[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chanhsa

Xe điện

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Đọc cái dòng xanh xanh này chã đố bảo dám vào, chã thế thôi nhưng dát cực. Cậu cứ thử ngọt ngọt mấy câu là ngã ngửa ra đấy ;))

Em chả tin chã đấy vui tính đâu, trên OF thành viên toàn bảo mặt sắt đấy, xóa thớt bem thành viên nhanh rau ráu ý :))
Ah, em cứ chủ động dành thiện chí để kết giao nên ai cũng đều vui tính cả thôi cụ ạ.
Sắt ntn thì sẽ luôn có "Thép đã tôi thế đấy" để đối ứng. Quan trọng là "đúng" và "đáng" thôi ạ, để mà giữ được điểm dừng cho cái chữ "Fun" của diên đàn được trọn vẹn.
..^^..

Chanhsa

Xe điện
Chị đừng có tranh thủ tráo vai, e mí là người phải pha trà mời khách đơi nài. Có cái cụ Ngu.Hèn còn ăn vạ tại gia, e nhọc lắm..^^..
Chị tính sao thì tính.
Tính gì tầm này nữa, e cứ để cụ ấy ăn vạ xong ai về nhà nấy :)), hết phim mời đồng bào đi nghỉ :))

Haparis

Xe tăng
Em là em lại thích kêu to ý mợ ạ.:)
Thế cuối cùng là cụ tán chị hay tán e, hay để ý chị e họ hàng gì của bọn e trong nhà nài thì đề nghị lói rõ, tránh trường hợp người này tưởng của người kia xong mồi chia nhau ko bõ dính răng đâu cụ ợ..^^..

duchathoithoi

Xe tăng
Thế cuối cùng là cụ tán chị hay tán e, hay để ý chị e họ hàng gì của bọn e trong nhà nài thì đề nghị lói rõ, tránh trường hợp người này tưởng của người kia thì mồi chia nhau ko đủ dính răng đâu cụ ợ..^^..
Thân này dễ sẻ làm 2 được, thì sự anh hùng há mấy niêu.;));))

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ ấy tự giới thiệu đây nài :D

Welcome Ngơ tới Vì yêu... ;)). Ngơ có vì yêu mà đến không đới hay lại chưa biết yêu :)) :)) :))
Chào cậu
Thực lòng tớ cũng đang đi tìm cái mà cậu hỏi, theo cậu tâm tư của một Ofers như dưới thì có gọi là yêu không?

"Đành thôi người ơi... xa nhau từ đây...."
Văng vẳng đâu lời bài hát
Tôi chợt tự hỏi chính mình Tình Yêu là gì.? hai từ này đã từng cho tôi cái cảm giác mộng mơ , rồi khi chính thức bước chân vào cái cõi mơ mộng ấy thì em mới chợt nhận ra rằng Tình Yêu vốn buồn và mang đầy nước mắt....
Từ ngày quen em, tôi như làm bạn với những giọt u sầu và một sự hờn tủi ngậm ngùi....Tình Yêu của em đó, Tình Yêu chỉ là vậy thôi sao... tôi như hoàn toàn mất đi cả phương hướng , mất đi lòng tin và niềm tin rằng mai này mình sẽ được yêu....
Ngoảnh mặt để dấu đi một giòng nước mắt....gió OF đêm hôm nay sao lạnh buốt.... lạnh ngoài trời và lạnh cả trong tim....
Tình cảm em trao, có vậy thôi sao....em, một cánh hoa nhỏ ven rừng, làm sao có thể làm cho em vì cành hoa bé nhỏ kia mà bỏ đi cả khu rừng em đang có...tiếng lá khô dưới chân nghe thật êm tai.... nhưng tại sao sâu thẳm lòng tôi bây giờ lại như đang bị bước chân em dẩm nát tựa những chiếc lá khô buồn hiu hắt kia....
Tất cả những gì trước mắt tôi bỗng như bị sụp đổ, chỉ còn lại một nổi đau và bóng đêm buồn lặng lẻ...Người đang thay lòng, sao tôi lại vẫn cứ mải chờ trông....phải chăng đang chờ đợi một cái gì đó rất mong manh, mong manh tựa một làn khói mờ huyền ảo....
Buồn bã nhìn qua khung cửa sổ, khung trời thơ mộng của tôi bây giờ chỉ còn lại một màu xám, màu trời buồn của một sớm đông phai....Gió nhẹ lay, vài chiếc lá khẻ đong đưa...lá rơi ngoài hiên, sao cứ ngở bước chân và trái tim người đang quay trở lại....Nhẹ để tất cả xuống.... ngắm nhìn một lần nửa....khép nhẹ đôi bờ mi....để chợt nhận ra rằng.... mình đã dần dần lạc mất nhau.....

Ba Ngơ

Xích lô
Ah, em cứ chủ động dành thiện chí để kết giao nên ai cũng đều vui tính cả thôi cụ ạ.
Sắt ntn thì sẽ luôn có "Thép đã tôi thế đấy" để đối ứng. Quan trọng là "đúng" và "đáng" thôi ạ, để mà giữ được điểm dừng cho cái chữ "Fun" của diên đàn được trọn vẹn.
..^^..
Vâng, vậy lại lái theo chữ Duyên bác nhỉ :)

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ e ko biết thật mà, nhìn ảnh rồi cũng ko biết cụ là ai..^^..
Thế cậu có nhận ra cái icon này
không ;)

Cậu nhận ra thì cậu sẽ biết tớ là ai và tớ tin là trong nhà Yêu thì hẳn cậu sẽ nhận ra

Haparis

Xe tăng
không ;)

Cậu nhận ra thì cậu sẽ biết tớ là ai và tớ tin là trong nhà Yêu thì hẳn cậu sẽ nhận ra
Dạ icon đó lần đầu tiên e thấy ạ:)):)):))
Cụ thông cảm chứ trong nhà này ko ít cụ nhận nhầm e với mợ khác đâu, nên e chẳng lấy gì làm lạ.

Ba Ngơ

Xích lô
Hữu duyên với cụ rồi.
Hữu duyên tới 2 lần như này, thì bọn em tin là cụ đáng để kết giao thiện chí, dù dưới "hình hài" nào.
..^^..
Vâng, thật lòng em cũng không cố tình dấu bản thân cho dù lái nick nào. Tất cả từ viết cho đến giao tiếp vẫn như nick đã vào đây chơi. Ơ thế mà có mợ còn đang đuổi em kìa bác :)

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ icon đó lần đầu tiên e thấy ạ:)):)):))
Cụ thông cảm chứ trong nhà này ko ít cụ nhận nhầm e với mợ khác đâu, nên e chẳng lấy gì làm lạ.
Vậy hả, kể cũng lạ và hiếm đây :P
À mà tớ có bảo đã từng quen với cậu đâu nhỉ, cậu lại đưa chữ vào miệng tớ rồi. Cái icon là tớ hỏi cậu có nhận ra không, nếu nhận ra thì sẽ biết tớ, biết tớ là cụ nào đó trên này thôi mà ;))

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Vâng, thật lòng em cũng không cố tình dấu bản thân cho dù lái nick nào. Tất cả từ viết cho đến giao tiếp vẫn như nick đã vào đây chơi. Ơ thế mà có mợ còn đang đuổi em kìa bác :)
Kệ đi cụ ơi Cún của em đấy. Tính quỷ nhỏ nghịch ngợm vẫn vậy ấy mà.
2 đứa em chào đón người bạn mới là cụ, và mong cùng cụ giữ cái duyên "hòa nước sông chén rượu ngọt ngào" này.

Haparis

Xe tăng
Vậy hả, kể cũng lạ và hiếm đây :P
À mà tớ có bảo đã từng quen với cậu đâu nhỉ, cậu lại đưa chữ vào miệng tớ rồi. Cái icon là tớ hỏi cậu có nhận ra không, nếu nhận ra thì sẽ biết tớ, biết tớ là cụ nào đó trên này thôi mà ;))
E còn bé, nên chị Chanhsa làm gì cho cụ nào có icon hôn hít thế vào chơi nhà đâu. Cụ nhầm nhà roài:)):)):))

Trục

Xe ba gác
không ;)

Hé hé, nhà yêu này là New Yêu anh ơi, chắc các mem ở nhà này ít biết về anh ở cái nhà Old Yêu kia. =))

Ba Ngơ

Xích lô
E còn bé, nên chị Chanhsa làm gì cho cụ nào có icon hôn hít thế vào chơi nhà đâu. Cụ nhầm nhà roài:)):)):))
Cậu còn bé thì tớ công nhận vì tớ nghĩ khi tớ biết cái icon đấy cậu vẫn còn bế bồng trên tay thật ;)
Mà sao cậu đánh tráo khái niệm khiếp khiếp là, nụ hôn trên là nụ hôn xuất phát từ cái quên hương cậu đang sống đấy chứ, người lớn tuổi có thể xơm vào má một em bé bình thường mà

Trạng thái
Thớt đang đóng