Việt Nam Bus Club part 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
Thông Báo
để góp phần chung tay xây dựng VNBC ngày càng lớn mạnh và chào đón Sinh Nhật lần 6 của OF xin kêu gọi toàn thể các cụ trong Miền trong đóng góp chút lòng thành để bày tỏ thiện chí và thể hiện tình đoàn kết của VNBC, mức đóng góp thì cụ Wavechien đã phổ biến rồi, mong toàn thể các cụ hợp tác vui vẻ và nhanh lẹ để em còn báo cáo với thủ quỷ Wavechien ợ :D Và thời gian chốt danh sách sẽ là cuối tuần này nên em tính mở một cuộc Off mini vào 13h30 chiều thứ 6 và địa điểm là Ngã 4 Hàng Xanh - Quận Bình Thạnh - Tp.HCM. mong các cụ xem xét và cho em cái ý kiến.

End

oc.yb

Xe máy
Mẹc Xen Tơ 313 thì cũng dùng máy 2.2 nhưng em chưa thử cảm giác xem nó thía nào cả :D. Nếu nói về cảm giác lái ngon thì chắc chắn nhà Mẹc hơn Ford rồi, lái rất chi là đầm vững tay lái thích hợp nhất là chạy hợp đồng chạy Tour, còn Transit máy mạnh + khả năng tăng tốc độ vọt cao + rất dễ nhét khách vì thế nên dân tài trong Tây Nguyên em đa số dùng Transit nhiều hơn Mẹc.
Nói về động cơ TCDi ( Turbocharge Common Rail injection ) đó là một loại động cơ diesel tăng áp có tính năng êm ái như động cơ xăng, nhưng cùng lúc đó lại mang sức mạnh và tính kinh tế của một động cơ diesel. Ngoài ra công nghệ TDCi có thể kiểm soát mức độ ồn của động cơ bằng cách tránh những điều kiện hoạt động bất lợi.
Nếu cụ có hứng tìm hiểu kĩ nữa thì bẩu nhá cụ Oc.yb :D
Cụ tìm hiểu ở đây à. http://vietbao.vn/O-to-xe-may/Cong-nghe-TDCi-cua-Ford-Kinh-te-em-ai/61002174/381/ ... copy and edit...... lái SPINTER cảm giác khó hơn lái Transit.... đó là cảm nhận của riêng em...... vì cả 2 xe e đều chạy rồi

cuong_noble_vjp

Xe buýt

47V4747

Xe điện
em cần kiếm bác unjverse lũury ; wave ; tùng ; đông lạnh ; và nói chung nhiều ng trên VNBC à còn thiếu chủ tịch nữa :D
hè hè vậy thì cụ đợi thêm 1 lát nữa đi rồi các cụ ấy sẽ xuất hiện ngay thôi mà :))

Yh của e đây : bigbang_7989

soccon6666

Xe máy

Con nhà Khánh Lệ màu y hệt em này mũ nhón y hệt em này khác và ngon hơn nó là hàng Noble @@!

beck_vn

Xe tăng
Em bé này cho vào đây có gọi là lạc đề không mấy bác 8->

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Thông Báo
để góp phần chung tay xây dựng VNBC ngày càng lớn mạnh và chào đón Sinh Nhật lần 6 của OF xin kêu gọi toàn thể các cụ trong Miền trong đóng góp chút lòng thành để bày tỏ thiện chí và thể hiện tình đoàn kết của VNBC, mức đóng góp thì cụ Wavechien đã phổ biến rồi, mong toàn thể các cụ hợp tác vui vẻ và nhanh lẹ để em còn báo cáo với thủ quỷ Wavechien ợ :D Và thời gian chốt danh sách sẽ là cuối tuần này nên em tính mở một cuộc Off mini vào 13h30 chiều thứ 6 và địa điểm là Ngã 4 Hàng Xanh - Quận Bình Thạnh - Tp.HCM. mong các cụ xem xét và cho em cái ý kiến.

End

có cụ nào để ý cái cmt của em không nhỉ? :(

beck_vn

Xe tăng
tùng nò gạch lên rồi, còn hàng kô quăng lên đi em ngồi hóng mãi

Universe luxury

Xe điện
Thông Báo

End

chú tạm ứng cho anh ná hôm nào anh nạp cho chú cái thẻ mobile ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng