[Funland] Về Thể Loại Âm Nhạc Không Lời - Những nốt trầm bổng.

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Covid bùng phát phải ngồi nhà, vào thớt này nghe nhạc thú vị thật. Em chợt nghĩ, dịch dã cũng có mặt tích cực, đó là làm cho chúng ta sống chậm lại, có thời gian nhấm nháp, tận hưởng những điều mà khi bận rộn thường ngày ta thường bỏ qua

Em cảm ơn cụ chủ thớt và tất cả các cụ/mợ đã post link nhạc nhé :)

NguyenAnhPhan

Xe container
Covid bùng phát phải ngồi nhà, vào thớt này nghe nhạc thú vị thật. Em chợt nghĩ, dịch dã cũng có mặt tích cực, đó là làm cho chúng ta sống chậm lại, có thời gian nhấm nháp, tận hưởng những điều mà khi bận rộn thường ngày ta thường bỏ qua

Em cảm ơn cụ chủ thớt và tất cả các cụ/mợ đã post link nhạc nhé :)
Sống chậm lại xíu, và tranh thủ...hay là có thời gian để mà nhìn lại chặng đường vừa đi.
--> Với em thì còn lo toan nhiều...nhưng cố mãi cũng oải. Lúc ấy phải tạm nghỉ. Tìm gì đó thư giãn đôi chút. Để mà vực lại tinh thần, sk tiếp tục bươn trải.
* Like cụ 👍👌🏾

comiki

Xe ba gác
Người OF
...And with our love through tears and thorns
We will endure as we pass surely through every storm
A time for us, someday there'll be
A new world, a world of shining hope for you and me

Chit

Xe tải
Không me tây nhưng phải thừa nhận, âm nhạc Châu Âu nó phát triển trước mấy trăm năm, có nhiều đỉnh cao. Nghe nó khác hẳn cụ ạ.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Không me tây nhưng phải thừa nhận, âm nhạc Châu Âu nó phát triển trước mấy trăm năm, có nhiều đỉnh cao. Nghe nó khác hẳn cụ ạ.
Cụ đừng bận tâm quá, nghệ thuật vốn ko biên giới, ko phân màu da, tôn giáo, sang hèn, ... Chỉ là mỗi người cảm nhận đến đâu thôi.

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ đừng bận tâm quá, nghệ thuật vốn ko biên giới, ko phân màu da, tôn giáo, sang hèn, ... Chỉ là mỗi người cảm nhận đến đâu thôi.
Cảm nhận thì do cá nhân mà mợ. Miễn hiểu được nó có ý nghĩa là được. Như vậy cũng coi là hiểu. Hiểu ít mà như hiểu nhiều...chính là vậy...
(Em nói có ý riêng thôi nha).
🙂