[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

Lexus1977

[Tịch thu bằng lái]
Thì em mới bảo đuổi hết chúng nó đi, chỉ cần mời mấy cụ ọp phơ trên này về làm tham mưu, vừa tiết kiệm chi phí vừa hiệu quả hơn còn gì 8-}
Cụ chả hiểu gì về Vịn-Gúp cả, Vịn buộc phải to để thổi giá cổ phiếu lên mây, làm nhỏ thì đíu nhà đầu tư nào nó rót tiền. Nhưng người mua nhà thì quan tâm éo gì đến cổ với cánh đâu, ngon bổ rẻ thì mua thôi :D

gà toy

Xe buýt
Em thấy bên tây mỗ xây dựng ác lắm, bác ấy xây đồng loạt luôn hả các cụ. Em thấy chỗ nào cũng cẩu tháp ầm ầm. Em cứ tưởng bán đến đâu xây đến đấy chứ nhỉ. Bụi mù mịt
gần như là xây đồng bộ cụ ạ, không có chuyện 5 10 năm đâu cụ :)) lên hình sớm thôi

gà toy

Xe buýt
Em đảo bảo bán giá trên 25 triệu thì ế cho mà xem. mà 58 toà chung cư bức tử giao thông phía Tây Hà Nội, Mua làm gì khi chất lượng cuộc sống bị đẩy xuống thê thảm bởi hai chữ ngột ngạt và tắc đường!
trên 30 luôn cụ :) em mua căn 33m ở đấy mà làm sale còn ko tới lượt mua :(( ở mấy cái vincity này sale mua nhiều lắm

cuongdiv

Xe container
Xem ông vượng tọa đàm cùng bên viettel youtube sẽ thấy ông đấy nhận xét về chuyên gia nước ngoài, ông đấy theo tư tưởng làm thì éo biết thắng hay không nhưng cứ xông vào làm phát đã, sau sửa tính sau, còn vin to nhưng so với nokia, sony, htc thì sao, toàn tượng đài công nghệ cũng ngu đầy, giờ mobile dẹo mẹ rồi đấy thôi, hoang tưởng giá đầy ra đấy, dân việt nam mình hay hùa nhau thôi, việt nam thắng campuchia như thằng to xác bắt nạt trẻ con còn đi bão kia kìa, anh vượng thành công quá nhiều và quá nhanh, có lẽ đã hơi ảo tưởng, vụ vay 35 năm sẽ đẩy rất nhiều mái ấm gia đình vào tan cửa nát nhà, mấy ông trẻ ít tiền mới ra trường thì thích chứ đầu ngắn đã nghĩ dài được đâu nhảy vào là thôi xong.
Vợ chồng là công nhân, nuôi 2 đứa con, trả lãi 3.9tr/tháng.

Còn đòi dư mà trả sớm?

Căn 28m2 mà 4 người ở thì khác gì chuồng gà.

Còn mua căn 2 ngủ xem. Chi phí tăng gấp bội. 4 người ở thì tối thiểu 2 ngủ.

Nghe bánh vẽ có 100 củ lao vào, còng lưng đi làm trả lãi.

Chỉ có bọn ăn % đứt đuôi là nó té. Nó còn chửi cho sĩ, sĩ hão, ưa hình thức.
Là sp đầu tư cho thuê mà thằng nào mồm cứ ra rả chỉ cần lương 4tr thì sau 35 năm là có nhà?
4tr sau 35 năm không phải là số tiền để mua cái bao diêm 28m2 hay sao?
Ông nào có thừa tiền mua cái bao diêm 28m để cho thuê thì cần choá gì vay 35 năm để trả góp
Cứ vả nhau chan chát thế, hài vl :))
E lại bắt chước câu các cụ ọp phơ hay nói, Vin nó kề dao vào cổ bắt cụ mua nhà à, mua hay không là quyền ở người tiêu dùng, hãy cân nhắc thiệt hơn, nhu cầu, khả năng tài chính để mua hoặc không :D

fastandfurious85

Xe đạp
E lại bắt chước câu các cụ ọp phơ hay nói, Vin nó kề dao vào cổ bắt cụ mua nhà à, mua hay không là quyền ở người tiêu dùng, hãy cân nhắc thiệt hơn, nhu cầu, khả năng tài chính để mua hoặc không :D
Đúng vậy có rất nhiều dự án chào mời, mua hay không là lựa chọn của bạn, thị trường k chỉ có mõi Vin. Hãy là ng tiêu dùng thông thái

vnnatk

Xe hơi
Thì mỗi người chỉ nêu quan điểm của mình thôi, có ai bắt nghe theo, làm theo ai đâu, ai thích mua cứ mua, ai không vim mua thì đi mua chổ khác, Còn sự thật thì trước sau cũng phơi bày thôi, quan trọng có nếm trái đắng không thôi. Hẹn tới cuối năm 2020 nhóe! Mọi sự sẽ rõ . ahihi

tuongcap

Xe buýt
Em thích Vin làm to đẹp ở đó vì nhà em gần đó.

Michael J

Xe điện
Còm này có mục đích gì?

Lặng im để bọn sâu nó lừa bà con à?:))

Hay thấy nổ quá mức về dự án cũng không được nói gì?:))

Mua hay ko là quyền của các cụ.;))

Có ai cấm mua, cấm bán ở đây?:))

Bị kê nhược điểm ra nên xoắn à?:))

Nếu những nhược điểm của dự án mà phản bác được thì xin mời:)). Có điều có nói gì được hay không. :))

Hay quay đi quẩn lại vẫn các cụ ghét, các cụ dìm. Đam mê. Nếu mà dìm được thật thì hóa ra chúng mài đáng thương quá. :))

Michael J

Xe điện
Đúng vậy có rất nhiều dự án chào mời, mua hay không là lựa chọn của bạn, thị trường k chỉ có mõi Vin. Hãy là ng tiêu dùng thông thái
Không mua nhưng 7 tòa có 1 bể bơi thì không ra gì đấy. ;))

Nói thế có sao không?:))

Có gì sai không?:))

selfer

Xe buýt
Ô hô, diễn đàn thì ai thích bày tỏ suy nghĩ sao là quyền của họ.

Ko mua thì các cụ sâu ko cho còm ah :D

Em thấy các cụ ý phân tích rõ chiêu trò xủa Vim, những mặt xấu của Vim thì quá tốt cho người có ý định tham khảo để mua đấy chứ.

Chứ ko lẽ tham khảo mấy ông sâu để nghe toàn câu "sắp hết hàng rồi" "không cọc nhanh là hết đấy" nó làm khách mất hết tỉnh táo, xoắn quẩy lên ký, ký xong rồi hối hận vừa mất tiền vừa bị sâu chửi là ngu ah :D

Michael J

Xe điện
ô hay, tìm cả thớt nay có cai coment nào t bảo 7 tòa 1 cái bể bơi của ông sai hay ông đúng chưa, sao cứ nhận vơ thế
Một số tòa thì view NGHĨA TRANG.

Giao thông thì tê liệt nút Trần Duy Hưng.

Bể bơi thì 58 tòa có 8,9 cái (chỗ thì bảo 8, chỗ thì bảo 9). Bơi lên cổ nhau à?

Tiện ích thì chả có gì.

Đường sắt giữa dự án còi inh ỏi.

Vẽ ra 2 tuyến đường sắt trên cao tầm nhìn 2030 - 2040.

Giá thì cao gấp rưỡi các dự án xung quanh.

Sêu thì bô bô 3.9 tr trả lãi là sống cs 35 năm rồi. Thế đam mê nhà chúng nó, sống 1 mình 35 năm à?

Cứ suốt ngày ra rả cái 3.9 với chả 4 tr. Gốc đâu? Khu khú

Michael J

Xe điện

Em thấy các cụ ý phân tích rõ chiêu trò xủa Vim, những mặt xấu của Vim thì quá tốt cho người có ý định tham khảo để mua đấy chứ.

Chứ ko lẽ tham khảo mấy ông sâu để nghe toàn câu "sắp hết hàng rồi" "không cọc nhanh là hết đấy" nó làm khách mất hết tỉnh táo, xoắn quẩy lên ký, ký xong rồi hối hận vừa mất tiền vừa bị sâu chửi là ngu ah :D

Khi sâu xoắn thì mình càng hiểu là khó lừa gà rồi.

Còn nếu lừa nhanh, lừa được thì sâu đã chả xoắn.

Còn sâu:

Về mà bảo a Vova sửa những gì các cụ góp ý đê. Có khi lại được nắm xôi mà nằm vùng nghe ngóng.

Bể bơi mà 7 tòa chung một cái thì ko khác gì cái nút, cái lỗ TDH, cứ tàu nhanh 30 phút/phát. Bẩn lắm.

Chỉnh sửa cuối:

cuongdiv

Xe container
Còm này có mục đích gì?

Lặng im để bọn sâu nó lừa bà con à?:))

Hay thấy nổ quá mức về dự án cũng không được nói gì?:))

Mua hay ko là quyền của các cụ.;))

Có ai cấm mua, cấm bán ở đây?:))

Bị kê nhược điểm ra nên xoắn à?:))

Nếu những nhược điểm của dự án mà phản bác được thì xin mời:)). Có điều có nói gì được hay không. :))

Hay quay đi quẩn lại vẫn các cụ ghét, các cụ dìm. Đam mê. Nếu mà dìm được thật thì hóa ra chúng mài đáng thương quá. :))

Đừng nên chụp mũ người khác khi chưa biết rõ về người ta, e ko liên quan gì đến bđs và càng chẳng liên quan gì đến Vin, chính các cụ nói rằng diễn đàn là nơi bày tỏ suy nghĩ, e còm có vẻ ko đúng chiều các cụ nên các cụ lại thích chụp mũ e là sale, mà sale họ cũng là một nghề kiếm tiền chân chính chứ có ăn trộm ăn cuớp gì đâu mà các cụ có vẻ thành kiến quá ạ, e với cc dừng tranh luận nhé.
Klq nhưng E chính là người mở thớt để cccm có thông tin thì vào chia sẻ từ khi dự án còn chưa động tĩnh gì, mà cc gán ghép e là sale cũng đc, có sao đâu nhỉ :D

Michael J

Xe điện
Đừng nên chụp mũ người khác khi chưa biết rõ về người ta, e ko liên quan gì đến bđs và càng chẳng liên quan gì đến Vin, chính các cụ nói rằng diễn đàn là nơi bày tỏ suy nghĩ, e còm có vẻ ko đúng chiều các cụ nên các cụ lại thích chụp mũ e là sale, mà sale họ cũng là một nghề kiếm tiền chân chính chứ có ăn trộm ăn cuớp gì đâu mà các cụ có vẻ thành kiến quá ạ, e với cc dừng tranh luận nhé.
Klq nhưng E chính là người mở thớt để cccm có thông tin thì vào chia sẻ từ khi dự án còn chưa động tĩnh gì, mà cc gán ghép e là sale cũng đc, có sao đâu nhỉ :D
Cảm ơn cụ đã mở thớt và không lyên quan gì đến Vi.n.

Cụ cứ khen, chê thoải con gà mái.

Có điều không nên chụp mũ người khác tốt, xấu, dìm hàng, khen, chê...hay bất cứ thứ gì khác ngoài THÔNG TIN.

Chả ai họ quan tâm đến những câu không có căn cứ ấy đâu.

Nếu cụ phân tích thông tin có dẫn chứng hay lý lẽ thì có ai phản đối.

Nếu ko thích tranh luận trên diễn đàn thì cũng ok. Nhưng tôi nói nó chưa được chỗ này chỗ kia thì cụ cũng ko nên áp đặt gọi đó là dìm hàng.

Cụ hãy xem nó có đúng thế không.

Vậy thôi.

Ps: vào đây chém gió với các cụ cho vui, xem các anh cu sale phản biện như nào, chứ e làm gì có xèng:D

Chỉnh sửa cuối:

Quang LaMasia

Xe tăng
Gửi các cụ tiến độ xây dựng ngày 26/11/2018.
Sau 1 tuần nhìn đã khác hẳn rồi ạ.
Chỉ sợ k có tiền nộp chứ k bao giờ lo về tiến độ

Gửi các cụ tiến độ xây dựng ngày 26/11/2018.
Sau 1 tuần nhìn đã khác hẳn rồi ạ.
Chỉ sợ k có tiền nộp chứ k bao giờ lo về tiến độ

Khu Vin này có làm sống lại cả khu yên nghĩa đô nghĩa ko cụ. Gia đình mình đang có một xưởng cho thuê ở đó định chuyển sang đất dự án

gialamduy

Xe tải
Tôi thấy cách bố trí nhà để xe cao tầng của vin tây mỗ này ko hợp lí.. quá xa chung cư và phía ngoài ven khu.. bên vin gia lâm thì hợp lí hơn.. 4-5 tòa cùng chụm lại nhà xe ở giữa. Lên đi gần hơn.. xét mọi mặt thua xa gia lâm cả mật độ và không gian..