Two days - Real M5 !!!

Chán thành phố quá học tập anh Abel cả Lexus em cũng đi OFF nhưng đi theo cách của Lexus thôi một mình một ngựa :D

Căn nhà gỗ dưới chân núi ...
Nơi bắt đầu chuyến đi :

Các bạn nhìn thấy chú ngựa mình quyết định cưỡi trong chuyện Off này chưa ???

Bắt đầu leo :D

Caddilac Escalade chưa bao giờ sợ những con đường bằng phẳng của đường rừng :D

Băng rừng :D

Bé xíu giữa những vòm cây :D

Đi một mình cũng buồn thật :D

Những con đường đã qua

Và những con đường sẽ phải đi tiếp :D

Mở cửa ra ngoài hít khí trời khi ở giữa rừng :D

Bon bon trên thung lũng :D

Trên Cạn:)

Dưới nước vẫn giã tốt :P

Những tảng đá ko phải là thử thách :D

Chuẩn bị lên dốc cao :D

Vẫn bon :D

Lăn bánh trên đường núi :

Leo núi cao

Cao nữa

Xe ko leo được nữa người leo tiếp :6:

Thôi hạ trại ngủ lại :D
Núi mát quá ...

Sáng sau ....
Phải về Thành phố thôi :D
Chạy xe miệt mài cả ngày trời , chập tối :D nghỉ ăn tại 1 quán bên đường :D

Tuy hơi bé nhưng ăn cũng được :D

Cadillac vẫn thế sau chuyến đi, tuy hơi bụi chút :D:):):):)

minh3s

Xe buýt
Website
www.otofun.com
em cũng đú off-road với các bác, nhưng mà là offroad bằng BMX trên mông con BMW B7 :69:

AbeLNguyeN

Xe buýt
bản tin GTA SA .
sáng nay , ngày 30/7/2008 . nhóm phóng viên của thành phố San Fiero chúng tôi đã có buổi test chiếc Porsche Cayenne turbo , đập vào mắt chúng tôi khi nhìn thấy chiếc Cayenne turbo là bộ vành 22 inch đầy quyến rũ và thật khỏe khoắn . khác với những chiếc Porsche Cayenne turbo khác , chiếc Porsche Cayenne turbo hôm nay chúng tôi test đã được độ lại bởi Transfender - 1 hãng độ xe nổi tiếng của đất nước San andreass . màu của chiếc xe cũng thật khác , màu vàng cam của Cayenne GTS nên khi nhìn từ xa nếu ko để ý kĩ chúng ta rất dễ nhầm với chiếc Cayenne GTS , lại gần chiếc xe và quan sát nó . 1 cảm giác thật hồi hộp dâng lên , ai cũng tò mò không biết cảm giác vần vô lăng chiếc Cayenne turbo thế nào . tiến sát đến chiếc xe , tôi lặng lẽ rút máy ảnh ra và chụp những chi tiết chính của xe

porche Cayenne Turbo là một sản phẩm hoàn toàn mới và hoàn toàn khác những gì Porsche làm trên những chiếc 911. Dáng xe khoẻ với đèn pha và lưới tản nhiệt mang đậm chất Porsche. Nắp ca-pô vát mang hơi hướng của xe 911. Bốn ống xả mạ crôm lớn, xếp cân đối phía sau xe, các vành hợp kim 22” lộ ra bên trong các phanh đĩa lớn 350 mm/6 piston nén cho bánh trước và 350 mm/4 piston nén cho bánh sau. Các chi tiết mạ crôm kích cỡ lớn ở các viền cửa chỉ rõ nguồn gốc thể thao của xe. Cayenne Turbo dài và rộng hơn cả X5 4.8iS và ML 55 AMG, nhưng lại thấp hơn hai đối thủ cạnh tranh.nằm dưới nắp capo kia là động cơ V8 với dung tích xi-lanh 4.511 cc cho công suất đầu ra là 450 mã lực và mô-men xoắn tối đa 620 Nm. Như vậy, dung tích động cơ Cayenne Turbo nhỏ hơn cả X5 4.6iS (4.619 cc) và ML 55 AMG (5.439 cc) nhưng công suất lại bỏ xa mức 347 mã lực của cả hai xe trên. Điều này có được là do động cơ tăng áp tiên tiến với các đường nạp khí mới và đặc biệt là công nghệ Vario-Cam nổi tiếng của Porsche. Nó điều chỉnh thời điểm đóng mở van nhằm tăng hỗn hợp nhiên liệu vào tức thời khi xe tăng ga. Porsche từng gặt hái nhiều thành công với động cơ 3,6 lít trên những chiếc 911 với công nghệ Vario-Cam. Tất cả các hệ thống phun xăng và nén hỗn hợp xăng khí được điều khiển bởi Hệ thống máy tính quản lý động cơ Motronic. Công suất 450 mã lực có được còn do việc cải tạo lại đường xả khí nhưng vẫn đáp ứng đủ các chuẩn giới hạn về nồng độ khí thải như Euro 4 hay LEV 1.

bước vào trong xe , chúng tôi thật sững sờ trước sự trang trọng của chiếc SUV này , tất cả các chi tiết trên xe đều được bọc da cao cấp màu đen mang lại cảm giác sang trọng . màn hình 6,5" hiển thị tất cả những thông số liên quan đến xe và cả các phương tiện giải trí . vặn chìa khóa , chúng tôi khẽ nghe thấy động cơ rung lên . chính góc ngồi của ghế xong . tôi đạp phanh và gạt cần số về D . nhả phanh ra chiếc xe bắt đầu từ từ tiến lên , khi đã thử đánh lái cho quen tôi bắt đầu để chân phải mình vào chân ga ... cảm giác hồi hộp càng tăng lên .. tôi lấy hết bình tĩnh và đạp ga , chiếc xe chồm lên thật mạnh mẽ cùng tiếng pô phát ra từ 4 ống xả nghe thật rợn người nhưng điều đó càng làm tăng lên sự phấn khích trong tôi. chiếc xe đạt đến ngưỡng tốc độ 100km/h trong khoảng thời gian 5,6s . khi đạt đến tốc độ trên 100km/h vô lăng của xe rất đầm và thật . các khúc cua đều bị chinh phục rồi cả những con đường khó khăn nhất , các thành viên trong đoàn chúng tôi rất phấn khích . để tăng thêm sự phấn khích tôi bắt đầu thử âm thanh của xe . thật ngạc nhiên với chất lượng của dàn âm thanh cao cấp Bose với 13 loa cỡ lớn, công suất 350 watt... sau 2h trên xe , cảm giác thật khó quên . tôi xuống xe và ngắm lại chiếc SUV đặc biệt này , và có lẽ tôi sẽ không bao giờ quên cảm giác này ....

Lexus fan

Xe điện
Em cũng vừa test con Cayenne cùng bác Abel về xong. Có 2 cú vượt làm em rung động mãnh liệt với con Cayenne này.

Cú vượt thứ nhất : Em ngồi sau tay lái chiếc Cayenne đi trên đường cao tốc 2 làn (như Láng Hòa Lạc) ở LV. Thấy đoàn xe gồm 3, 4 cái phía trước đi khá chậm so với vận tốc mà em đang vít, em quyết định nháy đèn + bấm còi để vượt. Vượt gần xong thì trước mặt có một con Taxi, đồng thời phía xa xa (không đến nỗi quá xa, nhưng đủ gần) có một con đầu kéo container. Em khép vòng vượt vào tránh con taxi, cũng như núp phía sau con Container. Con taxi đi qua xong, em đánh lái một cách nhẹ nhàng ra phía bên trái, vượt nốt con container. Vận tốc lúc đó khoảng 180km/h, và hoàn toàn không đụng gì đến chân phanh, tất cả đều nằm trong tầm kiểm soát của em. Con Cayenne vâng lời ngoan đến lạ kì, em với nó như một ý (l)

Cú vượt thứ 2 : Cũng trên một đoạn đường như vậy, nhưng vận tốc trung bình của các xe trên đoạn này nhỏ hơn. Thấy trước mặt có một em container đang vượt một con A4 Avant, em quyết định bám đuôi em công vượt theo. Khi em công đã vượt xong và đánh lái sang phải (lúc ấy em với con Audi đang chạy song song) lộ ra trước mặt em là một con sedan ngoan hiền. Khoảng cách giữa em và nó không phải là dài, nên em quyết định đạp ga lún sàn để vượt nốt con audi, tránh em sedan. Tuyệt vời, em cayenne vù lên ngay lập tức, đủ để em tránh em sedan mà không quệt vào con audi.
Vượt xong em thật là xúc động :$ (l)

Tất cả những gì bôi đậm hoàn toàn là sự thật, em thề nếu sai em không cưới đc vợ :))

Chỉnh sửa cuối:

Lamborghini78

Xe điện
Công sức nên để dành vào việc khác :21:

Đề nghị báo giá ngay con Turbo để em còn biết nha
Em đang xài con turbo S rồi mà vẫn ko ngon như em này của bác:D
Sau nghi nghe xong phần trình bầy "vượt" của Lexus em thấy kết quá :D
Dạ này tình hình xe cộ ì ách quá, xăng lên , đô lên ...
À mà hôm qua thấy anh Abel vào trạm xăng cạnh đồn công an LF hét câu đầy bìh to lắm đấy nhớ :)) Lần sau đổ nửa bình thôi anh ạ nhỡ vừa đổ xong xăng giảm thì toi tiền đấy :)):))

Lexus fan

Xe điện
Đề nghị báo giá ngay con Turbo để em còn biết nha
Em đang xài con turbo S rồi mà vẫn ko ngon như em này của bác:D
Sau nghi nghe xong phần trình bầy "vượt" của Lexus em thấy kết quá :D
Dạ này tình hình xe cộ ì ách quá, xăng lên , đô lên ...
À mà hôm qua thấy anh Abel vào trạm xăng cạnh đồn công an LF hét câu đầy bìh to lắm đấy nhớ :)) Lần sau đổ nửa bình thôi anh ạ nhỡ vừa đổ xong xăng giảm thì toi tiền đấy :)):))
Hế hế em dùng thân turbo lắp máy turbo S bác ạ:P

minh3s

Xe buýt
Website
www.otofun.com
Em vừa test thử 3 con SUV offroad: Hummer H3, LandRover Vogue, Cadilac Escalade. Và kết quả là Hummer và LandRover bị trôi, Cadillac Escalade nước ngập 2/3 thân xe vẫn vượt ngon lành :41:

Lúc nào có thời gian sẽ đem Mercedes GL450 và BMW X5 ra test :69:

Lexus fan

Xe điện
Thôi anh đừng mang GL kẻo bẽ mặt em nó :))

BMW đồ chơi

Xe tải
trò này đi xe có phê bằng nfs cảbon không các bác:-*-)*-)*-)*-)*-)

Lexus fan

Xe điện
Sau đây là con Gallardo LP560, không chỉ độc với OFers mà còn độc với các gamer GTASA. Hàng triệu người chơi nhưng chỉ chưa đến 50 người có con này (cho đến giờ). Bản Hamann thì có thể một vài OFers bíêt rồi, nhưng bản chưa độ mới là độc (chắc trên VN giờ này mới có em và bác Abel có). Các bác để ý ngày giờ em post nhá :69:
Em còn lấy trước cả GWM nhá. Bây giờ các bác muốn có thể vào forum GWM để download

Đầu

Đuôi

Mâm

Em ý dang cánh

Chỉnh sửa cuối:

Lamborghini'z

Xe buýt
Các cụ ơi cho em hỏi cái quán Bar màu hồng hồng nó ở đâu ấy nhỉ....em tìm lòi mắt hok thấy... :102::102:

Các cụ ơi cho em hỏi cái quán Bar màu hồng hồng nó ở đâu ấy nhỉ....em tìm lòi mắt hok thấy... :102::102:
Bar nào nhờ , bọn em chăm làm có bả biếc bao giờ đâu mà biết ...
Biết mỗi showroom Wang car của em thôi :D
cả nhà máy bia nữa :))
:21::21::21:

Lamborghini'z

Xe buýt
Mới chế độ đc con xe mới hehe các bác xem thử rồi góp ý nhá....
Trước

Sau

Ngang

Trên

Tốc độ

(b)(b)

Chỉnh sửa cuối: