Việt Nam Bus Club Part 25

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
để a nói chú hàng kinglong shanghai kích thước nó còn nhỏ hơn bầu của space hàng 2nd hàn xẻng, tại sao a lại chọn hình 3 bởi vì ở hình đó nó rỉ mất cái miếng bảo vệ để mọi người có cái nhìn cụ thể hơn, a đã ngồi rất nhiều xe giường nằm bên tàu nên a để ý thấy, thậm chí ở bên đó nó xài thắng đĩa hết ít xài tang trống như ở VN mình. Có thể cái này mọi người rất ít để ý, lần sau ae có đi bắn phá soi mói nhớ soi kỹ dùm cho a cái kích thước bóng hơi (nhìn nghiêng chút sẽ thấy) :))
Tuân lệnh :D. Lần sau em soi mói cái bầu Home cho anh ná :D. Không biết cụ Huy về đến đâu rồi :D.

Lái máy ủi

Xe buýt
Dạ chào cả nhà em về rồi ạ:D Hình như hơi muộn ạ:D
chú tới trễ 45p a sẽ kiến nghị lên BTC trừ bớt xiềng cát-xê :)) thôi khỏi dài dòng diễn đi nào a lót gạch ngồi hóng từ 8h30 đến giờ nè ^:)^

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chú tới trễ 45p a sẽ kiến nghị lên BTC trừ bớt xiềng cát-xê :)) thôi khỏi dài dòng diễn đi nào a lót gạch ngồi hóng từ 8h30 đến giờ nè ^:)^
Dạ tuân lệnh ạ:D Chương trình của em ngắn thôi ạ:D Khoảng 30 kiểu ạ:D

CÁC BÁC THÔNG CẢM CHO EM, EM XIN LÊN XE CHỘP MÀ MẤY BÁC TÀI MẶT CỨ NGHIÊM TRỌNG NÊN EM CHỈ DÁM CHỘP 2 KIỂU RỒI LƯỚT LUÔN Ạ:D

Lái máy ủi

Xe buýt

CÁC BÁC THÔNG CẢM CHO EM, EM XIN LÊN XE CHỘP MÀ MẤY BÁC TÀI MẶT CỨ NGHIÊM TRỌNG NÊN EM CHỈ DÁM CHỘP 2 KIỂU RỒI LƯỚT LUÔN Ạ:D
sao chú ko nói với mấy bác tài đó là "đầu bò đây có yên cho a bắn vài phát ko...!?" :)) vodka cho chú vì những sự cố gắng gần đây :>

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
sao chú ko nói với mấy bác tài đó là "đầu bò đây có yên cho a bắn vài phát ko...!?" :)) vodka cho chú vì những sự cố gắng gần đây :>
Dạ sao có mỗi bác chém thế nhể, cái bác Boy kia kêu chờ hóng mà h chạy mất đâu rồi:D

luckyboy

Xe container

Lên đc xe rồi mà làm có 2 kiểu :D. Thôi lần sau dạn dần đều lên chú ợ :D. A tin là lần sau rồi chú quen dần rồi chai mặt ra chụp thỏa mãi ấy chứ ;))

xedonglanh_6994

Xe điện

xe này chở Hàng xẻn hay sao ta xem cái miến vàng kìa;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

luckyboy

Xe container

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em xin thế nào Bác tài cho lên chụp ấy;))lở lên rồi làm bấy nát cái xe luôn:))
Dạ, mấy bác tài đóng cửa xe kín mít, em ra gõ cửa , bác ý mở cửa hỏi có việc gì cháu. Em bảo xe nhà mình đẹp quá, bác cho cháu lên chụp mấy kiểu ảnh ạ. Bác ý bảo xe này mà đẹp, rồi chỉ ngay cái chuồng gà đỗ bên cạnh, sao không ra chộp xe kia đẹp kìa. Em bảo Universe nhà mềnh là nhất rồi còn gì ạ:D Bác ý cười, em ngay đi định ra chộp xe khác thì bác ý bảo này lên đi, chộp nhanh lên:( Em thấy bác ý hơi căng nên chộp 2 kiểu, cháu cảm ơn bác, ukm. Good bye

Trạng thái
Thớt đang đóng