VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em xin tổng hợp ý kiến của cả mem cũ lẫn mem mới của nhà ta như sau:

Các mem mới thừa nhận mình có lỗi sai và hứa xin sửa sai.
Các mem cũ đồng ý trong việc sẽ là người hướng dẫn cũng như uốn nắn cho các mem mới.

Em ko muốn nói nhiều nữa, những gì hôm nay mọi người nói, đặc biệt là các mem mới thì nên nhớ và giữ lời hứa. Tránh tình trạng gây mất đoàn kết nội bộ trong nhà vì những điều ko đáng có.

1 điều cuối cùng em nhấn mạnh, ở nhà này ko ai có quyền đuổi ai cả, tất cả được tiến hành trên sự nhất trí cũng như đồng thuận của số đông anh em.
1 điều em mong mỏi cuối cùng với tất cả anh em, đã lên đây coi như là cái duyên anh em được gặp nhau, trao đổi với nhau rồi, thì nên làm gì để cho nó đoàn kết hơn chứ ko phải là xích mích cũng như thù hằn nhau.

Em sẽ cố gắng giứ lời hứa nhưng mà chắc thỉnh thoảng cũng có lúc không kiềm chế đc bản chất ngựa non háu đá thì các bác cũng thông cảm ạ:) Ae gặp nhau là duyên số:))

47V4747

Xe điện
cụ đã sẵn sàng tham gia với hội em chưa đấy? nếu cụ muốn tham gia vào hội em thì cụ phải nhớ đọc kỹ nội quy của nhà này nhá, và cụ cũng nên nhớ là lấy hình ảnh ở đâu về thì cũng phải dẫn link rõ ràng và được sự cho phép của chủ tấm ảnh rồi mới đưa lên nhá

wavechien

Xe container
Xin chào các bác trong VNBC. Em vào dd otofun cũng khá lâu và có theo dõi VNBC. Em rất ngưỡng mộ lòng đam mê và sự hiểu biết của các bác về xe khách của các bác. Em có chút vấn đề mong được các bác tư vấn: Khoảng 10 ngày nữa em có chuyến đi từ Hà Nội vào Đà Lạt, do đường xa lại có người thân không quen đi xe đi củng nên em muốn đi xe của hãng lớn có chất lượng phục vụ tốt. Em định đi từ Hà Nội vào Đà Nẵng hay Nha Trang rồi đi PT về Đà Lạt. Các bác làm ơn tư vấn cho em một hãng xe tốt đi từ HN vào DN/NT với ạh. Cám ơn VNBC rất nhiều

Nếu bác đi kiểu nhày xe như thế thì từ HN vào Đà Nẵng em ủng hộ bác đi Kim Chi ở bến Nước Ngầm, vào Đà Nẵng rồi bắt Phương Trang đi Đà Lạt.
Còn nếu muốn chạy thẳng 1 mạch từ HN vào Đà Lạt em khuyên cụ đi nhà xe này

universe.4banh

Xe buýt

Các mem cũ đồng ý trong việc sẽ là người hướng dẫn cũng như uốn nắn cho các mem mới.

Em ko muốn nói nhiều nữa, những gì hôm nay mọi người nói, đặc biệt là các mem mới thì nên nhớ và giữ lời hứa. Tránh tình trạng gây mất đoàn kết nội bộ trong nhà vì những điều ko đáng có.

1 điều cuối cùng em nhấn mạnh, ở nhà này ko ai có quyền đuổi ai cả, tất cả được tiến hành trên sự nhất trí cũng như đồng thuận của số đông anh em.
1 điều em mong mỏi cuối cùng với tất cả anh em, đã lên đây coi như là cái duyên anh em được gặp nhau, trao đổi với nhau rồi, thì nên làm gì để cho nó đoàn kết hơn chứ ko phải là xích mích cũng như thù hằn nhau.

vâng.em xin cảm ơn bác.em sẽ sửa những lỗi sai của mình.em hứa là em sẽ làm tốt

UniverseLuxury

Xe tải
cụ đã sẵn sàng tham gia với hội em chưa đấy? nếu cụ muốn tham gia vào hội em thì cụ phải nhớ đọc kỹ nội quy của nhà này nhá, và cụ cũng nên nhớ là lấy hình ảnh ở đâu về thì cũng phải dẫn link rõ ràng và được sự cho phép của chủ tấm ảnh rồi mới đưa lên nhá
vâng ạ...

kiet_ac

Xe tăng

Nãy giờ núp lùm đặt camera xem lén cuộc họp V.N.B.C >:D<
Nhất trí ý kiến của lão Thiến :D

wavechien

Xe container
Đề nghị mợ Chiu hay ai cho ít hàng lên để không khí bớt căng thẳng :))

kiet_ac

Xe tăng
Có ít hàng sưu tầm được bên Hàn Quốc (đảm bảo không vi phạm nội quy) cho không khí sau khi họp hành thêm tốt đẹp :D

Trạng thái
Thớt đang đóng