Và a đã cưới e - GTS 125ie

sweetman

Xe máy
Tôi cũng vừa mua GTS 125 ie cũng màu trắng như cụ này,xe đi được 300km rồi đem vào hãng sửa lên sửa xuống,sửa xong giờ lấy xe về chán ko muốn đi và khuyên mọi người ko nên mua!tôi đã đi đến 2 đời xe GT rồi,cụ nào mua rồi sẽ ân hận! thề luôn!
Ủa vậy thế hả bạn. Mình nghe vụ này cũng nhiều rồi, cũng tham khảo tương đối ... nhưng vì thích thì phải chơi thôi :P. Úm ba la xì bùa cho nó không sao, hehe

bimbim1976

Xe điện
Ủa vậy thế hả bạn. Mình nghe vụ này cũng nhiều rồi, cũng tham khảo tương đối ... nhưng vì thích thì phải chơi thôi :P. Úm ba la xì bùa cho nó không sao, hehe

Cụ nghe nhiều mà cụ vẫn mua à?nhiều cụ nói rồi chứ chả riêng gì em,nói chung là GTS íe là 1 sai lầm,còn cụ nào biết mà vẫn mua ko hả?chỉ tội cái xe tháo ra tháo vào xót cả ruột!

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Xe thì nhìn đẹp quá mà sau khi nghe cụ Bim bim bắt bệnh e cũng nản luôn , ôi trời Pi a giồ , con này mà dắt bộ ngoài đường thì e thề là e bỏ nó lại :))

oxmen

Xe máy
chúc mừng bác đã lấy được vơ.vợ bác ngon đấy.hj

minh0075

Xe điện
Piaggio nói chung hay hỏng những lỗi lặt vặt và đột ngột nhiều khi rất ức chế,bù lại máy và khung thì quá good, ngồi lên phi thì khỏi nói,nhất là những ai đã thích sẵn rồi-Ngày trước thấy Pi có câu quảng cáo"lướt đi cùng cảm xúc "quả ko sai.
Nhớ hồi cách đây dăm năm con ZIP nhà em hỏng ko tài nào nổ được,gọi hot line có bác thợ già 8h tối xách đồ nghề đến nhà,loay hoay đến 9h thì nổ,cả công lẫn phụ tùng hết 50k.Dạo này có nhiều chỗ thợ có thể sửa được xe này nên đi cũng đỡ ngại hơn trước.

Mr_bEm

Xe hơi
Đúng là thích thì chơi thôi. Chúc mừng cụ có xe đẹpb-)

hungtuyetvn

Xe tải
thế là thành khoảng 6K5 rồi , giá có chát quá không các cụ nhể ?thôi em đành để dành thóc mua minin cooper cho bà cả vậy .

michaelphuong

Xe đạp
Giá này đã bao luôn đăng ký chưa bác??? Có lỗi j thì cập nhật luôn nhé, e cũng đang kết e này. Thanks

GTS SUPER

Xe máy
Chúc mừng bác Sweetman đã có vợ đẹp. Tôi cũng đang đi một em màu trắng, 6000km rồi. Lỗi của xe thì cũng có một vài cái và đã được thực tế chứng minh tuy nhiên bác thích thì vẫn OK chỉ có điều phải chuẩn bị tinh thần thôi ^^. Ngày trước tôi mua không đắn đo nhiều như bác. Xem một bài PR trên Autopro thấy nó có 125cc mà mạnh ngang SH (15.6HP) giá lại rẻ hơn ( giá ngày đó là 7300USD, SH150i nhập:7850USD SH Vietnam lúc đó chưa ra ) nên mua luôn cũng chẳng tìm hiểu gì thêm. Đi đầm xe, ngồi rất thoải mái nhưng dễ bị trầy xước hay gặp phải lúc đường tắc...thì khốn khổ...
Tôi thấy công tơ mét nó báo không thật thì phải, tốc độ báo cao hơn so với thực tế. Trên công tơ mét kim chỉ tốc độ dừng ở mức 10km/h ( có kim chặn ở đó) mà không thấy cho về 0. Có bác nào biết vì sao thì giải thích giúp.

leoNTV

Xe tải
Vậy là e yêu đã về với mình sau bao nhiêu ngày vắt tay lên đầu nằm suy nghĩ nên cưới e ý hay không :-* . Dưới đây là cảm tưởng của mình về e ý nhé :
- Trong ngày về làm dâu, e ý mặc bộ váy trắng muốt tinh khiết, sờ đến đâu mát lạnh cả tay - sướng đến đó (xe trắng sang trọng)
- Đêm tân hôn, mình nắm bóp e, e kêu to rõ ràng (còi to tầm Air Blade, không lí nhí như LX) . Khi bắt đầu chơi, thì e thở rất êm ái - tình cảm và nhẹ nhàng (máy nổ êm ru, nhẹ tênh)
- Rất thích cặp mông của e, mông to, bành hết cả ra :D nhưng lại mệt mình mỗi khi đổi tư thế, nhấc e yêu lên cũng là cả vấn đề (*** nặng thiệt, toàn bộ máy móc đằng sau hết)
- Dẫn e yêu đi ăn (đi đổ xăng), đi dạo (lượn lờ) mà ai ai cũng khen hết ah, nhìn đẳng cấp khác hẳn luôn :P.
- E yêu có cái ví rất to, rất HOT (cốp xe rất nóng). Nhưng e ý là e toàn bắt mình tự tay đóng ví cho e thôi, mình mà không đóng thì mất hết $$$ (không khóa cổ xe thì cốp trước và cốp sau coi như vô dụng, chỉ cần ấn nút mở khóa ngay ngoài là cốp bật lên mà không cần Key luôn, hix)
Tạm thời như vậy đã nhỉ, các bạn chiêm ngưỡng e yêu mình nhé :D
Cụ này nói rất là văn vẻ :)) miêu tả súc tíck qá

sweetman

Xe máy
Giá này đã bao luôn đăng ký chưa bác??? Có lỗi j thì cập nhật luôn nhé, e cũng đang kết e này. Thanks
Giá này là xe không thôi, chưa đăng kí bạn ah. Có lỗi j cái share cho ae biết ngay, khỏi lo. Mình biết dòng Piaggio là hay ôm vặt nhưng kết rồi phải chơi thôi :D

tuanphapbn

Xe đạp
Những ai ko thích thì đủ điều để chê cụ ạkk. E là e vẫn chúc mừng cụ có vợ mới. Piaggio vẫn là đẳng cấp. Thời trang phang thời tiết mà cụ :))

trangcali

Xe tăng
Giá này là xe không thôi, chưa đăng kí bạn ah. Có lỗi j cái share cho ae biết ngay, khỏi lo. Mình biết dòng Piaggio là hay ôm vặt nhưng kết rồi phải chơi thôi :D
Em like câu: kết rồi phải chơi thôi :D
Em cũng kết Pi nên nhiều ng cứ chế, cứ khuyên này khuyên nọ nhưng em vẫn nhất quyết lấy Pi
Xe mình đi chứ có phải ng khác đi đâu
Mình thick là nhick thôi :D

sweetman

Xe máy
Em like câu: kết rồi phải chơi thôi :D
Em cũng kết Pi nên nhiều ng cứ chế, cứ khuyên này khuyên nọ nhưng em vẫn nhất quyết lấy Pi
Xe mình đi chứ có phải ng khác đi đâu
Mình thick là nhick thôi :D
Ah ha, nói chung là mình làm mình chịu, đc thỏa mãn cái sở thích là không j bằng rồi, nhóc LX nhỉ :P

bimbim1976

Xe điện
Xe thì nhìn đẹp quá mà sau khi nghe cụ Bim bim bắt bệnh e cũng nản luôn , ôi trời Pi a giồ , con này mà dắt bộ ngoài đường thì e thề là e bỏ nó lại :))
Đúng là GTS ie 125 hay bệnh vặt,mà đã bệnh vào hãng thì cứ phải 1 tuần mới may ra mới có đồ thay,nói may ra thì chuẩn vì xe này là xe mơi nên phụ tùng thay thế còn nghèo nàn lắm,con này hay bị hỏng bơm nước làm mát,các thể loại kim chỉ trên mặt đồng hồ (điện tử mà),sáng ngày ra mà vội đi đâu thì hãy chờ đi,đề nổ máy 1 lúc lâu mới đi được,các vị cứ mua đi dùng sẽ thấy GTS sẽ ko như mong đợi,xem lời em nói có đúng ko nhé.Xe như xe hàng mã,ví dụ như SH hay Dylan của honda mà đổ xe thì cũng ko bị bẹp dúm to như cái bát ô tô 1 bên ''ong bầu'' như con GTS này,chỉ xước tí ti,nói chung GTS chỉ được cái dáng,còn chất lượng chả khác j của Trung của!

michaelphuong

Xe đạp
Đúng là GTS ie 125 hay bệnh vặt,mà đã bệnh vào hãng thì cứ phải 1 tuần mới may ra mới có đồ thay,nói may ra thì chuẩn vì xe này là xe mơi nên phụ tùng thay thế còn nghèo nàn lắm,con này hay bị hỏng bơm nước làm mát,các thể loại kim chỉ trên mặt đồng hồ (điện tử mà),sáng ngày ra mà vội đi đâu thì hãy chờ đi,đề nổ máy 1 lúc lâu mới đi được,các vị cứ mua đi dùng sẽ thấy GTS sẽ ko như mong đợi,xem lời em nói có đúng ko nhé.Xe như xe hàng mã,ví dụ như SH hay Dylan của honda mà đổ xe thì cũng ko bị bẹp dúm to như cái bát ô tô 1 bên ''ong bầu'' như con GTS này,chỉ xước tí ti,nói chung GTS chỉ được cái dáng,còn chất lượng chả khác j của Trung của!
Khiếp bác này dìm khiếp quá, mấy thread có em này bác đều feedback - thế này làm e đắn đo quá cơ. Chẳng biết mấy e thời gian gần đây đã được fixed chưa???