VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
Xin chào các bác trong VNBC. Em vào dd otofun cũng khá lâu và có theo dõi VNBC. Em rất ngưỡng mộ lòng đam mê và sự hiểu biết của các bác về xe khách của các bác. Em có chút vấn đề mong được các bác tư vấn: Khoảng 10 ngày nữa em có chuyến đi từ Hà Nội vào Đà Lạt, do đường xa lại có người thân không quen đi xe đi củng nên em muốn đi xe của hãng lớn có chất lượng phục vụ tốt. Em định đi từ Hà Nội vào Đà Nẵng hay Nha Trang rồi đi PT về Đà Lạt. Các bác làm ơn tư vấn cho em một hãng xe tốt đi từ HN vào DN/NT với ạh. Cám ơn VNBC rất nhiều
Cụ thử đặt Sinh Cafe xem sao :) Đừng đi Camel Travel cụ ạ :).Kinh nghiệm xương máu đấy :D

dinhminhtan

Xe tải
Tiếc quá, hôm nay e đi học nên k tham gia họp hành với các cụ được, thực ra mấy tháng nay e vẫn theo dõi VNBC từng ngày nhưng k vào chém, lý do chắc cũng có cụ hiểu, e tham gia OTOFUN này tính đến lúc này là tròn 1 năm, từ ngày HBC thớt số 4, vào đây được giao lưu với những người bạn cùng đam mê như mình, đặc biệt e tìm được những người bạn mới, những gì cụ 47 nói hôm nay e hiểu, thứ nhất xin lỗi 47 và Boy lí do ngày chủ nhật e k tham gia off, hôm đấy e có công việc và đt hết pin nên k thông báo anh em được, thứ hai với các mem trẻ nhà mình e chỉ có 1 lời, hãy đọc đi đọc lại comment của mình trước khi bấm nút trả lời, e k đóng góp được gì nhiều cho VNBC này nên k dám vỗ ngực đuổi người này người kia, riêng với Green và Xe Đầu Kéo thì 2 cụ nên im lặng và theo dõi anh em để học hỏi, cụ Xe Đầu Kéo từ thớt này sang thớt khác có mỗi hình con Việt Trung mà cứ la oang oảng lên,đòi con này con kia, cá nhân e và nhiều anh em trong này đều k thích 2 cụ chém tào lao như thế, tính em nói thẳng như thế, đây cũng là cm cuối cùng của e trên VNBC này, e sẽ làm lái phụ để ủng hộ thớt mình, ọp oẹt các cụ cứ alo e, thân chào :)

Universe luxury

Xe điện
mấy hôm nay bận ko vào được lại nhà mới xây hơn nửa rồi thôi ngó tý để chuẩn bị đi Đà Lạt đơi :D

thacokinglong

Xe tải

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Dạ, ý kiến của em thì cũng đơn giản thôi ạ:D Đúng ạ, vẫn như anh Hưng nói ạ, bọn em còn bé, niềm đam mê xe của bọn em cũng chẳng có gì to tát ạ, đơn giản chỉ là thấy xe đẹp thì thích thôi ạ:D Và bọn em thì..cũng có thể nói là ngựa non háu đá không ạ? Còn nữa là bọn em thường thì không chịu suy nghĩ trước khi nói ạ? Mấy cái đó thì chắc là ăn sâu vào con người bọn em rồi ạ, để sửa chữa, thay đổi em nghĩ cũng mất nhiều thời gian đấy ạ! Có thể là bọn em hay nói linh tinh, hoặc phán bừa bãi, thì cái đó em nghĩ chỉ là do bản chất thôi ạ, em mong mấy bác hãy nhắc nhở và chỉ bảo chứ đừng sua đuổi và tránh mặt hay không muốn nc vs bọn em ạ:( Thú thực vs các bác là em không bít các bác kia thế nào nhưng em vào đây 1 phần là vì thích tìm hiểu xe pháo, còn 1 phần là muốn tìm người có chung sở thích để nói chuyện cho đỡ chán, thậm chí là tâm sự ạ! Cho nên đc nc vs các bác em rất vui và không kiềm chế đc cái bản chất là spam ạ:D Ý kiến của em có vậy thôi ạ!
Ý em như bác Tùng

luckyboy

Xe container
Píc cuối có ông bụng phệ ra oai nhìn bác kìa !
chúng em không mù nên bác không cần chém nhảm như thế này, bác đã đọc hết cmt bàn về các ông trẻ từ tối qua giờ chưa.? Nếu đọc rồi em nghĩ tốt nhất các ông trẻ nên im lặng mà theo dõi đừng cmt gì lên nhà, mất hòa khí thêm.

79A-07979

Đi bộ
có con 9641 có cặp gương đẹp mấy a nhỉ...

Trạng thái
Thớt đang đóng