[Funland] Vợ chồng và niềm tin

kites1

Xe điện
Vâng đúng là em dùng từ không chuẩn, thực ra lúc đấy em định viết thớt này là thớt "Cảnh báo" nhưng chả hiểu sao viết thế ;)
Còn đọc những thớt trước đây và thớt này thì em nghĩ, người luôn Tình cờ biết vài chuyện thì khả năng cao mợ cũng Tình cờ biết Sói cũng chơi trên này. Thớt này cũng là thớt cảnh tỉnh cho Sói, nếu nói sai mợ cũng bỏ quá cho em nhé ;)
Ông sói trong bài đâu rồi. Xuất hiện trấn an vợ mình đi chứ.

Bang lang

Xe điện
Khoản có vk thì em nghĩ mấy em cũng ảo tưởng sức mạnh như mấy anh thôi. Mấy anh khi cưa đổ 1 em thì sướng lắm tưởng là mình lừa được nhưng biết đâu mình bị lừa còn mấy em thì cứ tưởng mấy anh mê mình lắm rồi kiểu gì chả về bỏ vk :))
Đây là kinh nghiệm hay lý thuyết của Sư thế?

Yeuaibaygio

Xe container
Nói chung, gái mà nó đã muốn. Trai tránh không nổi. Huống chi là rất ít ông muốn tránh.
Ấy là kinh nghiệm từ em, các cụ khác em không biết.
Em thấy các Cụ ông kể, khi gái nó lao vào, lúc đầu các ông ấy dùng 2 tay đẩy ra. Không đẩy được, dùng thêm 2 chân đẩy ra... vẫn không được... còn 1 cái chân nữa... đành mang nốt ra đẩy... ối giời ơi khổ tâm lắm...

buicongchuc

Xe ba gác
Nói chung, gái mà nó đã muốn. Trai tránh không nổi. Huống chi là rất ít ông muốn tránh.
Ấy là kinh nghiệm từ em, các cụ khác em không biết.
Xa bờ mà biển lặng cần gì phải tránh :))

buicongchuc

Xe ba gác
Khoản có vk thì em nghĩ mấy em cũng ảo tưởng sức mạnh như mấy anh thôi. Mấy anh khi cưa đổ 1 em thì sướng lắm tưởng là mình lừa được nhưng biết đâu mình bị lừa còn mấy em thì cứ tưởng mấy anh mê mình lắm rồi kiểu gì chả về bỏ vk :))
Cụ để ý nghe con gà trống trước đàn gà mái, nó cứ mổ hòn sỏi rồi kêu "thóc thật, thóc thật" chưa =))

Tình cờ

Xe tải
Em ba ngơ nên cứ nghĩ gì nói đấy thôi, bác đưa em lên thành sư phụ rồi để em rơi xuống thì tèo mất ;)

Em cũng nghĩ thế, hai vợ chồng mợ chủ thớt dù có biến cố, nhưng cơ bản vẫn còn nặng lòng với nhau lắm :)
Cái này chắc cụ đúng, từ cả 2 phía. Chỉ có 1 điều được rất lớn khiến em ko ân hận vì sự ko dứt khoát của mình, đó là đám nhóc nhà em lớn lên vui vẻ, học hành rất ổn, vật chất, tinh thần đều hài hòa. Ai cũng bảo nhìn chúng nó luôn happy. Mặt trái là các em gái nhìn vào rất ngưỡng mộ người đàn ông của gia đình mà đâu biết, để có 1 gia đình ko sụp đổ sau bão, phải ra sức chống đỡ. Nhiều em chỉ nghĩ có sẵn biệt thự để ở suốt đời hay sao ấy.

tranmanhha

Xe điện
Em đọc bài này của cụ, em xin phép cảnh bảo các cụ nói chung là: Hãy giữ gìn sức khoẻ ạ, covid đang tạm rút lui thôi.
Còn nhiều bệnh liên quan tới việc quan hệ bất chính rất nguy hiểm.
Cơ thể con người chúng ta có 3 báu vật là : Tinh, khí và thần. Nếu cứ quan hệ linh tinh là sinh lực giảm sút nhiều, bệnh khác sẽ phát sinh ạ.
Báo cáo mợ.
Cánh đàn ông bọn em biết là bia rượu thuốc lá ảnh hưởng tới sức khoẻ.
Nhưng đấy là chuyện sau này.

tranmanhha

Xe điện
Em thấy các Cụ ông kể, khi gái nó lao vào, lúc đầu các ông ấy dùng 2 tay đẩy ra. Không đẩy được, dùng thêm 2 chân đẩy ra... vẫn không được... còn 1 cái chân nữa... đành mang nốt ra đẩy... ối giời ơi khổ tâm lắm...
Vâng.
Ông nào chán vợ thì đổ lỗi cho tình yêu đích thực.
Ông nào tham lam muốn ăn cả thì đổ lỗi cho dòng đời xô đẩy.

kites1

Xe điện
Đàn ông cũng có người vầy người khác. Chẳng phải ông nào cũng thích ra ngoài ăn vụng cả. Vẫn còn 1 số rất ít, các ông chồng, rất biết thương vợ và chẳng bao giờ dính vào gái gú.

Chỉnh sửa cuối:

XanhTeA

Xe tải
Cái này chắc cụ đúng, từ cả 2 phía. Chỉ có 1 điều được rất lớn khiến em ko ân hận vì sự ko dứt khoát của mình, đó là đám nhóc nhà em lớn lên vui vẻ, học hành rất ổn, vật chất, tinh thần đều hài hòa. Ai cũng bảo nhìn chúng nó luôn happy. Mặt trái là các em gái nhìn vào rất ngưỡng mộ người đàn ông của gia đình mà đâu biết, để có 1 gia đình ko sụp đổ sau bão, phải ra sức chống đỡ. Nhiều em chỉ nghĩ có sẵn biệt thự để ở suốt đời hay sao ấy.
Đồng cảm với mọ dù em mới 24, nhưng mợ đâu thể chỉ chống đỡ một mình, ông nhà mợ mà không chống mà làm nặng thêm gánh thì cũng thật khó cho mợ.
Đôi khi còn người ta bất lực đến độ phải đổ cho số.

ROW

Xe tải
Mợ thớt thế này chồng nó đi chat chit bên ngoài cũng dễ hiểu thôi; cá nhân em thấy nhạt

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cụ Kyson1 thấy thế nào ợ :D

Thíchrausạch

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì vãi thật :))
Thiệt đó cụ, trên báo e nghe nói dưng chửa đọc. Đây là cu em cùng cty mô tả, e hàng lén vứt bcs vào ngăn kéo chứ ko vứt vào xọt rác. Nó ra ngoài xong nhớ ra quay lại tìm vứt thì ko thấy nữa ;))
Đôi khi ng ta chỉ cần đứa con đâu cần bố nó đâu ;)) nhiều cụ mới là tự tin quá mức. Dĩ nhiên thăng cu kia công nhân công trg nhìn cao to sáng sủa nên dễ lọt sở thích các ẻm ;))
Trừ khi cụ là tỉ phú đô la, mà câu chuyện này em có đọc qua một lần rồi, người làm không phải là gái ngành mà là nhân viên dọn vệ sinh ks, lấy tinh trùng của lão đại gia nào đó rồi tự thụ, sau đó đẻ con thì được chu cấp vài triệu $

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Vừa chống vừa đẩy
Xoắn quẩy chân 3
Ngỡ gái bật ra
Nhưng mà hổng phải
Nó càng xáp lại
Hăng hái lạ thường
Cố đẩy cố cương
Chân giường cũng sập ...kkk

Chỉnh sửa cuối: