VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nói thật nãy giờ ngày nào vô quán nét em cũng toàn coi VNBC trc là chính nhá, còn chơi game sau mới là mười, ngày nào em coi cũng toàn coi đến nửa tiếng, và cũng có khi coi đến 1 tiếng nhá, em bỏ ba cái game để vào đây coi mà mấy bác nói em như thế thì uổng công từ đầu nãy giờ em coi mấy cái này
Chú có chơi Cross Fire không:D Tí 2 ae mình solo ngac tư nhá:)

luckyboy

Xe container
các bác ợ em nghĩ nên mở thêm cuộc họp thành viên dành riêng cho mem Green, các mem khác đều lắng nghe ý kiến và hứa sửa sai nhưng thành viên Green không những không đọc hết cmt mà còn vào lèm bèm GIÀ MỒM

greendriver

Xe tăng

greendriver

Xe tăng
các bác ợ em nghĩ nên mở thêm cuộc họp thành viên dành riêng cho mem Green, các mem khác đều lắng nghe ý kiến và hứa sửa sai nhưng thành viên Green không những không đọc hết cmt mà còn vào lèm bèm GIÀ MỒM
Này chửi ai già mồm vậy, em cũng chả có thời gian để mà chém này chém nọ đâu nhá, đáng lý lúc nãy coi xong rồi thoát ra nãy giờ rồi chứ ko có thời gian mà để chém hết đâu

kienbinh

Xe điện
Này chửi ai già mồm vậy, em cũng chả có thời gian để mà chém này chém nọ đâu nhá, đáng lý lúc nãy coi xong rồi thoát ra nãy giờ rồi chứ ko có thời gian mà để chém hết đâu
Ko chơi được với nhau thì thôi,quote đi quote lại làm gì.Green ko chơi được cu Boy thì chơi vs anh,cu boy ko chơi được Green thì chơi vs em.Có cái gì đâu mà nói qua nói lại.

47V4747

Xe điện
ông là thằng Ngu số 1 của cái VNBC này rồi đấy, tui nói với ông như nói cái đầu gối ấy, người khôn chỉ cần nói 1 lần thôi, tại sao Tùng lúc mới vào cũng chân ướt chân ráo rồi nó chém nhiều cái tào lao nhưng sau nhiều lần anh em có người góp ý và cũng có nhiều người mắng nhiếc nhưng rồi Tùng nó cũng hiểu được là nó sai ở đâu, cái để Tùng nó hiểu được là cái sự Nhẫn đấy, còn riêng ông Green thì tui xin bó tay toàn tập và không bao giờ nói với ông 1 điều gì, phải hiểu 1 điều là mình sống thế nào mà ai cũng ghét chứ? em ngu thật hay em giả ngu vậy Green?????????????????/

greendriver

Xe tăng
Ko chơi được với nhau thì thôi,quote đi quote lại làm gì.Green ko chơi được cu Boy thì chơi vs anh,cu boy ko chơi được Green thì chơi vs em.Có cái gì đâu mà nói qua nói lại.
Thế thì em chơi vs bác vậy, bác boi toàn là nóng tính, hở ra cái gì cũng khó chịu, bực bội,...

greendriver

Xe tăng
ông là thằng Ngu số 1 của cái VNBC này rồi đấy, tui nói với ông như nói cái đầu gối ấy, người khôn chỉ cần nói 1 lần thôi, tại sao Tùng lúc mới vào cũng chân ướt chân ráo rồi nó chém nhiều cái tào lao nhưng sau nhiều lần anh em có người góp ý và cũng có nhiều người mắng nhiếc nhưng rồi Tùng nó cũng hiểu được là nó sai ở đâu, cái để Tùng nó hiểu được là cái sự Nhẫn đấy, còn riêng ông Green thì tui xin bó tay toàn tập và không bao giờ nói với ông 1 điều gì, phải hiểu 1 điều là mình sống thế nào mà ai cũng ghét chứ? em ngu thật hay em giả ngu vậy Green?????????????????/
Giờ em cũng chả muốn chém nữa, lần sau chỉ muốn coi xe rồi xong thôi, em stop lại đây, ai muốn nói gì thì cứ nói

luckyboy

Xe container
Giờ em cũng chả muốn chém nữa, lần sau chỉ muốn coi xe rồi xong thôi, em stop lại đây, ai muốn nói gì thì cứ nói
vâng, em ngàn lần cám ơn cụ. Cụ thích cụ mê xe thì cụ cứ việc xem, xin cụ đừng có chém để ae phải hại não nữa. em cảm ơn cụ nhiều nhiều nhiều lắm ạ

47V4747

Xe điện
bác ấy đang leo thang :D

đến bây giờ iêm vẫn chưa hiểu được cái vụ đèn đóm của cái dòng Aero này các cụ ợ, có con đời 2002-2003 cũng chơi đèn bi rồi mà có con đời 2005 vẫn xài đèn tròn như con trên, haizz nhức đầu với ông này thật

luckyboy

Xe container
đến bây giờ iêm vẫn chưa hiểu được cái vụ đèn đóm của cái dòng Aero này các cụ ợ, có con đời 2002-2003 cũng chơi đèn bi rồi mà có con đời 2005 vẫn xài đèn tròn như con trên, haizz nhức đầu với ông này thật
iêm cũng chả hiểu đc cái vụ lắp đèn mắt liếc vs cả mắt ếch là sao. đèn liếc thì có gương cầu nhưng vẫn là ánh sáng halogen.. Nhưg mà em nghĩ chắc đèn có gương cầu bi ánh sáng sẽ chiếu tập trung tốt hơn... về thẩm mĩ thì cá nhân em khoái đèn mắt ếch to lên inox. :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mấy con Pây này lắp đèn y hệt dòng Freightliner Fisk, không bít ai đú ai:))

kiet_ac

Xe tăng
Không khí sau đêm họp hôm wa đã vui vẻ trở lại, bây giờ lại tiếp tục !!!
Vẫn vậy, vẫn luôn muốn hơn thua cho bằng được. Không bao giờ nghỉ rằng tại sao mình lại bị người ta nói, chỉ muốn thỏa mãn cái miệng vậy thì còn gì mà góp ý nữa.
1 khi đã là người phá bĩnh rồi thì mọi nỗ lực xây dựng của người khác cũng chỉ như con số 0.

Nói thật càng ngày càng thấy giống thằng Hùng Nổ luôn tự cao tự đại luôn cho mình là số 1 và chẳng tôn trọng 1 ai. Trong khi thực tế chẳng biết có hơn nổi con số 0 hay là không nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng