Chi hội Vitara - Những câu hỏi VÌ SAO? LÀM THẾ NÀO?

hungvan

Xe tải

Cuonghadhxd

Xe buýt
Các Cụ giúp e với. Hôm nay em thử cắm cái tẩu chia ra 3 vào xe thì nó bị tèo luôn, điện của radio cũng mất, rất may các cái khác vẫn hoạt động, e đã kiểm tra cầu chì ở hộp trong ca bô vẫn ngon lành. Bác nào biết, giúp e với. Sáng mai e đi quê Bác rồi.
Cu nghich qua, co hut thuoc dau ma cu cam vo van vao. Vit Xinh ve tay cu hong het cai nay den cai khac.

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
E cảm ơn các Cụ. cái đó thay có dễ không ạ? có giống hộp cầu chì trên ca bô không ạ? Để sáng mai e thay.
chỗ đầu gối chân côn. mở nắp ra xem cái nào tương ứng ghi trên nắp chữ CIGAR & RADIO (hay CASSET em quên rồi) thì là nó. lấy kìm mỏ nhọn rút ra thay cái khác vào là OK. nhớ lấy loại tương ứng ( ví dụ 20A thì thay loại 20A)

Chỉnh sửa cuối:

Elecvit

Xe buýt
Nhà cháu dùng Gúc Mép 6.2 có mũi tên Navigator y như việt mép, đao được bản đồ ộp lai ... chạy vô tư chà cần 3 gờ

Bác Vòi mới qua Thác Bà sao không báo cho em, em đang đi bộ đội ở đó (thủy điện Thác Bà)

hungvan

Xe tải
Cu nghich qua, co hut thuoc dau ma cu cam vo van vao. Vit Xinh ve tay cu hong het cai nay den cai khac.
E dùng thêm 1 số thiết bị mà có nói thì cụ cũng không hiểu đâu? Cụ thấy Vịt Xinh hết date Cụ chuyển cho e để có điều kiện cưới Vịt Mới ngon lành thì cần lo gì. Được cái đi Vịt Xinh thì càng hiểu thêm về Vịt.

chỗ đầu gối chân côn. mở nắp ra xem cái nào tương ứng ghi trên nắp chữ CIGAR & RADIO (hay CASSET em quên rồi) thì là nó. lấy kìm mỏ nhọn rút ra thay cái khác vào là OK. nhớ lấy loại tương ứng ( ví dụ 20A thì thay loại 20A)
E cảm ơn cụ. E tìm thấy hộp cầu chì đó rồi, đã tháo cầu chì cũ bị đứt ra rồi nhưng không có cái cầu chì loại 20A đó để thay (hôm trc nhặt của Sư mấy cái cầu chì toàn 15A), nên đợi ngày mai gặp Hội Vịt ở CL rồi hỏi xin các Cụ ý vậy.

Tiện thể Cụ Lủi có biết cầu chì cho bơm nước ở gạt kính trước là cái nào không ạ? e tra mãi chưa ra.

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
E dùng thêm 1 số thiết bị mà có nói thì cụ cũng không hiểu đâu? Cụ thấy Vịt Xinh hết date Cụ chuyển cho e để có điều kiện cưới Vịt Mới ngon lành thì cần lo gì. Được cái đi Vịt Xinh thì càng hiểu thêm về Vịt.

E cảm ơn cụ. E tìm thấy hộp cầu chì đó rồi, đã tháo cầu chì cũ bị đứt ra rồi nhưng không có cái cầu chì loại 20A đó để thay (hôm trc nhặt của Sư mấy cái cầu chì toàn 15A), nên đợi ngày mai gặp Hội Vịt ở CL rồi hỏi xin các Cụ ý vậy.

Tiện thể Cụ Lủi có biết cầu chì cho bơm nước ở gạt kính trước là cái nào không ạ? e tra mãi chưa ra.
Bác cứ tương cái 15A đang có trong tay vào cái chỗ đó mà dùng tạm, rồi đừng cắm cái gì ăn dòng nhớn vào tẩu là ổn thôi.

hungvan

Xe tải
Bác cứ tương cái 15A đang có trong tay vào cái chỗ đó mà dùng tạm, rồi đừng cắm cái gì ăn dòng nhớn vào tẩu là ổn thôi.
E cảm ơn Cụ đã chỉ bảo bài này e sẽ áp dụng vào khi khác vì Cụ Chủ tịch đã hẹn sáng mai cho e mấy cài cầu chỉ đủ các kiểu luôn rồi ạ.:))

Cụ có biết cầu chì cho bơm nước ở gạt kính trước là cái nào không ạ?^:)^

raotro

Xe container
E cảm ơn Cụ đã chỉ bảo bài này e sẽ áp dụng vào khi khác vì Cụ Chủ tịch đã hẹn sáng mai cho e mấy cài cầu chỉ đủ các kiểu luôn rồi ạ.:))

Cụ có biết cầu chì cho bơm nước ở gạt kính trước là cái nào không ạ?^:)^
Làm như lão Lủi bảo đê! Xem trên cái nắp, tra từ điển dịch nó ra. (1 hộp đầu gối, 1 hộp gần acquy)

raotro

Xe container
Nhà cháu dùng Gúc Mép 6.2 có mũi tên Navigator y như việt mép, đao được bản đồ ộp lai ... chạy vô tư chà cần 3 gờ

G]
Mụ Vòi hướng dẫn cháu vụ này cái!
Cháu có quả đt cùi MotoXT720 chạy Ăn roi thì có chới được như mụ ko????

hungvan

Xe tải
Làm như lão Lủi bảo đê! Xem trên cái nắp, tra từ điển dịch nó ra. (1 hộp đầu gối, 1 hộp gần acquy)
E làm xong rồi. thay tạm cái 15A vào và chỉ dùng 1 thứ Radio hoặc tảu.
e cũng lôi cả điện thoại và HDSD ra dịch xong rồi. Gạt mưa bị hết nước (hở doang)... nên không bơm lên đc. ac ac.

Bác NV cho 2 cai 30A (cái này chuyên cho Đèn) nhưng e không dám dùng vị sợ dùng 30A khi cầu chì chưa đứt, 1 số chỗ khác đứt thì còn mệt hơn. Hôm nào tổng kết e xin thêm mấy cái 20A vậy.

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Không thấy mụ Vòi thò mặt vào giả nhời nhể?
Chắc bựn kiếm xiền ủng hộ quỹ từ thiên.

Cuonghadhxd

Xe buýt

Vịt xinh từ cụ HaiNguyen chuyển cho em mọi cái chạy êm ru, lúc cụ xem chẳng phê quá còn gì. Nó mắc bệnh hoàn toàn do người sử dug - Cụ HungVan !

Hai Nguyen

Xe điện
Lão Cường làm mất miếng cao su nhựa che ở cánh cửa nhé, liệu tìm giả lại đê

Hôm roài khám xe tại Cửa Hội, xót quá

raotro

Xe container

Show lại caí quy trình khoét lỗ nhét đồng hồ VIT đê, nhà cháu đang định xin cái DVD của quocanh về chế cháo.

Hai Nguyen

Xe điện
Nghiên cứu đê:

Dụng cụ: dao mũi nhọn, lò than, hoặc bếp ga để nung dao, giũa, nên cắt non, roài giũa sẽ khít nhất

Cần nối dài cái dây điện nên phải cắt và nối thêm khoảng 50cm

Sau đó thì tự sướng bằng cái này

hungvan

Xe tải

3 mặt 1 lời nhé... May mà Bác HAINGUYEN phát hiện chứ e lại tưởng trc đây nó thế. mà E thấy Bác HN ngắm lại Vịt Xinh vẫn còn nhiều tình cảm lém.

Cuonghadhxd

Xe buýt
3 mặt 1 lời nhé... May mà Bác HAINGUYEN phát hiện chứ e lại tưởng trc đây nó thế. mà E thấy Bác HN ngắm lại Vịt Xinh vẫn còn nhiều tình cảm lém.
Em vẫn chưa hình dung được là nó ở chỗ nào ?! E chưa hề bóc đi cái gì trừ cái vỏ bọc lốp sơ cua vì không thích bọc !

hungvan

Xe tải
Em vẫn chưa hình dung được là nó ở chỗ nào ?! E chưa hề bóc đi cái gì trừ cái vỏ bọc lốp sơ cua vì không thích bọc !
Cái miếng cao su bịt lỗ dây điện ở trên cánh cửa sau (cửa hậu) gần chốt khóa ý... Bác có tháo ra hay vứt đâu không? Hình như có lần Bác bảo nó bị rơi đâu đó hả?

2fast2fear

Xe tăng
Vịt xinh từ cụ HaiNguyen chuyển cho em mọi cái chạy êm ru, lúc cụ xem chẳng phê quá còn gì. Nó mắc bệnh hoàn toàn do người sử dug - Cụ HungVan !
Cái miếng cao su bịt lỗ dây điện ở trên cánh cửa sau (cửa hậu) gần chốt khóa ý... Bác có tháo ra hay vứt đâu không? Hình như có lần Bác bảo nó bị rơi đâu đó hả?
Nói chung các lỗi đều do người sử dụng :-*

hungvan

Xe tải
Nói chung các lỗi đều do người sử dụng :-*
Bác 2 nhanh 2 sợ hôm nào họp tổng kết cho e xin mấy cái cầu trì 20A nhé. Hôm trc ăn ở Cửa Hội có người mách e qua xe bác kiếm cầu chì, nhưng lúc nhậu xong đứng dậy chẳng thấy Bác đâu.