VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

47V4747

Xe điện
Em cũng chả cần bỏ qua gì hết đâu bác ợ, ai muốn tiếp em thì tiếp, còn ai muốn đuổi em thì em đi,em cũng chả cần phải chào đón hân hoan gì cả, nếu ko đi đc đường này thì em đi đường khác, chả cần phải đi theo 1 lối hoài đâu bác ợ, em chỉ nói thế thôi
1 thằng con trai thì không nên nói đi nói lại mãi 1 chuyện nha chú, như vậy gọi là lèm bèm đấy.

luckyboy

Xe container
Em cũng chả cần bỏ qua gì hết đâu bác ợ, ai muốn tiếp em thì tiếp, còn ai muốn đuổi em thì em đi,em cũng chả cần phải chào đón hân hoan gì cả, nếu ko đi đc đường này thì em đi đường khác, chả cần phải đi theo 1 lối hoài đâu bác ợ, em chỉ nói thế thôi
Ôi giời, em chào thua cụ, đã đọc hết cmt của ae chưa hả.? đọc cái thống nhất chưa.? Cái tật không đọc hết mà đã nhảy bổ vào nói.

greendriver

Xe tăng

greendriver

Xe tăng
Ôi giời, em chào thua cụ, đã đọc hết cmt của ae chưa hả.? đọc cái thống nhất chưa.? Cái tật không đọc hết mà đã nhảy bổ vào nói.
Đang coi xe bus giữa chừng thì có người nói liên quan đến mình rồi thì im lầm chi, như thế thì làm sao ko muốn nói sao đc, bỏ qua ai chịu cho nổi, sức giới hạn vừa vừa thôi chớ

47V4747

Xe điện
Chưa, em đang leo thang ợ, nhưng đang đọc giữa chừng thì nghe mấy bác nói bọn em thì em chả muốn coi thêm nữa
điều quan trọng của 1 niềm đam mê là sự Kiên Nhẫn, chỉ 1 công việc đơn giản thôi nhưng anh ko có kiên nhẫn thì ko bao giờ anh làm được công việc đó đâu, mà nếu có làm được thì nó cũng chả ra thể thống gì hết

luckyboy

Xe container
Nói thật cái thớt nào mà suốt ngày đòi đuổi người này, người nọ, thì cộng đồng hội đó cũng chả có ai mê xe bus muốn tham gia đâu
leo thang cho hết đi rồi hãng nói tiếp, đừng có ở đó lèm bèm nữa..Are you ok.?

greendriver

Xe tăng
1 thằng con trai thì không nên nói đi nói lại mãi 1 chuyện nha chú, như vậy gọi là lèm bèm đấy.
Thế em im để suốt ngày suốt bị ngưởi khác mắng vô đầu như vậy đó hả, em cũng chả có muồn nói gì thêm đâu, tự nhiên đâu ra có em ở trỏng nên em bực mới nói thôi

47V4747

Xe điện
Thế em im để suốt ngày suốt bị ngưởi khác mắng vô đầu như vậy đó hả, em cũng chả có muồn nói gì thêm đâu, tự nhiên đâu ra có em ở trỏng nên em bực mới nói thôi
mình có sai thì người khác mới nhắc nhở chứ, mà chỉ có anh nhắc tới chú chứ có ai động chạm tới chú đâu? còn cái suy nghĩ lúc nào cũng sợ người ta bắt nạt mình thì bỏ đi nhá, riêng chú cũng không phải hiền lành gì, trong này thì không bàn tới nhưng ngoài đời mà chú cũng như vậy thì chú đúng là 1 thằng hỗn láo, phàm phu đấy! ko chịu nhường nhịn ai hết mà

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dạ, xin lỗi các bác nhà mình cho em hỏi lạc đề 1 chút ạ:D Có bác nào nhà mình có chơi mô hình máy bay trực thăng thì tư vấn giúp em nên mua loại nào bay tốt với ạ:D Giá cả từ 1.000.000 đ trở lại ạ:D

luckyboy

Xe container
Dạ, xin lỗi các bác nhà mình cho em hỏi lạc đề 1 chút ạ:D Có bác nào nhà mình có chơi mô hình máy bay trực thăng thì tư vấn giúp em nên mua loại nào bay tốt với ạ:D Giá cả từ 1.000.000 đ trở lại ạ:D
anh chịu món này rồi chú ạ :D

greendriver

Xe tăng
em ủng hộ bác. không phải vì VNBC đi xuống là nói mấy bác ấy đc. em cũng là học sinh lớp 10 thui nhueng vẫn có hiểu ít đôi chút
Em nói thật cái thớt bus thì già trẻ gì ai cũng có niềm đam mê, có quyền học hỏi , và cũng có quyền nói, chứ em thấy ở đây thì suốt ngày chỉ biết coi thường mấy người nhỏ, và lúc nào cũng nói người đó thế này thế kia hết, thế mà em đọc trang có nói nơi hội tụ của những người khách, những người mê xe khách thì lớn nhỏ gì ai cũng mê đc chứ bộ, bộ phải người lớn mới có quyền làm đc những thứ đó à

luckyboy

Xe container
lão Bẩn mô hè :))...

Cái tật là thấy chưn dài chạy qua cái là ngoái cổ nhòm lại là cái tật hầu hết của ae mềnh =)) =))

luckyboy

Xe container
Em nói thật cái thớt bus thì già trẻ gì ai cũng có niềm đam mê, có quyền học hỏi , và cũng có quyền nói, chứ em thấy ở đây thì suốt ngày chỉ biết coi thường mấy người nhỏ, và lúc nào cũng nói người đó thế này thế kia hết, thế mà em đọc trang có nói nơi hội tụ của những người khách, những người mê xe khách thì lớn nhỏ gì ai cũng mê đc chứ bộ, bộ phải người lớn mới có quyền làm đc những thứ đó à
Nói bao nhiêu lần rồi hả. Đọc hết cmt hộ tôi cái rồi hãy trả lời, còn một lần nữa thì chắc phải mở đợt họp lần 2 dành riêng cho thành viên Green x-(..........đọc đến trang 55 rồi hãy phát biểu tiếp hộ tôi cái...chịu nhịn hết nổi rồi

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

greendriver

Xe tăng
các cụ trong SG có biết 47 này kêu gọi anh em đi off là có mục đích gì ko? ko phải đơn giản là chỉ đi dạo mát cà phê tán phét với ăn nhậu như mọi người nghĩ đâu, tui có mục đích cả đấy chứ, anh em trên thớt lúc nào cũng than phiền là chán thế này chán thế kia, đợt Off vừ rồi Boy nó vào đi thi rôid luôn tiện lên Off gặp mặt anh em, 47 này cũng muốn mượn dịp ấy để cùng anh em tìm ra cái cách để ổn thỏa cho thớt mình nhưng rồi cuối cùng có đc mấy mem đâu? đừng có cụ nào nào nói là không thông báo lịch Off nhá, nếu các cụ bận thì cũng Alo cho tui hay thằng Boy nói 1 tiếng chứ, tui cũng bận cho bù đầu nhưng cũng cố gắng sắp xếp để gặp anh em chứ phải ở không đâu, các cụ làm tui từ hào hứng rớt xuống cụt hứng luôn đấy, cho nên là các cụ thấy không thích ai trên thớt này hay muốn phê phán ai đó thì cũng nên nhìn lại mình cái đã, đừng vỗ ngực là ta đây thế này ta đây thế kia, tính thằng này có sao nói vậy cụ nào chấp nhất thì ráng chịu thôi, được thì mình đến với nhau mà không được thì mình chia tay. Vậy thôi...
Off thì quan trọng có đi đc hay ko thôi chứ, mấy bác thì lớn rồi cứ tự dọ đi thoải mái đc, chứ em thì sao, suốt ngày có đc đi tự do như mấy bác đâu,người nào ko đi off đc thì cũng bị trách móc cơ à, đi đc hay ko tùy vào mỗi người chứ

xedonglanh_6994

Xe điện
chẳng pit học dc gì mà ngồi chém giá tào lao không:))

greendriver

Xe tăng
ý kiến của em là sai đâu sửa đó, riêng các cụ trẻ là phải đọc kỹ cái nội quy của cái nhà này, mình nghĩ là các cụ trẻ không chậm tiêu đến mức mà đọc xong cái nội quy rồi mà không hiểu là mình sai điều gì trong đó và tệ hại hơn nữa là không hiểu nổi cái nội quy đang nói gì.
Muốn đọc rõ hay ko thì cũng phải tùy lúc bác à, lúc nào rãnh em ở trường mama thì còn có thời gian coi rõ, phân tích về vấn đề này nọ, chứ em giờ đang ở quán net, chỉ đc lướt sơ qua rồi về thôi, chứ tiền đâu mà chơi hoài đc

greendriver

Xe tăng
chẳng pit học dc gì mà ngồi chém giá tào lao không:))
Nói thật nãy giờ ngày nào vô quán nét em cũng toàn coi VNBC trc là chính nhá, còn chơi game sau mới là mười, ngày nào em coi cũng toàn coi đến nửa tiếng, và cũng có khi coi đến 1 tiếng nhá, em bỏ ba cái game để vào đây coi mà mấy bác nói em như thế thì uổng công từ đầu nãy giờ em coi mấy cái này

Trạng thái
Thớt đang đóng