Vợ đầu của cụ là Toyota, vậy vợ 2 của cụ là hãng gì?

SJC_9999

Xe hơi
Đi Toy cho nó lành . Tâm lý chung rồi ạ . Vụ bác Tạch nổi lên ầm ầm mà dân mình điếc có sợ súng đâu ( Thế mới thắng được 2 chế độ đế quốc và thực dân chứ ) . DOanh số Toy vẫn ổn định. hỏi thăm 10 khách hàng thì có 8 7 khách hàng trả lời là chon Toy > Mong sao Toy Việt Làm ăn cho tốt cho dân chúng được nhờ và khỏi phụ lòng tin yêu của khách hàng

Đi Toy cho nó lành . Tâm lý chung rồi ạ . Vụ bác Tạch nổi lên ầm ầm mà dân mình điếc có sợ súng đâu ( Thế mới thắng được 2 chế độ đế quốc và thực dân chứ ) . DOanh số Toy vẫn ổn định. hỏi thăm 10 khách hàng thì có 8 7 khách hàng trả lời là chon Toy > Mong sao Toy Việt Làm ăn cho tốt cho dân chúng được nhờ và khỏi phụ lòng tin yêu của khách hàng
Bác khỏi phải mong vì nó phụ thật rồi còn gì. Bây giờ bị rơi xuống thứ 3 về mức độ hài lòng rồi, Hyundai số 1, Honda số 2 nhé. Em chỉ thấy tiếc cho Honda, từ khi lắp ô tô tại VN đến giờ chưa có phốt nào, xe chất lượng cũng ngon, cũng tiết kiệm, dịch vụ bán hàng cũng tốt, thế mà mẫu mã lại ít, không được giữ giá như Toy. Đúng là dân Việt mình thần tượng Toy hơi quá thật.

fuxe

Xe container
Các cụ xếp hàng rẽ ra 2 bên em trao cái bằng "hãng ghi công" nhá :)), em fun thôi nhá, té đây

InnoV

Xe đạp
Có 2 cách thay đổi sau đời Toy
1. Trở lại thời "cơ Hàn" nếu như đói rách:(
2. Lên hương với các đời Lếch Xù, Mẹc xe đéc bẹn, Audi...
Chúc các bác tìm được vợ mới sau bà vợ cả Toy

Just.a.second

Xe buýt
Theo kết quả test của cô gái nhân viên thị trường gặp phỏng vấn em về v/đ của bác TSTA đang nêu ra (cô ý cũng đang đi phỏng vấn những người đang sử dụng xe ngẫu nhiên để nghiên cứu thị trường xe VN ở mọi loại xe - có khả năng là nhân viên chỗ bác TSTA chăng :-?) thì số lượng khách hàng mua xe hiện nay tập trung nhiều vào Lexus)!:-"
Em có hỏi về việc việc xu hướng sử dụng xe hàn hiện nay (vì đang có nhiều tranh luận trên diễn đàn), thì cô ý nói những người dùng xe hàn lần đầu trước đây, khi đổi xe hiện tại đã dần chuyển sang là xe Nhật. Dù sao đây cũng chỉ là số liệu thông tin một chiều và chỉ là xác xuất, chưa phải điển hình em chỉ thông tin lại chứ không có ý chém hay tranh luận gì![-X
Chắc gặp em xinh xinh nên mấy ông ấy nổ :D

Mazspeed

Xe container
Ngay trên OF cách đây cỡ 1-2 năm cũng đã có vài cái thớt thăm dò mong muốn đổi xe đối với những bác đi xe Hàn xẻng rồi, xu hướng đều là chuyển sang xe Nhật hết. Các bác mem mới nếu có thời gian có thể lục lại mà xem.

boraduong

Xe máy
Em nói không phải các cụ bỏ qua cho em chứ các cụ đi xe đẹp đến mấy ngon đến mấy của hãng nổi tiếng đến mấy cũng thua ô này hết "Đinh La Thăng". Cấm tiệt hết các xe đi trong phố các cụ có mà ngồi nhìn xe lên đây mà khoe với nhau xem xe ai mới hơn chứ không phải xe ai đi sướng hơn. :))

Mazspeed

Xe container
Ông ấy mới lên ông ấy lấy le tí thôi, 3 tháng nữa là tiệt sạch ấy mà, nhiều ông như thế lắm rồi.

Nikita4004

Xe máy
Em nói không phải các cụ bỏ qua cho em chứ các cụ đi xe đẹp đến mấy ngon đến mấy của hãng nổi tiếng đến mấy cũng thua ô này hết "Đinh La Thăng". Cấm tiệt hết các xe đi trong phố các cụ có mà ngồi nhìn xe lên đây mà khoe với nhau xem xe ai mới hơn chứ không phải xe ai đi sướng hơn. :))
CẤm thế thì đi rước dâu, rước đám kiểu gì bác nhợ ~X(

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Mệt quá với bác này, đọc hết câu thì đứt hơi :))

satphelieu

Xe buýt
Vợ đầu của em là Camry Grande 3.0 V6 số sàn đời 2001
Vợ sau là Mondeo 2.5 V6 đời 2006
Vợ tiếp theo (dự kiến thoai) là BMW or Mec

ly_phi_tieu

Xe hơi
Người việt dùng hàng việt nếu cưới vợ lần nữa em dự là vinaxuky nghe đâu bác này mới nhập dây chuyền dập thân vỏ xe tận bên tàu về thì phải

cucho

Xe tăng
Này em nói các bác biết nhé
Các bác cưới vợ cũng theo mục đích đấy nhé, nên bác chủ tham khảo 1 câu ngắn gọn quá đâm mỗi người mỗi vẻ. Nếu mục đich thì các bác vẫn hay cưới vợ 2 về với các mục đích sau
1/ Thưởng thức hạnh phúc vì tình yêu nảy nở
2/ Làm osin chuyên nghiệp
3/ Cho đi cải thiện tăng thu nhập
4/ khoe khoang bạn bè nhằm nâng cao sĩ diện

Đố bác nào cưới 1 lần 1 vợ 2 với 4 mục đích trên

Thế nên mỗi mục đich khác nhau sẽ chọn từng "loại" vợ khác nhau trong từng thời kỳ nhất định
Vi dụ:
Mục đích 1: Với bất cứ laọi nào miễn có tình yêu
Mục đích 2: Khỏe, bền ăn ít. Tùy theo tính chất công việc cụ thể
Mục đích 3: Innova là Nhất, rồi đến loại khác
Mục đích 3: Coup là nhất, rồi đến loại khác