Việt Nam Bus Club Part 25

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
cái này phải đợi bác Uni vào rồi mới tính được chú ah, tại vừa đi học vừa đi làm nên thời gian hạn hẹp quá chú ah! dự tính là thứ 6 tuần này sẽ Alo bà con trong này đi chỗ nào cồ phơ chém gió nhưng vẫn chưa kiếm được chỗ nào lý tưởng cả :(
tình hình là ta chấm dứt cái ọp tại Miền Đông đi bác ợ, lê la chỗ khác chớ cứ ở mãi đó chán và ngán ngẩm lắm roài

bx an suong

Xe buýt
các bác cho leo gãy CÁI CẲNG LUÔN RỒI!

Chỉnh sửa cuối:

bx an suong

Xe buýt
bác thiêng quá đê :)) em vừa nghĩ đến bác xong định bẩu bác là mấy ngày tới đi ọp mini với ae luôn nhá :D.
nãy giờ e leo băng lái phụ ợ!để e xem lịch làm đã bác ợ!đi làm theo ca nên ko biết sao đây!

bx an suong

Xe buýt

các bác cho e hỏi tí lốp KUMHO với MICHENLIN thì loại nào tốt hơn ợ!

47V4747

Xe điện
cái nào giá cao thì tốt hả a?mà bựa ni đi làm ở mô đó?
cũng chưa hẳn mắc hơn đã tốt :D nhưng mà Michenlin vẫn tốt hơn Kumho nhưng mà giá nó hơi chát chú ah, lốp xe máy mà cũng cả chai bạc rồi (loại ko săm í ) :(

Lái máy ủi

Xe buýt
cũng chưa hẳn mắc hơn đã tốt :D nhưng mà Michenlin vẫn tốt hơn Kumho nhưng mà giá nó hơi chát chú ah, lốp xe máy mà cũng cả chai bạc rồi (loại ko săm í ) :(
từ bữa xăng tăng giá tới giờ mềnh đi xe bus nên chả quan tâm Xăm lốp chi hết :40:

bx an suong

Xe buýt
vậy hả a?cái xe wave của e xài JUMKO giá chỉ có 250k à!rẽ hơn nhiều!mà xe máy cũng có loại ko săm hả a?e tưởng đâu chỉ có ô-tô mới có chứ?

bx an suong

Xe buýt
nhà mềnh này vắng vẻ nhể?:-/

Lái máy ủi

Xe buýt

các chú để cái kích thước bầu hơi hàng nguyên chiếc nhập về VN và kích thước bầu hơi cũng nhập bên hàn xẻng lắp trên home có khắc nhau kô ?8-> đang tự hỏi tại sao có sự khác nhau này, còn 1 điều nữa a để ý thấy bên tàu nó xài bầu có kích thước lớn tương đương với kích thước lắp trên home....! 8-|

luckyboy

Xe container

các chú để cái kích thước bầu hơi hàng nguyên chiếc nhập về VN và kích thước bầu hơi cũng nhập bên hàn xẻng lắp trên home có khắc nhau kô ?8-> đang tự hỏi tại sao có sự khác nhau này, còn 1 điều nữa a để ý thấy bên tàu nó xài bầu có kích thước lớn tương đương với kích thước lắp trên home....! 8-|
Đây, anh xem dưới này có cái nào giống ở Home a thấy không ná :D.

1.

2.

3.

Có 3 số đó anh chọn đi rồi em giải thích cho :D.

Lái máy ủi

Xe buýt

luckyboy

Xe container
cụ thể hơn chú nói cho bít cái 1. và 3. 8->
cái số 3 chính là hàng Khựa của Daewoo đó anh Ủi ;)). Ở Home nó xài bầu Tung Của hay không thì em không dám nói ná :D Ném đá hội đồng thì toi em :D.
Số 1 và 2 thực ra là bầu của Space cả, nhưng ở bầu số 1 nó còn giữ đc miếng chắn hay còn gọi là vỏ bảo vệ bầu nên nhìn nó như khuyết một nửa, nếu tháo nó ra thì nó nhìn như bầu số 2. Ở Home nó cũng có miếng chắn bảo vệ như thế nên là nhìn nó có thể khác. Còn thực chất Home của ai sản xuất thì em xin phép khôg dám phang bừa kẻo mất uy tín nhà SX :D.

Lái máy ủi

Xe buýt
cái số 3 chính là hàng Khựa của Daewoo đó anh Ủi ;)). Ở Home nó xài bầu Tung Của hay không thì em không dám nói ná :D Ném đá hội đồng thì toi em :D.
Số 1 và 2 thực ra là bầu của Space cả, nhưng ở bầu số 1 nó còn giữ đc miếng chắn hay còn gọi là vỏ bảo vệ bầu nên nhìn nó như khuyết một nửa, nếu tháo nó ra thì nó nhìn như bầu số 2. Ở Home nó cũng có miếng chắn bảo vệ như thế nên là nhìn nó có thể khác. Còn thực chất Home của ai sản xuất thì em xin phép khôg dám phang bừa kẻo mất uy tín nhà SX :D.
để a nói chú hàng kinglong shanghai kích thước nó còn nhỏ hơn bầu của space hàng 2nd hàn xẻng, tại sao a lại chọn hình 3 bởi vì ở hình đó nó rỉ mất cái miếng bảo vệ để mọi người có cái nhìn cụ thể hơn, a đã ngồi rất nhiều xe giường nằm bên tàu nên a để ý thấy, thậm chí ở bên đó nó xài thắng đĩa hết ít xài tang trống như ở VN mình. Có thể cái này mọi người rất ít để ý, lần sau ae có đi bắn phá soi mói nhớ soi kỹ dùm cho a cái kích thước bóng hơi (nhìn nghiêng chút sẽ thấy) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng