[Funland] Vợ chồng và niềm tin

Sakai Việt Nam

Xe điện
Có vợ rồi thì đừng nhắn tin, hãy gọi
Có vợ rồi khi gọi, hãy gọi số phụ
Có vợ rồi khi gọi, đừng gọi ngoài giờ làm việc
Có vợ rồi hết giờ, để lại số phụ ở cơ quan

Chỉnh sửa cuối:

Tình cờ

Xe tải
Ơ em chả chém, việc nhiều em gái ko quan tâm giai đã có vợ chưa là bt, như em gái đong đưa chồng chủ thớt kìa. Chứ cụ nghĩ các vụ đánh ghen là gái thứ 3 ở đâu ra?
Em đồng ý. Kể cả những nơi tưởng mô phạm nhất như trường học, cũng có thầy này cô kia nữa là công sở. Bao nhiêu đàn ông ngoại tình là bấy nhiêu đàn bà làm đối tác. Tỉ lệ như nhau.

Câu này khó hiểu thế?
Loài người khác loài vật ở chỗ nuôi con rất lâu và cần sự chung tay của cả cha lẫn mẹ. Một đứa trẻ là hậu quả của việc gian díu tình cảm ngoài hôn nhân của người đàn ông thì chắc chắn là thiếu đi người cha, thì xét trên số đông những đứa trẻ đó không thể trưởng thành tốt về tâm sinh lý tình cảm cũng như tài chính như những đứa trẻ có cả cha lẫn mẹ. Do đó khả năng chọn một bạn đời lý tưởng sẽ thấp hơn những đứa trẻ bình thường => suy thoái nòi giống hoặc nói theo kiểu sinh vật học là nguồn gen đó bị biến mất.
Câu chuyện trên cũng diễn ra ở hầu hết loài động vật, dựa vào lý thuyết trò chơi mà giải thích, và từ đó cũng có thể giải thích vì sao con người cần có đạo đức để nguồn gen phát triển dài lâu.

DuongHL

Xe container
Loài người khác loài vật ở chỗ nuôi con rất lâu và cần sự chung tay của cả cha lẫn mẹ. Một đứa trẻ là hậu quả của việc gian díu tình cảm ngoài hôn nhân của người đàn ông thì chắc chắn là thiếu đi người cha, thì xét trên số đông những đứa trẻ đó không thể trưởng thành tốt về tâm sinh lý tình cảm cũng như tài chính như những đứa trẻ có cả cha lẫn mẹ. Do đó khả năng chọn một bạn đời lý tưởng sẽ thấp hơn những đứa trẻ bình thường => suy thoái nòi giống hoặc nói theo kiểu sinh vật học là nguồn gen đó bị biến mất.
Câu chuyện trên cũng diễn ra ở hầu hết loài động vật, dựa vào lý thuyết trò chơi mà giải thích, và từ đó cũng có thể giải thích vì sao con người cần có đạo đức để nguồn gen phát triển dài lâu.
Suy diễn linh tinh.

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Bản năng của giống đực là phân phối càng nhiều tinh binh cho càng nhiều giống cái càng tốt, lý trí loài người thì luôn ngăn chặn việc đó nhưng không thể phủ nhận vấn đề trên luôn ảnh hưởng vô thức đến hành vi của giống đực.
Vậy phải xem lý trí chồng mợ thế nào, thắng được cái phần con trong người không.
Không phải phân phối tinh binh mà phân phối sự sung sướng thôi :))

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Vào WTT nghe một mợ tâm sự 20 năm nay vẫn giữ được hp với chồng. Chồng bị YSL từ ngày mới cưới nên gần như mợ ấy không thể lên đỉnh. Mợ ấy đã chọn việc lên đỉnh với NYC để giữ gìn hp gia đình.

scorp8x

Xe container
Vào WTT nghe một mợ tâm sự 20 năm nay vẫn giữ được hp với chồng. Chồng bị YSL từ ngày mới cưới nên gần như mợ ấy không thể lên đỉnh. Mợ ấy đã chọn việc lên đỉnh với NYC để giữ gìn hp gia đình.
Cao thủ nhỉ 🤣🤣🤣

E thấy bảo gái ngành lôi trong thùng rác ra đem làm thụ tinh ntao. Cụ cẩn thận ko lại có một đạo quân ;))
Trừ khi cụ là tỉ phú đô la, mà câu chuyện này em có đọc qua một lần rồi, người làm không phải là gái ngành mà là nhân viên dọn vệ sinh ks, lấy tinh trùng của lão đại gia nào đó rồi tự thụ, sau đó đẻ con thì được chu cấp vài triệu $

RongPhuongBac

Xe điện
Khuyên cụ đừng ra quyết định trong lúc vội vàng. Cụ phải suy xét xem hôn nhân của cụ và chồng cụ có còn hơi lửa với nhau không. Một em trẻ măng nhưng kinh nghiệm cuộc đời lo toan sao bằng cụ, kinh nghiệm trên giường của em trẻ đó thì em không biết nhưng chắc chắn lo toan cơm gạo con cái không thể bằng cụ được.

Không hẳn vì con cái đâu cụ. Vì cả mình, cả chồng mình. Ở với nhau đến 1 độ sẽ có cảm giác như người thân ruột thịt. Vì thế càng thấy mất mát khi chồng mình hứng thú chát chít gái trẻ. Lúc ấy, em có nhắn 1 câu. Chồng like 1 cái thông báo kiểu đã đọc và tiếp tục chát với gái đến trc khi về. Vậy là hiểu tâm trí đang đặt ở đâu.
Tâm sinh lý đàn ông và đàn bà khác nhau. Đối với đàn ông đến một thời điểm hôn nhân trở lên nhạt nhẽo dù vợ đẹp, con khôn. Mợ phải sát cánh cùng ck trong những thời điểm như vậy. Còn việc giận dỗi thì nên tránh trong mọi giai đoạn của hôn nhân.

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
Em góp ý hơi thô tí nhưng mà thật, mợ cứ chủ động mần 1 nháy, đâu lại vào đấy ngay, em cứ nghiệm thực tế từ nhà em ra :D