[Funland] Văn hóa of đây sao?

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongmit

Xe cút kít
em nghĩ ban điều hành khi viết có thể fun nhưng nên trong khuôn khổ và viết lách hài hước, k quá cứng nhắc như luật định nhưng cũng k nên dùng từ trẩu quá dễ gây hiểu lầm

luolanvn

Xe tăng
Em nghĩ cụ Chã đã ko lên tiếng phản bác nghĩa là có nhận sai sót rồi.
Qua lần này , em nghĩ OF nếu quay trở lại cái không khí 2012 về trước thì càng văn minh.
Ngoài ra nếu nhìn avatar cụ Chã là hình chú cún, em nghĩ chủ tâm cụ ấy là fun. Vậy nên cùng nhau rút kinh nghiệm là ok.
Thời đó rất vui và có tình người, nick cũ của em là tuankiet_i30cw, cũng chỉ vì min/mod mấy năm trở lại đây quá cứng nhắc, thích bem ai thì bem, nhiều nick còm phản cảm thì bỏ qua và cũng không fun như hồi đó mà em phải xóa nick.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thời đó rất vui và có tình người, nick cũ của em là tuankiet_i30cw, cũng chỉ vì min/mod mấy năm trở lại đây quá cứng nhắc, thích bem ai thì bem, nhiều nick còm phản cảm thì bỏ qua và cũng không fun như hồi đó mà em phải xóa nick.
Nick em 2009 là ..._alpine ạ. Dạo đó có thể ví OF giống Định Công, Linh Đàm là các khu đô thị dành cho dân văn pòng trí thức. Không khí văn minh . Fun nhưng trí tuệ. Sau này OF giống Xala, Đại Thanh, Kim Lũ . Nháo nhào lên. Tất nhiên em ko vơ đũa cả nắm. Giờ vào OF chém rất dễ bị gài và bị bem. Một thời gian dài em bỏ sang muare, tinhte . Giờ em là Tập Lái thôi

vnproject

Xe máy
Câu hay quá em học mót được. Ném xương cho chó cắn nhau. kaka.

Muon_biet

Xe cút kít

phuongmit

Xe cút kít
Hình như nick cũ em với cụ có giao lưu cái amply, hồi đó em ở Nghi Tàm, k biết e nhớ đúng k nhưng nick đó quen lắm :D

luolanvn

Xe tăng
Hình như nick cũ em với cụ có giao lưu cái amply, hồi đó em ở Nghi Tàm, k biết e nhớ đúng k nhưng nick đó quen lắm :D
Em không nhớ lắm, cụ chỉ cần nói amply gì là em nhớ ra cụ ngay :). Em giao lưu âm thanh với các cụ trên này cũng kha khá mà, nhiều cụ chơi atc trên OF chắc cũng biết em.

phuongmit

Xe cút kít
Em không nhớ lắm, cụ chỉ cần nói amply gì là em nhớ ra cụ ngay :). Em giao lưu âm thanh với các cụ trên này cũng kha khá mà, nhiều cụ chơi atc trên OF chắc cũng biết em.
Hình như con Pioneer Ax10ai khiển to bằng 2 bàn tay có cảm ứng. em nhớ cụ đi i30, lấy tầm trưa, lúc đấy thằng bé nhà e ngủ nên k mời cụ lên nhà test dc, cụ bảo cứ cầm về thử có gì thì báo e :D

luolanvn

Xe tăng
Nick em 2009 là ..._alpine ạ. Dạo đó có thể ví OF giống Định Công, Linh Đàm là các khu đô thị dành cho dân văn pòng trí thức. Không khí văn minh . Fun nhưng trí tuệ. Sau này OF giống Xala, Đại Thanh, Kim Lũ . Nháo nhào lên. Tất nhiên em ko vơ đũa cả nắm. Giờ vào OF chém rất dễ bị gài và bị bem. Một thời gian dài em bỏ sang muare, tinhte . Giờ em là Tập Lái thôi
Em chơi atc nên toàn mua bán và chém gió bên muare mà, sau này thì sang phomuaban :)

New Horison

Xe tải
Đọc kỹ câu chữ, nghiên cứu nghiêm túc văn bản thì em thấy ý của đoạn đó là: Min/Mod phải đủ trình độ và kinh nghiệm để nhận ra hành vi ném xương của các ọp phơ để mà xử lý chứ ko phải Min/Mod là người ném xương...câu đó là ọp phơ luôn tám với nhau trong những thớt sặc mùi lửa khói. Kể ra viết rõ ý hơn thì một số anh em bớt tâm tư :D

tranminhhoa

Xe tăng
Em đã từng bị xì hơi lốp 1 lần vì đúng câu đó, fun hay không fun em không biết ;))

luolanvn

Xe tăng
Hình như con Pioneer Ax10ai khiển to bằng 2 bàn tay có cảm ứng. em nhớ cụ đi i30, lấy tầm trưa, lúc đấy thằng bé nhà e ngủ nên k mời cụ lên nhà test dc, cụ bảo cứ cầm về thử có gì thì báo e :D
Chắc cụ nhầm rồi, 2014 em đi i30 và cũng có giao lưu 1 em amply pioneer 5.1 với 1 cụ trên OF nhưng không phải như cụ mô tả :)

SEKONE

[Tịch thu bằng lái]
Còn léo được bằng chung cư Xala, Kim Lũ. Otofun bây giờ chả khác gì chợ Long Biên với xóm liều ngoài đê sông Hồng, dân cư toàn buôn gánh bán bưng với xe ôm bơm vá xe, lao động phổ thông, cùng trọc phú cổ đeo xích vàng mà thôi. Tất cả cùng ngồi chung 1 mâm, nên khó xơi ngon miệng lắm các ông ạ. Tôi mạnh dạn đề nghị nên tách ra làm 2 mâm, 1 cái là Maybayfun (vì ô tô giờ cũng bình thường rồi) và cái kia là Xeomfun.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Còn léo được bằng chung cư Xala, Kim Lũ. Otofun bây giờ chả khác gì chợ Long Biên với xóm liều ngoài đê sông Hồng, dân cư toàn buôn gánh bán bưng với xe ôm bơm vá xe, lao động phổ thông, cùng trọc phú cổ đeo xích vàng mà thôi. Tất cả cùng ngồi chung 1 mâm, nên khó xơi ngon miệng lắm các ông ạ. Tôi mạnh dạn đề nghị nên tách ra làm 2 mâm, 1 cái là Maybayfun (vì ô tô giờ cũng bình thường rồi) và cái kia là Xeomfun.
Maybachfun và ... Xẻom.õm.phắn =))

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Cụ thớt nhìn avatar của em chã là biết mà!!

quangsot

Xe lăn
E hiểu là cụ thớt đang...chứng minh là đúng, E đang xem đây
Em không muốn chứng minh gì cả ở cái thớt này. Điều em muốn đưa ra là cách xử sự có văn hoá trên diễn đàn và nhất là những người điều hành diễn đàn thì càng nên cẩn trọng trong việc truyền tải thông tin đến các thành viên.

luolanvn

Xe tăng
Em không muốn chứng minh gì cả ở cái thớt này. Điều em muốn đưa ra là cách xử sự có văn hoá trên diễn đàn và nhất là những người điều hành diễn đàn thì càng nên cẩn trọng trong việc truyền tải thông tin đến các thành viên.
Chỉnh là mất chuẩn ~o)

tungst

Xe buýt
"Ném xương cho chó cắn nhau" em hiểu khác cụ thớt, cụ mod ko có ý nói mem đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng