấp đẫn thật :-j
Để em suy nghĩ thêm ạ,

Việt_PT

Xe hơi
Xin chia buồn với cụ. Giống khá nhiều hoàn cảnh quê e. Lúc đất sốt nổi như cồn. Xong rồi 10 người thì 3 tự tử, 3 chốn đi đâu k biết, 3 dặt dẹo. Chỉ được 1 người thành công. Hiện tại thì e nghĩ cụ phải bán sạch đi thôi. Quá muộn rồi

toyota219

Xe điện
Con người ta chết ở cái tính sỹ diện này. Chứ bản chất người việt nam mình dễ thích nghi, nó như con dao phay, dùng để chặt cũng tạm được , thái cũng tốt
E mua dao sinh tồn cũng chọn giống vậy. Hok phải con dao chặt tốt nhất, cũng hok phải gọt tốt nhất, cũng k thái hay cắt tốt nhất, cũng k bén nhất…Nhưng phải đầy đủ phẩm chất.
Cũng như bây j đang tu tập ấp chứng, cũng phải mua nhiều sectors😂😂😂😂. Rồi cũng mua từ từ từng bước 1🤣🤣🤣🤣.
Như cụ chủ dây hên thì lên Mẹc, Bi, Pót….thua thì j lo chung thôi😭😭😭😭

Dream Thai

Xe điện
Bán hết đi là vừa đủ trả hết, ko âm
Giai đoạn quan trọng đấy :(

#1. Nếu bán hết thì vê máng lợn
#2 Om tiếp hy vọng bds lên giá

Trong trò này có cái gọi là tham lam và sợ hãi, khi dc 1 ít thì sợ mất nên bán vội, khi thua thì cố gỡ ko chịu cắt lỗ, nên với người lần đầu như cụ chủ thì e nghĩ 90% là ôm tiếp :)

--Lamborghini--

Xe cút kít
Con người ta chết ở cái tính sỹ diện này. Chứ bản chất người việt nam mình dễ thích nghi, nó như con dao phay, dùng để chặt cũng tạm được , thái cũng tốt
Thì đi làm kiếm lương 10tr cũng đâu có khó, có cái trước là chủ chỉ tay năm ngón đệ nó làm.
Giờ có tuổi lại đi làm ông kỹ thuật không nhanh nhậy bằng bọn trẻ nên chán.
Chứ tầm ông ấy bạn bè vẫn còn nhưng người ta cũng chỉ hỗ trợ công việc thôi.
H đang loay hoay trader, e cũng không dám góp ý dù cũng từng kinh qua cái món đấy mấy năm.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mợ đi cùng với tụi em nhá. Cụ Thắng lái xe còn em với các mợ ngồi sau buôn dưa lê, ngắm cảnh cho vui chứ mình em với mợ ấy ngồi sau ngại chết đi được :))

Sứa.

Xe điện
Mợ đi cùng với tụi em nhá. Cụ Thắng lái xe còn em với các mợ ngồi sau buôn dưa lê, ngắm cảnh cho vui chứ mình em với mợ ấy ngồi sau ngại chết đi được :))
Cụ nói phét ít thôi, các mợ đồng ý lại thoát hàng với lý do bị vk ngăn cản cho mà xem =))