[Funland] Vợ chồng khắc khẩu

TnH Store

Xe đạp
Gốc rễ vấn đề là tôn trọng nhau các bác à.

Cứ phải cố

Xe buýt
Nếu chỉ như này mà cãi nhau thì không phải là khắc khẩu đâu, vợ cụ hoặc cụ tự bản thân đã ngấm ngầm có dấu hiệu tự chuyển hóa rồi.
Có lẽ việc gì phải đến sẽ đến thôi, cụ chuẩn bị tinh thần là vừa.
Chuyển hóa gì cơ cụ nói rõ phát

Cứ phải cố

Xe buýt
Nhà em chính số khắc khẩu đây, ngày nào cũng tranh luận, nhưng em nói to là vợ em té, vợ em nói to là em té. Thế cho nhanh và bền.
Té có bị chạy theo ko cụ. Ví dụ cụ té vào phòng đóng cửa mà vẫn bị đứng cửa nói trõ vào với âm thành lớn biên độ cao câu nào cũng như bò đá :))

Cứ phải cố

Xe buýt
Như 1 mợ này còm ở trên đấy, việc gì cũng đến tay nên người ta thành "đàn ông" lúc nào ko biết. :D
Còn phụ nữ sinh ra để được .,.yêu thương, giang sơn, xã tắc này có chồng gánh rồi thì pn gồng mình làm chi cho nhọc thân. :)) :))
Cụ chưa đầy đủ phụ nữ lúc thì con gái là để yêu thương, lúc sồn sồn thì là bà chủ :)

wave-tau

Xe container
Cụ chưa đầy đủ phụ nữ lúc thì con gái là để yêu thương, lúc sồn sồn thì là bà chủ :)
Chém thật có rồi, vui cũng có, em chốt lại cụ vẫn nên thay đổi hắn bằng tình cảm, êu nhau ắt sẽ hiểu nhau mà chế ngự những cái chưa hay chưa tốt của nhau, tât nhiên em biết viết ra thì nó dễ cơ mà làm được là cả 1 vấn đề.

chanthat123

Xe điện
Trước tôi cũng bật vợ tanh tách sau được chủ tịch tập đoàn tôi khuyên (trong một cuộc họp blđ luôn) ổng bảo hồi trẻ về nhà cãi nhau hăng, đánh nhau nữa. Giờ đến tầm U50 rồi, vợ mà sửng cồ lên thì quên mẹ chuyện ông bật lại đi, ông chuồn ngay ra chỗ khác hoặc xin lỗi vợ. Giờ ổng giàu vđ
Giờ tôi cũng đang cố gắng hạn chế bật vợ thấy đúng là nhà cửa gọn gàng hơn thật

Cứ phải cố

Xe buýt
Trước tôi cũng bật vợ tanh tách sau được chủ tịch tập đoàn tôi khuyên (trong một cuộc họp blđ luôn) ổng bảo hồi trẻ về nhà cãi nhau hăng, đánh nhau nữa. Giờ đến tầm U50 rồi, vợ mà sửng cồ lên thì quên mẹ chuyện ông bật lại đi, ông chuồn ngay ra chỗ khác hoặc xin lỗi vợ. Giờ ổng giàu vđ
Thì lúc giàu rồi thì lắm Sugar Babe nên càng có cớ té vào phòng chat vs Babe tâm sự nỗi lòng. Mấy ông càng giàu càng đắc đạo :))

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Té có bị chạy theo ko cụ. Ví dụ cụ té vào phòng đóng cửa mà vẫn bị đứng cửa nói trõ vào với âm thành lớn biên độ cao câu nào cũng như bò đá :))
Em té ra ban công hút thuốc, cáu nữa thì té đi nhậu. mà mụ nhà em biết rồi, để yên cho em té là lành nhất ạ. Ở với nhau gần 20 niên rồi, chả lẽ ko hiểu tính nhau. Có lần cũng chõ loa vào kiểu vậy, tý thì toang rồi,

Hung Sun Life

Xe điện
Có câu: Đàn ông sợ vợ thì sang
Nhẽ đúng :))

Ngocqlb

Xe tăng
Cãi nhau mới hiểu rõ về nhau hơn