[Funland] Vợ chồng và niềm tin

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Nếu mợ ấy đã nói chuyện được với người chồng, thì đâu có lên mxh mở thớt mợ ơi.
vâng ạ,đôi khi không chịu nhường nhau tí là sẽ tan ngay cụ nhỉ

Em có cảm nhận và đánh giá riêng về chuyện em sắp kể nhưng nói thật là rất buồn, nặng nề mà ko nói đc với ai, thôi mang lên nơi mạng ảo nhưng quan điểm là thật để buôn cho nhẹ đầu.
Các cụ các mợ nghĩ sao khi vợ chồng đang có chiến tranh lạnh, chồng chủ động nhắn tin 1 gái trẻ cơ quan chưa chồng. Hai bên đưa đẩy, hẹn nhau sẽ đi uống cafe, đùa nhau có khi phải xin phép vợ...
Gia đình trải qua nhiều sóng gió để giữ ghìn. Nhưng sau khi nhìn mấy dòng chát trên, cảm giác chả có gì để giữ. Ko biết có khoảng cách thế hệ ko, nhưng 1 em gái chưa chồng chát chít đong đưa và đồng ý cafe riêng với 1 anh đã có vợ chả nhẽ là bình thường. Cá nhân em luôn rất tránh. Hôn nhân thật sự là thứ khó giữ, có lẽ nhiều gia đình cũng chỉ còn 1 cái gì đó cố níu giữ như nhà em.
Em đi cà phê với gái toàn rủ vợ đi theo.

LaziCat

Xe lăn
Em nhớ 2015 mợ chủ thớt đã lập thớt Chuyện ly hôn ;) Rồi 2017 tiếp tục ra một thớt Về ly hôn ;) Tết năm ngoái lại thêm một thớt và vẫn là Ly hôn ;) Thớt này may quá không Ly hôn mà chỉ hỏi ;)
Lão này lại soi pro5 chủ thớt roài :D

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ có câu kết chưa hẳn đúng đâu ạ. Buôn thôi chứ cũng chả hỏi gì.
Vâng đúng là em dùng từ không chuẩn, thực ra lúc đấy em định viết thớt này là thớt "Cảnh báo" nhưng chả hiểu sao viết thế ;)
Còn đọc những thớt trước đây và thớt này thì em nghĩ, người luôn Tình cờ biết vài chuyện thì khả năng cao mợ cũng Tình cờ biết Sói cũng chơi trên này. Thớt này cũng là thớt cảnh tỉnh cho Sói, nếu nói sai mợ cũng bỏ quá cho em nhé ;)

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Vâng đúng là em dùng từ không chuẩn, thực ra lúc đấy em định viết thớt này là thớt "Cảnh báo" nhưng chả hiểu sao viết thế ;)
Còn đọc những thớt trước đây và thớt này thì em nghĩ, người luôn Tình cờ biết vài chuyện thì khả năng cao mợ cũng Tình cờ biết Sói cũng chơi trên này. Thớt này cũng là thớt cảnh tỉnh cho Sói, nếu nói sai mợ cũng bỏ quá cho em nhé ;)
Hết rượu rồi , sư phụ xơi tạm vodka tự chế nhé ...kkk

safenoodles

Xe cút kít
Tiện gặp ở đây , mợ cho iem hỏi thăm tình hình của số 2 của iem với mợ ơi ...
Cụ độc thân thì em là người đưa thư, ko thì để chị em vui với đời và tìm duyên mới nha cụ. Chị ý vẫn khoẻ, tài năng và yêu đời ạ. 🍀

Em nhớ 2015 mợ chủ thớt đã lập thớt Chuyện ly hôn ;) Rồi 2017 tiếp tục ra một thớt Về ly hôn ;) Tết năm ngoái lại thêm một thớt và vẫn là Ly hôn ;) Thớt này may quá không Ly hôn mà chỉ hỏi ;)
7 năm mà vẫn chưa ly hôn được thì cũng ổn đấy cụ nhỉ?

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Cụ độc thân thì em là người đưa thư, ko thì để chị em vui với đời và tìm duyên mới nha cụ. Chị ý vẫn khoẻ, tài năng và yêu đời ạ. 🍀
Từ ngày vắng bóng số 2
Dường như đêm bỗng như dài thêm ra
Biết nàng vẫn khỏe , nên là
Chuyển lời thăm hỏi giùm nha mợ Mỳ...: chúc số 2 của iem đừng khổ vì khỏe ..kkk...tin tốt tin tốt ...

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Từ ngày vắng bóng số 2
Dường như đêm bỗng như dài thêm ra
Biết nàng vẫn khỏe , nên là
Chuyển lời thăm hỏi giùm nha mợ Mỳ...kkk...tin tốt tin tốt ...
Chị số 2 không biết cụ là ai, cụ à. Em cũng vậy. Em sẽ chụp ảnh màn hình bài cụ viết và gửi chị em ạ.

Ba Ngơ

Xích lô
Hết rượu rồi , sư phụ xơi tạm vodka tự chế nhé ...kkk
Em ba ngơ nên cứ nghĩ gì nói đấy thôi, bác đưa em lên thành sư phụ rồi để em rơi xuống thì tèo mất ;)

7 năm mà vẫn chưa ly hôn được thì cũng ổn đấy cụ nhỉ?
Em cũng nghĩ thế, hai vợ chồng mợ chủ thớt dù có biến cố, nhưng cơ bản vẫn còn nặng lòng với nhau lắm :)

tranmanhha

Xe điện
Nói chung, gái mà nó đã muốn. Trai tránh không nổi. Huống chi là rất ít ông muốn tránh.
Ấy là kinh nghiệm từ em, các cụ khác em không biết.

kites1

Xe điện
Em đang định viết y hệt mợ thì em đọc được bài mợ viết. Chắc cụ ý để ý lắm thì mới nhớ tốt được như vậy ạ. 😊
Có trí nhớ tốt như thế, rất có lợi trong đời sống hàng ngày. Ít người được như vậy.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Em ba ngơ nên cứ nghĩ gì nói đấy thôi, bác đưa em lên thành sư phụ rồi để em rơi xuống thì tèo mất
Sư phụ lại khiêm tốn rồi . Riêng khả năng nắm bắt thời điểm + trí nhớ kinh hồn + đoán việc như thần là đủ để xứng danh sư phụ rồi đấy

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
Em có cảm nhận và đánh giá riêng về chuyện em sắp kể nhưng nói thật là rất buồn, nặng nề mà ko nói đc với ai, thôi mang lên nơi mạng ảo nhưng quan điểm là thật để buôn cho nhẹ đầu.
Các cụ các mợ nghĩ sao khi vợ chồng đang có chiến tranh lạnh, chồng chủ động nhắn tin 1 gái trẻ cơ quan chưa chồng. Hai bên đưa đẩy, hẹn nhau sẽ đi uống cafe, đùa nhau có khi phải xin phép vợ...
Gia đình trải qua nhiều sóng gió để giữ ghìn. Nhưng sau khi nhìn mấy dòng chát trên, cảm giác chả có gì để giữ. Ko biết có khoảng cách thế hệ ko, nhưng 1 em gái chưa chồng chát chít đong đưa và đồng ý cafe riêng với 1 anh đã có vợ chả nhẽ là bình thường. Cá nhân em luôn rất tránh. Hôn nhân thật sự là thứ khó giữ, có lẽ nhiều gia đình cũng chỉ còn 1 cái gì đó cố níu giữ như nhà em.
Bao giờ bắt đc quả tang trai trên gái dưới thì mới ko bình thường

safenoodles

Xe cút kít
Nói chung, gái mà nó đã muốn. Trai tránh không nổi. Huống chi là rất ít ông muốn tránh.
Ấy là kinh nghiệm từ em, các cụ khác em không biết.
Em đọc bài này của cụ, em xin phép cảnh bảo các cụ nói chung là: Hãy giữ gìn sức khoẻ ạ, covid đang tạm rút lui thôi.
Còn nhiều bệnh liên quan tới việc quan hệ bất chính rất nguy hiểm.
Cơ thể con người chúng ta có 3 báu vật là : Tinh, khí và thần. Nếu cứ quan hệ linh tinh là sinh lực giảm sút nhiều, bệnh khác sẽ phát sinh ạ.