Việt Nam Bus Club Part 25

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container

hi-class mà cái mẹt nó nhòe mất roài, tiếc nhở.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hình như cái xe này bác Chiu hay bác Lát chộp ở dưới Linh Đàm mà các bác nhà mình bảo là Samco 29 chỗ ạ:D Em thấy 29 chỗ gì mà như Noble ý ạ:-/

luckyboy

Xe container
Dạ, mấy bác tài đóng cửa xe kín mít, em ra gõ cửa , bác ý mở cửa hỏi có việc gì cháu. Em bảo xe nhà mình đẹp quá, bác cho cháu lên chụp mấy kiểu ảnh ạ. Bác ý bảo xe này mà đẹp, rồi chỉ ngay cái chuồng gà đỗ bên cạnh, sao không ra chộp xe kia đẹp kìa. Em bảo Universe nhà mềnh là nhất rồi còn gì ạ:D Bác ý cười, em ngay đi định ra chộp xe khác thì bác ý bảo này lên đi, chộp nhanh lên:( Em thấy bác ý hơi căng nên chộp 2 kiểu, cháu cảm ơn bác, ukm. Good bye
ây chà, chú nhát rồi ấy chứ, đã cho lên rồi thì chú cứ chụp đi, bác tài chả nói gì nữa đâu mà.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
ây chà, chú nhát rồi ấy chứ, đã cho lên rồi thì chú cứ chụp đi, bác tài chả nói gì nữa đâu mà.
Ây bác ơi, em thấy bác tài cũng có vẻ khó chịu nên chẳng muốn chộp nhiều ạ, chẳng bù cho cái xe Thùy An, em đang chộp có bác tài ngồi đọc báo dưới gốc cây hỏi em: cháu chụp cái gì thế. Em bảo: dạ cháu chộp xe ạ:D. Bác ý bảo: Cháu là nhà báo à sao lại chộp xe:D . Em bảo: dạ không bác ạ, cháu ở bên hội xe bus của otofun, thấy xe tour đẹp thì chộp thôi ạ. Bác bảo: ra đây cho bác xem ảnh chộp gì nào. Em ra đó bác ý hỏi: Hội xe buýt làm cái gì hở cháu. Em bảo: Đấy là nơi để trao đổi kiến thức với hình ảnh về xe pháo thôi ạ:D Bác tài bảo: Ukm, thế chụp đi, xe của bác đấy:D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chú tùng cắc điễn đã xong cả nhà vô tay khích lệ chú ấy nào =D>
Bác yên tâm ạ, ngày mai em sẽ có công bố kết quả của lần ra quân thứ 4 của em ạ:D Hẹn các bác tối mai đúng 8h.:D Thứ 7 em cũng sẽ hứa hẹn một li vơ xâu thứ 5 của em đầy bội thu ở trên Nội Bài ạ. Và có thể thứ 2 em sẽ xuất quân lần thứ 6 tại Đại Lộ Thăng Long phục vụ các bác thích xe chạy tuyến ạ:D

Lái máy ủi

Xe buýt
Ây bác ơi, em thấy bác tài cũng có vẻ khó chịu nên chẳng muốn chộp nhiều ạ, chẳng bù cho cái xe Thùy An, em đang chộp có bác tài ngồi đọc báo dưới gốc cây hỏi em
Bác tài xế TA: cháu chụp cái gì thế.
Em bảo: dạ cháu chộp xe ạ:D.
Bác ý bảo: Cháu là nhà báo à sao lại chộp xe:D .
Em bảo: dạ không bác ạ, cháu ở bên hội xe bus của otofun, thấy xe tour đẹp thì chộp thôi ạ.
Bác bảo: ra đây cho bác xem ảnh chộp gì nào.
Em ra đó bác ý hỏi: Hội xe buýt làm cái gì hở cháu.
Em bảo: Đấy là nơi để trao đổi kiến thức với hình ảnh về xe pháo thôi ạ:D
Bác tài bảo: Ukm, thế chụp đi, xe của bác đấy:D
khá khen cho chú ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

Lái máy ủi

Xe buýt
Bác yên tâm ạ, ngày mai em sẽ có công bố kết quả của lần ra quân thứ 4 của em ạ:D Hẹn các bác tối mai đúng 8h.:D Thứ 7 em cũng sẽ hứa hẹn một li vơ xâu thứ 5 của em đầy bội thu ở trên Nội Bài ạ. Và có thể thứ 2 em sẽ xuất quân lần thứ 6 tại Đại Lộ Thăng Long phục vụ các bác thích xe chạy tuyến ạ:D
vậy a đặt cục gạch trước

Lái máy ủi

Xe buýt
chú Hải đang onl bằng ai bát ah 8-> sao vẫn chưa lên xe tiến về xì gềnh hã chú ;;)

HI_CLASS

Xe điện
Hình như cái xe này bác Chiu hay bác Lát chộp ở dưới Linh Đàm mà các bác nhà mình bảo là Samco 29 chỗ ạ:D Em thấy 29 chỗ gì mà như Noble ý ạ:-/
Nói thế là xúc phạm bọn anh rồi=)). Bọn này có rất nhiều SAM 29c, cha nhẽ bọn anh k phân biệt đc NOBLE với SAM 29C ah?

kiet_ac

Xe tăng
Cảm ơn chú Tùng đã trình diễn live show nhé ...
1 dãy Sprinter thấy là thích rồi đó hehe ...

Sau đây mình làm cái part 5 " Hành trình 1 chuyến đi Bus và môtô "
Từ Cái Bè về tới Vĩnh Long

Tặng 2 chú mê tải nhà mình

Con Home Huệ Nghĩa này chưa thấy ở đâu lên hình hết , nên chắc VNBC là nơi đầu tiên

Con này Hoa Anh nhận giùm cái ><

Sáng mai sẽ có 1 show " Thanh Thủy Limousine tại Vĩnh Long " cảm ơn anh em đã xem :D

hoanganhBP

Xe hơi
Cảm ơn chú Tùng đã trình diễn live show nhé ...
1 dãy Sprinter thấy là thích rồi đó hehe ...

Sau đây mình làm cái part 5 " Hành trình 1 chuyến đi Bus và môtô "
Từ Cái Bè về tới Vĩnh Long

Tặng 2 chú mê tải nhà mình

Chợ Gạo TG đúng ko anh,đi ngang qua đây thì xe hino nhiều thôi rồi luôn

wavechien

Xe container
Cu em Tùng cố gắng nhá, anh vodka chú nhiệt tình, nhiều ảnh quá anh éo biết Quất lại cái nào, xem cái nào đẹp ném sang bên thớt ảnh đẹp nhá

wavechien

Xe container
Bên HLTrav... chê cái mào này hàng mã dán vào đấy mấy bác ạ
Vâng, chỉ có Hà Nội mới có Hàng Mã để mà dán vào thôi cụ ạ, trong Nam móc đâu ra, coi như là hàng độc rồi đúng ko ạ? ko biết cụ đã đọc câu chuyện con cáo và chùm nho xanh chưa ạ, cáo nó ko với được chùm nho quay sang chê nho xanh, chua nên ko ăn nữa =))

wavechien

Xe container
Dạ, mấy bác tài đóng cửa xe kín mít, em ra gõ cửa , bác ý mở cửa hỏi có việc gì cháu. Em bảo xe nhà mình đẹp quá, bác cho cháu lên chụp mấy kiểu ảnh ạ. Bác ý bảo xe này mà đẹp, rồi chỉ ngay cái chuồng gà đỗ bên cạnh, sao không ra chộp xe kia đẹp kìa. Em bảo Universe nhà mềnh là nhất rồi còn gì ạ:D Bác ý cười, em ngay đi định ra chộp xe khác thì bác ý bảo này lên đi, chộp nhanh lên:( Em thấy bác ý hơi căng nên chộp 2 kiểu, cháu cảm ơn bác, ukm. Good bye
Tình hình Boi làm thêm ít thẻ ngành cho anh em còn đi tác chiến nữa chứ :D

Màu này của Thiên Thảo Nguyên, chắc cụ Chiu chụp rồi, hôm ấy có 2 con, con đỗ bên trên chụp được mỗi mít thôi, nó là samco 29 chỗ. Ko phải con này chú nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng