Thông báo V/v thu hồi danh hiệu "Người OF" hết thời hạn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Bác lại sai rồi.
Để cho thành viên khác hiểu được tại sao có danh hiệu Người OF thì bác có thể viết bài:
Những con đường ofer đến với danh hiệu "Người OF" xong bác có thể liệt kê ra từng khu vực và từng lý do được vinh danh.
Bác đừng mang xăng đi chữa cháy nữa!
Cách hiểu và cách nghĩ của bác khác em và BĐH. Việc này BĐH không coi là xăng như bác đang nghĩ. Bài viết trên là em đang trả lời bác, khi bác chỉ muốn các bài viết một chiều, khi có bài viết trái chiều, ngược với suy nghĩ của bác.

Bác có thể không đọc kỹ các bài viết thành viên thắc mắc khi họ còn chưa biết danh hiệu Người OF, chưa biết sao lại thu hồi, sao lại có 3 năm và chính em thay mặt BĐH trả lời cộng dẫn những nội dung liên quan đến danh hiệu Người OF.

Còn việc "Để cho thành viên khác hiểu được tại sao có danh hiệu Người OF" Nếu có viết, thì sẽ được viết ở một thớt khác, chứ không phải ở thớt này.

Batman

Xe điện
Cách hiểu và cách nghĩ của bác khác em và BĐH. Việc này BĐH không coi là xăng như bác đang nghĩ. Bài viết trên là em đang trả lời bác, khi bác chỉ muốn các bài viết một chiều, khi có bài viết trái chiều, ngược với suy nghĩ của bác.

Bác có thể không đọc kỹ các bài viết thành viên thắc mắc khi họ còn chưa biết danh hiệu Người OF, chưa biết sao lại thu hồi, sao lại có 3 năm và chính em thay mặt BĐH trả lời cộng dẫn những nội dung liên quan đến danh hiệu Người OF.

Còn việc "Để cho thành viên khác hiểu được tại sao có danh hiệu Người OF" Nếu có viết, thì sẽ được viết ở một thớt khác, chứ không phải ở thớt này.
Ý em nói, các bác làm chỉ làm phần ngọn, suy nghĩ theo chiều hướng cảm tính, thích thì làm.
Muốn cho ofer hiểu rõ thì phải làm từ gốc, tại sao có rồi mới đến thời hạn có, thời hạn thu hồi.
Bụp phát thông báo thu hồi đến toàn bộ thành viên, trong khi lúc vinh danh thì làm ở một góc (nhiều thành viên còn không biết), em đến chịu các bác.

Ý em nói, các bác làm chỉ làm phần ngọn, suy nghĩ theo chiều hướng cảm tính, thích thì làm.
Muốn cho ofer hiểu rõ thì phải làm từ gốc, tại sao có rồi mới đến thời hạn có, thời hạn thu hồi.
Bụp phát thông báo thu hồi đến toàn bộ thành viên, trong khi lúc vinh danh thì làm ở một góc (nhiều thành viên còn không biết), em đến chịu các bác.
Cái này thì như em đã thay mặt BĐH nhận lỗi, lỗi đầu tiên thuộc về BĐH. Còn việc bác nói khi vinh danh thì làm một góc, cái này thiết nghĩ bác là người hiểu rõ nhất chứ nhỉ?

Còn việc thu hồi, BĐH buộc phải thông báo rộng rãi, vì sao thì bác có thể đọc lại những bài viết, em viết trong thớt này.

Đào Tử Thi

Xe container
Quan điểm của em là cái gì nó cũng nên rõ ràng, chỉ có vậy thôi

Kiên Khùng

Xe điện
Em có đăng ký bên "Cộng đồng Vinfast toàn cầu" mà chẳng bao giờ còm hay viết bài (nghiện OF). Ban đầu vì là chủ xe đời đầu nên vị trí cũng danh dự lắm (quên luôn vì không vào mấy). Về sau họ đến hạng gửi thư thông báo tụt hạng thành viên. Giờ chỉ còn thành viên danh dự.
Chắc OF cũng nên theo quy trình đó. Đỡ giải thích. Trừ khi có dụng ý khác nữa.

Đào Tử Thi

Xe container
Em có đăng ký bên "Cộng đồng Vinfast toàn cầu" mà chẳng bao giờ còm hay viết bài (nghiện OF). Ban đầu vì là chủ xe đời đầu nên vị trí cũng danh dự lắm (quên luôn vì không vào mấy). Về sau họ đến hạng gửi thư thông báo tụt hạng thành viên. Giờ chỉ còn thành viên danh dự.
Chắc OF cũng nên theo quy trình đó. Đỡ giải thích. Trừ khi có dụng ý khác nữa.
Nhân lực đâu để làm mấy việc đó cụ, còn liên quan tự động hoá rồi lập trình các cái nữa, diễn đàn này mà làm như vậy thì tốn kém lắm.

Batman

Xe điện
Em là người hiểu rõ nhất, đúng vậy!
Lúc vinh danh thì em nói làm chỉ một góc, bác cứ từ từ suy ngẫm xem có đúng không.
Bọn em được vinh danh trong box (khu vực nhỏ) mà lúc thu hồi thì bác gửi thông báo đến toàn bộ diễn đàn (gồm cả quán cafe, chi hội...), và lý do giải thích thì rất buồn cười.
Cái này thì như em đã thay mặt BĐH nhận lỗi, lỗi đầu tiên thuộc về BĐH. Còn việc bác nói khi vinh danh thì làm một góc, cái này thiết nghĩ bác là người hiểu rõ nhất chứ nhỉ?

Còn việc thu hồi, BĐH buộc phải thông báo rộng rãi, vì sao thì bác có thể đọc lại những bài viết, em viết trong thớt này.

Sứa.

Xe điện
Em là người hiểu rõ nhất, đúng vậy!
Lúc vinh danh thì em nói làm chỉ một góc, bác cứ từ từ suy ngẫm xem có đúng không.
Bọn em được vinh danh trong box (khu vực nhỏ) mà lúc thu hồi thì bác gửi thông báo đến toàn bộ diễn đàn (gồm cả quán cafe, chi hội...), và lý do giải thích thì rất buồn cười.
Cụ có 2 quả Người OF hay bị xịt lốp là đúng rồi :)) Ai lại cãi xếp nhem nhẻm thế này ;))
Muốn j phải í nhị ví von như cụ Đào Tử Thi kia kìa :))
Mà em chưa hiểu ts cụ lắm nick Ng OF thế trong khi ng thật chỉ có 1?

Batman

Xe điện
Cụ có 2 quả Người OF hay bị xịt lốp là đúng rồi :)) Ai lại cãi xếp nhem nhẻm thế này ;))
Mà em chưa hiểu ts cụ lắm nick Ng OF thế trong khi ng thật chỉ có 1?
Cũng giống như bác thôi dùng nhiều nick.
Nhưng nick của em nó được công khai, của bác thì không.
Sứa là ai, là xukthal chứ ai.

Sứa.

Xe điện
Cũng giống như bác thôi dùng nhiều nick.
Nhưng nick của em nó được công khai, của bác thì không.
Sứa là ai, là xukthal chứ ai.
Ng OF là ng thật việc thật nó khác dùng nhiều nick và nhiều ng dùng 1 nick chứ :D

honghaibn

Xe máy
Tiêu đề "Thông báo thu hồi" nghe cấn cấn, như kiểu là do trao nhầm danh hiệu hoặc người được trao không xứng đáng. Cho dù nội dung thông báo có giải thích ntn thì vẫn làm cho người bị thu hồi cảm thấy buồn.

Sứa.

Xe điện
Em dùng nick này để chém gió, có sao không bác. ;))
Ko sao cả nhưng ý em danh hiệu Ng OF là do BĐH vinh danh vào 1 cá nhân cụ thể vì có thành tích tóm lại là người tốt, việc cụ có 3 nick Ng OF ko làm cho cụ tốt lên gấp 3 đc mà làm cho ng ko biết tưởng 3 ng khác nhau và cũng gây tốn kém tài nguyên của OF
Còn chém gió bt nó khác, ảo thật thoải mái thích bnhieu nick chả đc :))

Trạng thái
Thớt đang đóng