[Funland] Về Thể Loại Âm Nhạc Không Lời - Những nốt trầm bổng.

NguyenAnhPhan

Xe container
:)) không ai gọi Beethoven là nhạc sỹ cụ ạ :)))))
Là 1 cụ nhé. Gọi nhạc sĩ, hay nhà soạn nhạc cũng thế. Bởi họ sáng tác nhiều thể loại. Giờ vẫn nhiều nhạc sĩ - nhà soạn nhạc trên thế giới sáng tác kiểu đó. Từ "nhà soạn nhạc" vẫn xài, và nhạc sĩ cũng vẫn dùng --> chỉ về cùng 1 người cụ ạ.
- Nhiều nhạc sĩ của ta viết thính phòng. Có tác phẩm biểu diễn ở nước ngoài. Họ gọi những ns đó là Nhà Soạn Nhạc. Ở ta thì vẫn gọi họ là ns vậy.

NguyenAnhPhan

Xe container
Lúc này em đang còm vội. Rồi đi cầy.
- Trừ khi em nói sai 🙄

Argo

[Tịch thu bằng lái]
Là 1 cụ nhé. Gọi nhạc sĩ, hay nhà soạn nhạc cũng thế. Bởi họ sáng tác nhiều thể loại. Giờ vẫn nhiều nhạc sĩ - nhà soạn nhạc trên thế giới sáng tác kiểu đó. Từ "nhà soạn nhạc" vẫn xài, và nhạc sĩ cũng vẫn dùng --> chỉ về cùng 1 người cụ ạ.
- Nhiều nhạc sĩ của ta viết thính phòng. Có tác phẩm biểu diễn ở nước ngoài. Họ gọi những ns đó là Nhà Soạn Nhạc. Ở ta thì vẫn gọi họ là ns vậy.
Cụ đừng cãi cùn. Nhà soạn nhạc và Nhạc sỹ là hoàn toàn khác nhau. Nhạc thích phòng không đánh đồng thành nhạc cổ điển cụ nhé.

Argo

[Tịch thu bằng lái]
Ghớm. Cụ căng nhề.
À mà vang thì em mới bị. Hồi vô dd ấy. Thế nay cụ định vang em à.kkk
--> Em muốn thử. Hế 😋
Không cụ ạ. Đấy là em chia xẻ. Còn cụ muốn tìm một giai điệu có lời hay không lời hợp với cảm giác. Em nghĩ em làm được...

NguyenAnhPhan

Xe container
Không cụ ạ. Đấy là em chia xẻ. Còn cụ muốn tìm một giai điệu có lời hay không lời hợp với cảm giác. Em nghĩ em làm được...
Mời cụ trích ra ạ.
Vì em nghĩ, không phải chỉ em..mà chắc có 1 số cụ cũng như em. 🙂