Việt nam mình chết vì thương hiệu

Lexus V12

Xe đạp
em thấy lỗi là do chúng ta thôi. đành rằng đi méc là tốn kém nhưng ko đến mức cao quá đến như vậy. Các đại gia nhiều tiền nên ko quan tâm nhiều đến giá dan đến tình trạng tiền ta vào túi tây. Chúng nó kiếm quá nhiều tiền của ta từ chính sự kém cỏi của 1 số kẻ lắm tiền mà ko hiểu biết. một chiếc xe giá trị 200tr vào hãng nó đòi 300tr tiền sửa thì các cụ thấy thế nào. nên tảy chay chúg nó đi chứ còn gì nữa...chúng nó cũng nên biếtdd xe 200 thì yêu ce lắm cũng chỉ sửa hết 100 là quá. ..tức là tùy theo khách mag phục vụ. miễn sao xe chạy tốt và chung nó có miếng là ok...đằng này xe cũ cũ vào là nó cứ như ăn tươi nhuốt sống ý....nghe bệnh mà ướt cả quần..vd khóa cửa bị đứt 4 cái lò xo chúng nó đè ra bg 25tr trong 2 tuần. trong khi cái đó tháo ra thay mất 1h và thay 4 cái lò xo hết 40n..thử hỏi ăn chặn thế thì bảo sao tiền chẳng về túi chúng nó...e bứcxuc

xe.tang

Xe buýt
Không chỉ là cái thuơng hiệu không đâu các Bác, mà ở VN mình lại rất thích khoe sự giàu có...đẳng cấp gì đó...nên sẵn sàn bỏ ra một số tiền lớn so với thu nhập để...:P:P:P:P:P. Em con nhà nghèo nên có vài ngu ý...xin nhẹ tay!

Entidi

Xe buýt
Thế các bác nghĩ cái thương hiệu đó từ trên trời rơi xuống à, cả đống tiền chưa chắc đã có được.

phyn07

Xe buýt
đúng các bác ah. Xe thì đắt kinh khủng tôi VD 1 con C230 đời 2001 ở Mỹ giá 5.000$ ở VN xe đó sửa chỉ cần thay séc măng, điêù hoàn đa lên đến 3.000$
Dân mình kiếm tiền ra có 2 thứ quan trọng phục vụ cho nhu cầu cuộc số là Nhà và xe thì bị vặt. Chúng ta cần phải thay đổi tư duy và suy nghĩ lại về cái gọi là thương hiệu !!!!
Văn bác chủ lủng củng quá

dzinzind

Đi bộ
mà công nhận nhìn xe có thương hiệu đẹp thật đấy

Lexus V12

Xe đạp
vâng đẹp nhưng quan trọng mình sử dụng đúng với mục đích của mình với sự hiểu biết nhất định để không bị chúng nó chém đẹp. xe thế nào thì sửa đúng với giá trị của chiếc xe mình sử dựng..chứ không thể xe hơn 300 mà sửa hết 200tr thì vô lý quá các cụ ạ

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
vâng đẹp nhưng quan trọng mình sử dụng đúng với mục đích của mình với sự hiểu biết nhất định để không bị chúng nó chém đẹp. xe thế nào thì sửa đúng với giá trị của chiếc xe mình sử dựng..chứ không thể xe hơn 300 mà sửa hết 200tr thì vô lý quá các cụ ạ
Chả hiểu cụ có ý gì cả so sánh vớ vẩn ...

Toàn anh hùng bàn phím , người ta đầu tư ra cả một núi tiền thì cũng phải thu lại tương sứng chứ . Làm gì có chuyện mua 1 bán 4

đừng nói xe mẹc , bim . xe nhật cũng đắt vãi hồn luôn

- Venza có 1 lỗi vòng bi cổ phốt hay bị nhất là phiên bản 2.7 . trước em cũng tưởng xe em bị vào kiểm tra trong Toy đồng tâm : tư vấn báo tầm gần 40 củ

dẻ điểm nào .. đồ mà các bố bảo dẻ toàn đò thái và đồ quảng châu thôi ... đồ mẹc nhập khẩu từ đức về nó không hề dẻ chút nào qua vài lần thuế .. vậy vấn đề ở đây là người việt chả chết vì thương hiệu đếch gì cả mấy ông anh hùng bàn phím ah mà là do mấy ông nhà nước thu thuế cao thế thôi

vinh365

Xe hơi
Sao lại "Việt Nam chết vì thương hiệu"

Thương hiệu là gì ạ?

Trong Marketing thì vấn đề thương hiệu là số 1 đấy.
Ví dụ thương hiệu nước uống Coca-Cola. Đi đâu đó, có 2 loại nước uống, 1 là Coca-Cola, 1 là loại mà bạn chưa bao giờ biết đến thì bạn dùng loại nào? Nếu chọn Coca-Cola thì đó là giá trị của Thương hiệu đó. Bạn đã chết vì thương hiệu đó rồi đấy.

Lexus V12

Xe đạp
cụ sale_haiphong oi thế nào so sánh vớ vẩn...cụ mua con xe 300tr cụ có dám bỏ ra 200tr chỉ để đi thôi không? nếu cụ muốn thay đồ xịn đức đắt tiền thì tốt nhất cụ mua xe mới và xe xịn hẳn thì ok. còn với nhũng ng có. niềm đam mê Mec mà hoản cảnh thì điều tất yếu là phải dung đồ thái, đồ ngoài rồi...xe vẫn chạy ổ n vấn lăn bánh tất nhiên không thể bằng đồ xịn rồi nhưng nó đã thỏa mãn niềm đam mê mà hợp lý đúng ko cụ?
ý em nói là mình ở tầm nào thì chơi đúng tầm đó vụ ạ. miễn sao ok được với mình...nói cụ thông cảm cụ chắc dân bán hàng nên hơi động chạm cụ tý....