Chi hội Vitara - Những câu hỏi VÌ SAO? LÀM THẾ NÀO?

raotro

Xe container
Cóa :D từ hôm qua mới loại 2 con lốc sơn lại bán giá mới của bác Dáo Chò :)) :))
Đã đòi lại xiền rồi nhá!:D
Cơ bản là cháu cũng a lố, dặn kụ toanco là kụ tự thẩm, nhưng yên tâm là ko ổn thì cháu bảo kê được.b-(

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Đã đòi lại xiền rồi nhá!:D
Cơ bản là cháu cũng a lố, dặn kụ toanco là kụ tự thẩm, nhưng yên tâm là ko ổn thì cháu bảo kê được.b-(
hí hí xợ - nhà cung cấp lốc lạnh chính cho hãng toàn chơi lốc cũ sơn lại :D con hôm qua còn nguyên vết xăm bán lần đâu tháng 9/2010, con hôm nay còn nguyên vết chân gãy hàn lại, sơn nhũ toàn thân :D

raotro

Xe container
hí hí xợ - nhà cung cấp lốc lạnh chính cho hãng toàn chơi lốc cũ sơn lại :D con hôm qua còn nguyên vết xăm bán lần đâu tháng 9/2010, con hôm nay còn nguyên vết chân gãy hàn lại, sơn nhũ toàn thân :D
Cái đó thuộc chuyên nghành của lão mà, cháu biết cái mù tịt gì đâu.
May lão bảo chứ ko đến lúc dính lại làm Gà.

hungvan

Xe tải
Hớ hớ, iêm tưởng tượng là bôi 1 lớp nước rửa bát loãng vào mặt trong kính xe thì chậy thoải mái :P :P :P
Cái này e vẫn thường làm cho gương phòng tắm. Nhưng chưa làm cho kính xe vì ngại mang xà phòng và nước rửa bát ra xe oto... #:-s

babatoi268

Xe tải
Dạo này nhiều xe cháy quá các bác cho em hỏi vịt thì dùng bình cứu hỏa nào thì hợp lý ạ? và treo vị trí nào ?hay để vị trí nào ?

raotro

Xe container
Dạo này nhiều xe cháy quá các bác cho em hỏi vịt thì dùng bình cứu hỏa nào thì hợp lý ạ? và treo vị trí nào ?hay để vị trí nào ?
Nhà cháu làm quả bình 4kg to bằng bắp đùi để chân ghế lái. 150k
+ đôi găng tay nữa cho chắc ăn.:D

raotro

Xe container
Chèn cẩn thận không đang chạy xe nó lăn vào dưới pêđan phanh là xong phim đấy bác.
He he....nó to hơn nhiều nên ko có khả năng chẹn vào đấy ạ...với lại nó cũng ko lăn được vì còn có tay cầm và vòi.
Thanks kụ đã dặn.
Vụ lốc điều hòa cháu đã hỏi thêm vài chỗ, có 2 phương án:
1. dùng lốc xe khác và chế chân.
2. lốc bãi VIT.
Cả 2 phương án đều mai mới báo giá.~X(

tuando

Xe máy
Cụ ơi.
Độ nặng chả volant Vịt đúng là nó không đều cụ àh.
Vịt nhà em volant vốn nặng đúng như công nông từ lúc mới lấy cuối 2003 lun.
Vài bữa chạy Vịt nhà Đào Bá mua sau độ 1 năm thì thấy nó nhẹ bỗng như sedan í. Em oánh quen tay toàn bị già nên phải sửa. Chạy nhanh sợ vãi cả ... Linh hồn :P
Trước tay lái em cũng bị nặng, sau đi chỉnh lại độ chụm bánh cho chuẩn thì bây giờ khá là nhẹ các cụ ạ.
Với lại em đoán là các cụ độ bánh béo to quá cũng làm cho tay lái nặng hơn.

raotro

Xe container
Kụ mua ở đâu thế, cho nhà cháu địa chỉ với.:D. thanks Kụ.
Của 1 thằng làm trong trường PCCC. Để mai cháu tìm cái số đt của anh nó rồi sms cho kụ tự hỏi. Cháu cũng liên lạc và lấy hàng qua anh nó.:D

Cuonghadhxd

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi tại sao VIT nhà em cái đèn trần trong xe để chế độ Door mà khi mở cánh cửa không sáng nhỉ !? Cấu tạo không có hay nó bị hỏng nhỉ !? Và kiểm tra ở chỗ nào các cụ chỉ giúp em ?

viper2007

Xe điện
Các cụ cho em hỏi tại sao VIT nhà em cái đèn trần trong xe để chế độ Door mà khi mở cánh cửa không sáng nhỉ !? Cấu tạo không có hay nó bị hỏng nhỉ !? Và kiểm tra ở chỗ nào các cụ chỉ giúp em ?
em chưa bao giờ ngửa mặt lên trần nhìn xem cái đèn nó có chữ door hay không, chỉ biết là nếu gạt ra giữa thì mở 1 trong 5 cửa đèn trần sẽ sáng. Xe bác nếu mở cửa nào mà đèn ko sáng thì xem công tắc đèn ở cửa đó.

Cuonghadhxd

Xe buýt
em chưa bao giờ ngửa mặt lên trần nhìn xem cái đèn nó có chữ door hay không, chỉ biết là nếu gạt ra giữa thì mở 1 trong 5 cửa đèn trần sẽ sáng. Xe bác nếu mở cửa nào mà đèn ko sáng thì xem công tắc đèn ở cửa đó.
Xe em mở cả 5 cánh đèn đều không sáng !

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Có thể nó bị tiếp xúc kém ở chân mát (nằm trong hộp đèn trần) bác ạ