UK- Yêu từ cái nhìn đầu tiên

thienthanragsun

Xe tải
Đâu, chứn rùi, bóc vỏ thui! hị hị
Cụ ơi đừng nhìn mặt mà bắt hình dong hehe...

Ước gì Anh hóa thành chiếc túi , còn bàn tay anh là chiếc kính trong tay em ... và mình cùng nhìn nhau say đắm.
Ôi em chết mất ! Khung cảnh thật tuyệt vời các cụ ạ.
Cụ có hay nghe nhạc ko? có vài bài hợp với tâm trạng cụ lắm :P

cj acj vào thớt của mợ làm e nhớ London quá, hic hic :(
Ủa giờ cụ ko ở London nữa ạ

Chỉnh sửa cuối:

thienthanragsun

Xe tải

cbr150

Đi bộ
E bảo mợ chủ là cô váy vàng, mợ im lặng tức là đúng rùi. Công nhận mợ xinh thía.......E đoán mợ là người lãng mạn và trầm tính....mợ xem đúng không :P

vstock

Xe tải
trông giống thiên đường các cụ nhể :D

cerato08

Xe điện
em đoán cụ chủ thớt này là người yêu em áo vàng, em dự giống cụ Chuột

trungnvmt

Xe tải
Bây giờ nhiều bác mở thớt mà cứ úp mở về giới tính quá nhỉ , làm anh em cứ phải đoán già đoán non . Theo em các cụ cũng chẳng phải đoán làm gì , tăm phần tăm là một bác đực rựa rồi . Các bác cứ thử hình dung một cô bé như cô gái mặc váy vàng đấy mà kì cạch ngồi gỗ phím comment lại những các cụ U 40 hay U 50 trên này thì có thể xảy ra không . Tất nhiên là thớt nào mà có tí gái gú vào thì nó mới máu nhưng cũng không nên vì thế mà lập lờ kiểu đó là em , đó là em gái em ... Nge chán lắm . Tinh thần OF là chia sẻ dựa trên sự trung thực .
Em thấy ảnh chụp rất đẹp , và cũng nói thật là con người họ trông cũng văn minh quá , còn văn mình như thế nào thì em cũng chịu , chỉ thấy toát lên một cái gì đó mà dân châu Á mình không bao giờ có được ...

evka

Xe buýt
Bây giờ nhiều bác mở thớt mà cứ úp mở về giới tính quá nhỉ , làm anh em cứ phải đoán già đoán non . Theo em các cụ cũng chẳng phải đoán làm gì , tăm phần tăm là một bác đực rựa rồi . Các bác cứ thử hình dung một cô bé như cô gái mặc váy vàng đấy mà kì cạch ngồi gỗ phím comment lại những các cụ U 40 hay U 50 trên này thì có thể xảy ra không . Tất nhiên là thớt nào mà có tí gái gú vào thì nó mới máu nhưng cũng không nên vì thế mà lập lờ kiểu đó là em , đó là em gái em ... Nge chán lắm . Tinh thần OF là chia sẻ dựa trên sự trung thực .
Em thấy ảnh chụp rất đẹp , và cũng nói thật là con người họ trông cũng văn minh quá , còn văn mình như thế nào thì em cũng chịu , chỉ thấy toát lên một cái gì đó mà dân châu Á mình không bao giờ có được ...
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân cụ ơi ;)) Các cụ Offer nhà mình cũng tò mò lắm cơ, mũi thì rõ thính =))

thienthanragsun

Xe tải
E bảo mợ chủ là cô váy vàng, mợ im lặng tức là đúng rùi. Công nhận mợ xinh thía.......E đoán mợ là người lãng mạn và trầm tính....mợ xem đúng không :P
E cũng ko rõ lắm nhưng chưa thấy ai nhận xét e trầm tính bao giờ ạ, kkk

E thấy vấn đề giới tính không liên quan lắm đến mục đích của thớt mà cụ, với cả cụ chưa đọc kỹ rồi, e có úp mở gì đâu, e bảo e là mợ rồi mà hehe.
Ng trong ảnh có phải e hay ko thì rất nhiều ng ở đây biết( e tuy mới tham gia nhưng cũng có nhiều nhiều ng quen ở trên này ạ, đợt này thật là e đang có tí rảnh thì chăm trả lời, e rằng đợt tới thì khó), tuy nhiên e ko muốn topic bị lạc sang việc các cụ nhìn người mà muốn các cụ nhìn cảnh nên...
Vì cái sự nhiệt tình đó mà cụ bảo chán lắm làm e thấy buồn quá huhu. Ah với cả e tham gia diễn đàn vì e rất thích ô tô cũng như lái xe, chứ ko phải vì các yếu tố khác....

Chỉnh sửa cuối:

hungkooi

Xe hơi
Đẹp quá. Em muốn sang châu Âu du lịch lém nhưng hổng có xiền, hổng có time.

Aladin8008

Xe tải
Website
mercedes-mienbac.vn
nhà iem không có đk, cảm ơn mợ đã cho đi du lịch....cảnh đẹp thật :x

Lò Văn Lột

Xe tải
Mợ chủ thớt về có cầm được ít Cỏ nào về k đấy,dư dả để lại cho e 1 tí nhá,vã quá....!

Taxi 0000

Xe hơi
Cái ảnh cụ chụp bãi đá em thấy rất giống với Ghềnh đá dĩa ở Phú Yên nhưng của họ có vẻ rộng hơn nhiều. E vodka cụ rồi nhé. Thanks cụ chủ topic nhiều.

E cũng ko rõ lắm nhưng chưa thấy ai nhận xét e trầm tính bao giờ ạ, kkk
E thấy vấn đề giới tính không liên quan lắm đến mục đích của thớt mà cụ, với cả cụ chưa đọc kỹ rồi, e có úp mở gì đâu, e bảo e là mợ rồi mà hehe.
Ng trong ảnh có phải e hay ko thì rất nhiều ng ở đây biết( e tuy mới tham gia nhưng cũng có nhiều nhiều ng quen ở trên này ạ, đợt này thật là e đang có tí rảnh thì chăm trả lời, e rằng đợt tới thì khó), tuy nhiên e ko muốn topic bị lạc sang việc các cụ nhìn người mà muốn các cụ nhìn cảnh nên...
Vì cái sự nhiệt tình đó mà cụ bảo chán lắm làm e thấy buồn quá huhu. Ah với cả e tham gia diễn đàn vì e rất thích ô tô cũng như lái xe, chứ ko phải vì các yếu tố khác....
mợ dính bẫy giương đông kích tây của các cụ ấy rồi. nho xanh lắm nên phải nói vậy thôi. thanks mợ, ảnh đẹp lắm

Thịnh An

Xe tải
Thế chứ, mợ là mợ, làm cho phong cảnh càng đẹp hữu tình hơn :D

thienthanragsun

Xe tải