UK- Yêu từ cái nhìn đầu tiên

huancongtu

Xe tăng
Mợ này nói rất mấu thuẫn. Đầu đề thì ghi UK- Yêu từ cái nhìn đầu tiên nhưng trong bài thì lại viết cảm giá đầu tiên là "xấu lắm".

Hay là đi du học mấy năm tư duy lại có vấn đề?
e đang định bắt lỗi thì nhìn thấy cái này

trungnvmt

Xe tải
Hê hê thế là nghèo rồi còn gì nữa cụ . Nghèo ngay từ nhìn đầu tiên . Em ấy tóc tai bù xù mà không có tiền cắt tóc kia kia . Cụ nào hảo tâm vào đê ...

hecvn

Xe tăng
Bài hay quá, vote chủ thớt đã (có cái rangsun xinh xinh cụ cho lên đi)

Chỉnh sửa cuối:
Cụ đi làm sinh viên hú e đi cùng nhá,e cũng thích du học Anh vì có nhiều đồng bọn bên đó,shopping thì quá sướng,lại còn đc hút Cỏ thoải con gà mái nữa chứ,hê hê

hehe em cũng đang mong làm sinh viên nghèo đây

Du học ở Anh, dùng Fullframe ;)

PoBeo

Xe điện
Mợ chủ thớt là mợ đứng giữa, áo xanh và váy chấm đúng ko nhỉ?

Hic, xem ảnh mà mê lắm....chưa được sang....sao mình ko sinh ra trong 1 gia đình giàu có, đã thế lại học dốt nữa nhể ~X(

cerato08

Xe điện
Mợ chủ thớt là mợ đứng giữa, áo xanh và váy chấm đúng ko nhỉ?

Hic, xem ảnh mà mê lắm....chưa được sang....sao mình ko sinh ra trong 1 gia đình giàu có, đã thế lại học dốt nữa nhể ~X(
Mợ chủ thớt mặc váy màu vàng

PoBeo

Xe điện
Mợ chủ thớt mặc váy màu vàng
Hehe các cụ cứ hay thích tưởng tượng người kể chuyện sẽ là người đẹp nhất để giấc mơ được màu hồng :)) nhưng em thì thực tế, em dựa theo cảm giác, phán đoán thôi ạ....em tin là mợ đứng giữa áo xanh

thienthanragsun

Xe tải
Hehe các cụ cứ hay thích tưởng tượng người kể chuyện sẽ là người đẹp nhất để giấc mơ được màu hồng :)) nhưng em thì thực tế, em dựa theo cảm giác, phán đoán thôi ạ....em tin là mợ đứng giữa áo xanh
kkk, áo xanh là bạn thân của e ạ, khất các cụ ảnh đợt vài hôm nữa e rảnh đã, dạo này bận quá ko online nhiều được.
Mà e là ai chả được, có quan trọng gì đâu nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

PoBeo

Xe điện
kkk, áo xanh là bạn thân của e ạ, khất các cụ ảnh đợt vài hôm nữa e rảnh đã, dạo này bận quá ko online nhiều được.
Mà e là ai chả được, có quan trọng gì đâu nhỉ?
Không online được thì cứ ném lên photobucket rồi em upload giùm cho :))

bác Chã

Xe buýt
;))mấy bô lão ở trển cứ lắm chiện :-Bxem hình thì cứ nặng ng mà ngắm đi mà sao cứ phải húng lên nghĩ là cô này cô lọ cô chai làm giề :-|mợ ấy đã bào dồi, cơ mà gender thì đếch liên quan cơ mà, cứ dự vớ vịn linh tinh :)) save ảnh thì cứ save vào, băn khoăn cái cú click làm cái luyện giề :)) có điều ciện dồi mà mợ ấy mới tung cái váy vàng lên mà đã sỉn hết cả bàn /:) quả này mà mợ T cũng tinh gớm, bết tính các cụ OF nên tạm ko chèn mấy cái có mặt mợ vào, ko thì Nag hết mạng bởi các lão :))

buddyphuong

Xe máy
Mợ đi du học mà thế này thì nhất rồi còn gì

(Xin lỗi mợ lấy ảnh của mợ mà chưa xin phép !!!)

Hungm76

Xe tải
Cũng muốn góp mấy câu khi đọc qua vài trang đầu nhưng các cụ nhà ta đã nói hết cảm nghĩ của mình roài, :(. Thôi thì em xin góp vài câu vậy. Giọng văn của cụ thể hiện giới tính của cụ roài, còn là thế hệ 9x nữa. Cụ thì không thể là em "cỏ xanh và non" kia được vì em này em dự là rất điệu đà, khó có thể có sở thích xe 4b và lái xe đc.
Qua đây cũng thấy là phải cảm ơn cụ vì cụ đã mở thớt này để cho cánh lái xe bộc lộ rõ bản chất bebebebebe.... (trong đó có cả em nữa) ;)). Cá nhân em thì rất ngưỡng mộ cụ 2 điểm. một là ý trí học hành, hai là về sở thích xe cộ như ae trên diễn đàn này \m/. Chúc cụ học hành tốt, kiếm được nhiều money để đi du lịch, chụp nhiều ảnh để post cho ae cùng thưởng thức.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Loanh quanh hết giờ làm việc cũng đọc được đến đây. Các cụ cmmt lạc đề ít thôi, đang khoe cảnh mà cứ tập trung đâu đâu ;))

@chủ thread (tạm gọi là mợ): Mợ up tiếp ảnh lên đi ạ, em có 1 thời gian ở UK nhưng chỉ trong London, chưa đi được những chỗ khác vì công việc, nhìn ảnh của mợ mà cũng thấy nhớ nhớ LonDon :)

thienthanragsun

Xe tải
Cũng muốn góp mấy câu khi đọc qua vài trang đầu nhưng các cụ nhà ta đã nói hết cảm nghĩ của mình roài, :(. Thôi thì em xin góp vài câu vậy. Giọng văn của cụ thể hiện giới tính của cụ roài, còn là thế hệ 9x nữa. Cụ thì không thể là em "cỏ xanh và non" kia được vì em này em dự là rất điệu đà, khó có thể có sở thích xe 4b và lái xe đc.
Qua đây cũng thấy là phải cảm ơn cụ vì cụ đã mở thớt này để cho cánh lái xe bộc lộ rõ bản chất bebebebebe.... (trong đó có cả em nữa) ;)). Cá nhân em thì rất ngưỡng mộ cụ 2 điểm. một là ý trí học hành, hai là về sở thích xe cộ như ae trên diễn đàn này \m/. Chúc cụ học hành tốt, kiếm được nhiều money để đi du lịch, chụp nhiều ảnh để post cho ae cùng thưởng thức.
E ko muốn lạc đề nhưng cụ có nhiều nhận xét chưa chính xác quá nên e xin đính chính là cụ dự nhầm hết rồi:))
Cụ đừng nhìn mặt mà bắt hình dong ạ hehe
Dù sao e cũng ngại post thêm cái gì dính đến e vì thị phi quá kkk, khất các cụ ảnh uk tiếp vì h toàn ol chớp dật bằng đt chưa post ảnh đc
E khoe cảnh bao nhiêu mà các cụ ko bình luận, có tí buồn:(

Chỉnh sửa cuối:

Bank6688

Xe buýt
E ko muốn lạc đề nhưng cụ có nhiều nhận xét chưa chính xác quá nên e xin đính chính là cụ dự nhầm hết rồi:))
Dù sao e cũng ngại post thêm cái gì dính đến e vì thị phi quá kkk, khất các cụ ảnh uk tiếp vì h toàn ol chớp dật bằng đt chưa post ảnh đc
Em dự là bạn này nói đúng: Vì lời văn thế nào có nói nên bản chất gì đâu mà các bác cứ dự loạn cả lên. Không nên đọc văn mà phán xét con người vì là, bản thân em cũng thế, em viết hehhee nghe cười đểu nhưng ngoài đời em chẳng mấy khi cười to, toàn cười mỉm hoặc có cười nhưng ko cười đến nỗi hehe.
Nên là bạn này viết hay đó chứ, cảnh lại đẹp nữa, còn về bản chất rồi tính cách gì gì, các bác chưa gặp thì nói làm sao được, mà có khi các bác gặp nhiều rồi nhưng có những khoảng nặng của người ta các bác cũng chẳng biết, các bác chỉ biết cái nổi lên thôi.
Nhà iem là iem ủng hộ bạn răng sún. :)

ủng hộ quá đi ấy chứ, ai chẳng ủng hộ. các cụ ấy thấy thông tin nhỏ giọt quá nên khiêu khích để mợ chủ lộ thêm đấy mà.

buddyphuong

Xe máy
Thôi tập trung vào chủ đề chính là ảnh UK đi !!!