Việt Nam Bus Club Part 24

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái máy ủi

Xe buýt

76m1146

Xe tăng
Dạ
Họ và Tên: Phạm Thanh Tùng
Năm sinh,: 14//4/1998
Quê quán: Hà Nội
Nghề nghiệp: Học sinh
Tính tình: Ngựa non háu đá
Sở thích: Lái xe
Ước mơ: lái xe
lái xe con thì đc chứ đừng có mà đụng vào xe lớn nhé chú a khuyên chú thật tâm đấy.....ăn cám trả vàng đó....khi ngồi vào ghế tài xe là 1 chân ngoài đời 1 chân trong tù đấy chú

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
lão kia thì boom là con CN ....chã nhẻ đây là con ông 10 s :)):)):)) mồm thì hô lô tô hoài mà xe cộ thì k thấy đâu cả.......phát biểu k biết nhục cho dòng họ hay s ấy bác nhỉ =))=))=))
ăn nói cho cẩn thận bác ơi.:), nên suy nghĩ trước khi nói.
nhà bác nhiều xe thế mà phải xoắn 4.8 tỏi à,nhập về đi bác làm con đầu tiên VN luôn:>
Nhà e có 2 con cắm vào văn phòng thôi
4.8 mua đc 2 con Univer Luxury đời 08 đổ xuống rồi bác ạ, đầu tư xe 45 căng nhất là dưới 3.5 thôi chứ nhiều quá cũng khó thu hồi vốn.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
lái xe con thì đc chứ đừng có mà đụng vào xe lớn nhé chú a khuyên chú thật tâm đấy.....ăn cám trả vàng đó....khi ngồi vào ghế tài xe là 1 chân ngoài đời 1 chân trong tù đấy chú
Dạ cái đó để sau bác ạ:D Bh em mới 14 đã đủ tuổi lái xe đâu ạ:D

76m1146

Xe tăng

ớ ớ cái bác này e có làm gì bác đâu mà bác nhột thế.....e có làm chi mà phải cẩn thận thế bác.....bác mới chính là người suy nghĩ trước khi nói đó =))=))

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
có nhà bác giò dk mua r kìa a ơi :)):)):)):)) chiệu chơi quá bác nhễ :)):)):)):)).... ước gì e đc như a ấy :)):))
Cũng chưa chắc đã được mua, xe tùy theo đợt thôi. Chắc 1-2 năm nữa bên Hàn thải xe thì bên mình mới nhập xong dọn đi là hoành tráng.

ớ ớ cái bác này e có làm gì bác đâu mà bác nhột thế.....e có làm chi mà phải cẩn thận thế bác.....bác mới chính là người suy nghĩ trước khi nói đó =))=))
Nếu bác cảm thấy thích thì e với bác chơi, e cũng ngựa non háu đá lắm.

76m1146

Xe tăng
học cho ra nghề ra ngành rồi ngoài phòng lạnh ký giấy lấy tiền cho nó an nhàng đi chú ơi...nhà a xe Chín Nghĩa đây...nghề xe từ cha ông tới h mà a k ham tới nữa....ăn k no ngũ k yên..... :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

4.8 mua đc 2 con Univer Luxury đời 08 đổ xuống rồi bác ạ, đầu tư xe 45 căng nhất là dưới 3.5 thôi chứ nhiều quá cũng khó thu hồi vốn.
Cái này là làm kinh tế chứ xe đẹp có để làm gì đâu bác nhỉ:D Như bọn ABC toàn xe xấu nhưng nó vẫn có tiền là được rồi bác nhỉ:D Em nói sai điều gì mong các bác bỏ qua cho em ạ:D

kienbinh

Xe điện
Dạ
Họ và Tên: Phạm Thanh Tùng
Năm sinh,: 14//4/1998
Quê quán: Hà Nội
Nghề nghiệp: Học sinh
Tính tình: Ngựa non háu đá
Sở thích: Lái xe
Ước mơ: lái xe
Lái thì lái xe hơi.Chú còn trẻ cố gắng mà học chú ạ.

76m1146

Xe tăng
Cũng chưa chắc đã được mua, xe tùy theo đợt thôi. Chắc 1-2 năm nữa bên Hàn thải xe thì bên mình mới nhập xong dọn đi là hoành tráng.
thì lúc đó cũng như 2 3 năm về trước khi uni 2k7 2k8 về vn mình thôi....e thấy bên đó dùng 2 3 năm là thải ra thôi :D

Universe luxury

Xe điện
học cho ra nghề ra ngành rồi ngoài phòng lạnh ký giấy lấy tiền cho nó an nhàng đi chú ơi...nhà a xe Chín Nghĩa đây...nghề xe từ cha ông tới h mà a k ham tới nữa....ăn k no ngũ k yên..... :D
vậy mà cứ ú thù lù như cái thùng phi ấy =))

hoanganhBP

Xe hơi
ko hẵn đâu chú ơi, cho nhập hay ko là do tụi hàn xẻng, chứ ko fai bán đc cái nào nó cũng bán đâu,:)
vậy mà e cứ tưởng có money là nhập dc xe mới chứ
thế à,vậy mà trc h e tưởng xe nhà Thúy An là của nhà bác hết chứ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dạ không bác ạ:D Cái này là niềm đam mê bác ạ. Chứ em thấy mấy bác cứ ngồi trong phòng lạnh ký giấy lấy tiền, toàn vô vị ạ:D Phải đi ra ngoài mới hiểu được ạ:D

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cái này là làm kinh tế chứ xe đẹp có để làm gì đâu bác nhỉ:D Như bọn ABC toàn xe xấu nhưng nó vẫn có tiền là được rồi bác nhỉ:D Em nói sai điều gì mong các bác bỏ qua cho em ạ:D
Bác nói đúng rồi ạ, như bên Hải Âu, ABC xe xấu toàn gắm vào ModeTour khi ế khách.
Cũng tùy doanh nghiệp, muốn xây dựng hình ảnh đối với đối tác thì chơi toàn Universe nhưng mỗi tội giá cước bằng giá Hi-class nên thu hồi vốn lâu hơn nhiều.
Dạ không bác ạ:D Cái này là niềm đam mê bác ạ. Chứ em thấy mấy bác cứ ngồi trong phòng lạnh ký giấy lấy tiền, toàn vô vị ạ:D Phải đi ra ngoài mới hiểu được ạ:D
Hồi bé cũng như bác, cũng mơ lớn lên lái xe khắp miền tổ quốc nhưng bây giờ thôi rồi ạ. Làm nghề này vất lắm e khuyên bác cố học mà ngồi bàn giấy. Nhìn ở ngoài thì đẹp thôi chứ k phải ai cũng có số lái xe đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Universe luxury

Xe điện
đam mê thì phải theo đuổi thôi chú à lúc anh nhỏ hơn chú tầm 6 hay7 tuổi gì đó đã thích ôm vô lăng mảy cày roài lúc đó xe ô tô chưa thông dụng và nhiều như bây giờ cứ thích sau lớn phải lái được xe 4b thì mới toại nguyện cho đến bây giờ gần 30 rùi mới có đk học lấy cái bằng B2 nè :)

76m1146

Xe tăng
Nếu bác cảm thấy thích thì e với bác chơi, e cũng ngựa non háu đá lắm.
ớ ớ...bác xem lại cm đi và hãy suy nghĩ thật kỉ vào cmt ấy...e có làm gì đâu mà bác nhột bác mở mồm ra bác bảo e cẩn thận.....bác nói chơi là chơi cái gì đây

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
đam mê thì phải theo đuổi thôi chú à lúc anh nhỏ hơn chú tầm 6 hay7 tuổi gì đó đã thích ôm vô lăng mảy cày roài lúc đó xe ô tô chưa thông dụng và nhiều như bây giờ cứ thích sau lớn phải lái được xe 4b thì mới toại nguyện cho đến bây giờ gần 30 rùi mới có đk học lấy cái bằng B2 nè :)
Dạ bác ơi, em theo đuổi rồi ạ, hôm trước tết đi theo papa em lái xe. Vào quán ăn cơm thế là nhảy lên( lúc đó ăn xong rồi papa em kêu lên nổ máy đi) mà em cũng biết về nguyên lý lái xe rồi ạ, thế là đánh liều mở phanh tay, đạp côn, vào số , thế là thôi xong... từ đó đến nay cũng chưa dám động vào xe bác ạ:D

76m1146

Xe tăng
s mà vô vị đc chú...cái gì nó cũng có cái hay của nó mà.... :)):))

Trạng thái
Thớt đang đóng