Thông báo V/v thu hồi danh hiệu "Người OF" hết thời hạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

Batman

Xe điện
Ko sao cả nhưng ý em danh hiệu Ng OF là do BĐH vinh danh vào 1 cá nhân cụ thể vì có thành tích tóm lại là người tốt, việc cụ có 3 nick Ng OF ko làm cho cụ tốt lên gấp 3 đc mà làm cho ng ko biết tưởng 3 ng khác nhau và cũng gây tốn kém tài nguyên của OF
Còn chém gió bt nó khác, ảo thật thoải mái thích bnhieu nick chả đc :))
Chém gió thì nick nào cũng chém được, nhưng nick chính của em nó còn mang một đặc thù khác, vác ra chém gió những kẻ mồm nhôm như bác lại vặn vẹo như này thì ngu người bác ạ.

Em là người hiểu rõ nhất, đúng vậy!
Lúc vinh danh thì em nói làm chỉ một góc, bác cứ từ từ suy ngẫm xem có đúng không.
Bọn em được vinh danh trong box (khu vực nhỏ) mà lúc thu hồi thì bác gửi thông báo đến toàn bộ diễn đàn (cafe, chi hội...), rất buồn cười.
Việc em mở những thớt thông báo này, hay trả lời là thay mặt BĐH trả lời các thành viên. Nó không phải cá nhân em, nên bác không cần thiết phải nhắc, dậy từ từ suy ngẫm với em trong thớt này.

Về quan điểm các nhân của bác, em và BĐH luôn tôn trọng bác. Còn em đăng lại bài em đã trả lời thành viên khác trong thớt này, và sẽ không trả lời bác tiếp tục về vấn đề này.

Đầu tiên lỗi thuộc về BĐH, cụ thể là các Chã phụ trách vấn đề này, đã không gỡ danh hiệu khi hết hạn theo quy định. Việc này để kéo dài hơn chục năm, dẫn đến ngay chính các bác đang được gắn danh hiệu Người OF phải nhắn tin cho BĐH thắc mắc, đề nghị gỡ danh hiệu người OF.

Họ không muốn khi đăng viết bài bằng những nick đấy, gặp những lời đàm tiếu, mỉa mai, móc máy “như chính trong thớt này cũng có nhiều thành viên vào đàm tiếu, mỉa mai, móc máy danh hiệu khi không biết, hiểu ý nghĩa của danh hiệu Người OF”.

Và cũng chính các bác ý cũng muốn BĐH mở thớt công khai việc thu hồi, công bố lý do thu hồi, tránh việc thắc mắc của người khác khi thấy trên nick họ không còn danh hiệu Người OF.

Bác và nhiều bác khác có thể xem hay vào thớt đọc lời tâm sự của bác Puma tn để hiểu thêm về những người đấu giá và được gắn danh hiệu Người OF.
Bác Puma tn không chỉ đấu giá biển số ở thớt em dẫn link bên dưới, mà bác ý đã đấu rất nhiều lần, sau khi thắng bác ý đã đề nghị không gắn danh hiệu và không nhận danh hiệu.
Đặc biệt năm 2013 trong lần đấu giá Bức tranh mạ vàng chân dung Đại tướng Võ Nguyên Giáp ủng hộ SABC. Bác Puma tn là người thắng cuộc với số tiền rất lớn “220 triệu” nhưng bác cũng từ chối danh hiệuNgười OF.

Sứa.

Xe điện
Chém gió thì nick nào cũng chém được, nhưng nick chính của em nó còn mang một đặc thù khác, vác ra chém gió những kẻ mồm nhôm như bác lại vặn vẹo như này thì ngu người bác ạ.
Em vặn vẹo gì? Chả ai có 3 giấy khen cháu ngoan BH đồng thời cả :))

Batman

Xe điện
Em vặn vẹo gì? Chả ai có 3 giấy khen cháu ngoan BH đồng thời cả :))
À, thế thì tự bác phải tìm câu trả lời rồi. Tôi không cần cái danh hão đó đâu, nên có nhiều hơn 3 phiếu, tôi cũng chẳng dùng để làm gì. ;) Ghen tị không, kỳ tới em tặng 1 cái.

Sứa.

Xe điện
À, thế thì tự bác phải tìm câu trả lời rồi. Tôi không cần cái danh hão đó đâu, nên có nhiều hơn 3 phiếu, tôi cũng chẳng dùng để làm gì. ;) Ghen tị không, kỳ tới em tặng 1 cái.
Tóm lại Người OF vẫn là ảo đúng ko? ;))

butchikim

Xe ba gác
Liêng quang danh hiệu là ở đâu cũng quếc liệc cả nhỉ ;;) 8-}

Hoàng tử đỏ

Xe container
Cũng không rõ là vinh danh vì cái gì nữa cụ.
Ông thì đi quét sơn phản quang lên cây, làm cho điểm đó không còn là điểm đen giao thông nữa, nên được vinh danh.
Ông thì nấu cháo từ thiện đằng đẵng bao năm, được vinh danh.
Ông thì đóng góp các bài viết có giá trị, được vinh danh.
Ông thì đóng góp tài chính cho quỹ of VCĐ, được vinh danh.
Em gặp 4 trường hợp như này trên of, không rõ còn trường hợp nào nữa không.
Còn ông thay vợ như thay áo nữa chứ, chú Trục?

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ phải sắm thêm 1 con Ng OF xơ cua đê, kẻo bị xịt lốp lại ko có xe biển đỏ chạy mất uy =))
Em có mà; Jonsan + nhá =))
Biển quan trọng gì đâu, mình sống sao mới quan trọng ;))

son.nguyen.1979

Xe tăng
99% thành viên trong diễn đàn sẽ nghĩ như cụ.

Ví dụ nên đề dòng chữ đỏ là :

- Thành viên tích cực
- Thành viên có đóng góp đặc biệt
- Thành viên...v..v...

Thì sẽ rõ nghĩa hơn.

Oh, vậy mà e cứ tưởng mấy cụ có title này là trong BQT OTV hoặc ng quen.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Oh, vậy mà e cứ tưởng mấy cụ có title này là trong BQT OTV hoặc ng quen.
99% thành viên trong diễn đàn sẽ nghĩ như cụ.

Ví dụ nên đề dòng chữ đỏ là :

- Thành viên tích cực
- Thành viên có đóng góp đặc biệt
- Thành viên...v..v...

Thì sẽ rõ nghĩa hơn.
Vâng, đúng 99% như các bác nói. Có điều nó hơi khác, 99% đấy là các thành viên mới không muốn tìm hiểu, muốn tìm hiểu chỉ cần vào ô tìm kiếm bên góc phải màn hình, tìm kiếm từ "Người OF" thì ra ngay. Và thêm trong số đó là các thành viên cũ chưa bao giờ quan tâm hay đọc bất cứ một thớt kêu gọi thiện nguyện hay thớt đấu giá ủng hộ Quỹ OF vì cộng đồng, thì không biết thật.

Và khi họ không muốn tìm hiểu, không quan tâm thì có nhất thiết bắt họ phải hiểu, phải quan tâm không bác?

Trạng thái
Thớt đang đóng