Two days - Real M5 !!!

tungte

Đi bộ
Mod bằng Sami hơi lỗi lắm , Crazy trainer thì cũng được thôi :D
@lambo: Tại cao quá nên mới hok chơi được đó bác :D
Đâu đâu cho em cái link nào...thế bác hay Mod = bản gì thế..em thấy Abel gửi cho em Sami dùng đơn giản...mà bác có trang nào dow xe màu chuẩn mà nhiều thì cho em luôn...em đang dow trong GTAgarage nhưng ít xe quá, được cái màu chuẩn ^_^

Chỉnh sửa cuối:

Lexus fan

Xe điện
Các bác phải có NET Framework từ 1.1 trở lên mới mod đc GTA.
Xe thì bác vào đây, hầu hết ai chơi GTA cũng download từ trang này.

tungte

Đi bộ
Thanks bác nhiều...máy tôi mua về có sẵn Framework rồi...
Bác bây giờ cho tôi xin cái Crazy Trainer nhé...có mấy con xe đẹp tôi muốn đi luôn mà ko cần tìm...

Lexus fan

Xe điện
Thanks bác nhiều...máy tôi mua về có sẵn Framework rồi...
Bác bây giờ cho tôi xin cái Crazy Trainer nhé...có mấy con xe đẹp tôi muốn đi luôn mà ko cần tìm...
Bác vào đây
Hoặc chỉ muốn chạy thử cái xe bác vừa mod mà đỡ rắc rối hơn Crazy Trainer thì vào đây

Đâu đâu cho em cái link nào...thế bác hay Mod = bản gì thế..em thấy Abel gửi cho em Sami dùng đơn giản...mà bác có trang nào dow xe màu chuẩn mà nhiều thì cho em luôn...em đang dow trong GTAgarage nhưng ít xe quá, được cái màu chuẩn ^_^
Spark bác ạ :D
Cũng anh Abel gt luôn :D
Bây giờ em hok để ý đến dụng cụ mod nữa , em chỉ quan tâm đến "hàng độc" thoy :D

Lexus fan

Xe điện
Em dùng SAMI gần 1 năm cài lại bao nhiêu lần.
Cạch luôn, từ giờ làm cái gì cũng dùng Spark, rebuild archive thì dùng IMG Tool

kuruma_bijin

Xe đạp
thanhkssssssssssssssssssss.... tuổi trẻ tài cao....

tungte

Đi bộ
Em dùng SAMI gần 1 năm cài lại bao nhiêu lần.
Cạch luôn, từ giờ làm cái gì cũng dùng Spark, rebuild archive thì dùng IMG Tool
Bác giống em quá...em cũng bị mấy phát cài lại rồi...mà SAMI ko mod được xe máy, nhiều con oto cũng ko được...Các bác dùng Spark ntn, có đơn giản ko, post cho em link dow với cách sử dụng với...thanks 2 bác nhiều
p/s: rebuild archive là gì hả bác :-??

Lexus fan

Xe điện
Bác giống em quá...em cũng bị mấy phát cài lại rồi...mà SAMI ko mod được xe máy, nhiều con oto cũng ko được...Các bác dùng Spark ntn, có đơn giản ko, post cho em link dow với cách sử dụng với...thanks 2 bác nhiều
p/s: rebuild archive là gì hả bác :-??
Spark thì nó đơn giản, tiện hơn IMG Tool. Bác muốn mod con nào thì chỉ cần import file txd và dff của cái xe đó. Sau đó lần lượt vào tập tin Carcols, carmods, handling, vehicle để thay mã như trong readme. Về sau khi cài lại rồi, mod bằng spark còn nhanh hơn bằng sami, em cài 2 phút là xong tất tần tật xe cộ.
Nói thật là em cũng không bíêt rebuild archive là cái gì. Em đọc được thấy nó bảo là để rút ngắn các file và xóa những file rỗng, làm thế thì cái gtasa.exe nó không bị lỗi, dẫn đến tình trạng crash game. Em không hiểu lắm

tungte

Đi bộ
Spark thì nó đơn giản, tiện hơn IMG Tool. Bác muốn mod con nào thì chỉ cần import file txd và dff của cái xe đó. Sau đó lần lượt vào tập tin Carcols, carmods, handling, vehicle để thay mã như trong readme. Về sau khi cài lại rồi, mod bằng spark còn nhanh hơn bằng sami, em cài 2 phút là xong tất tần tật xe cộ.
Nói thật là em cũng không bíêt rebuild archive là cái gì. Em đọc được thấy nó bảo là để rút ngắn các file và xóa những file rỗng, làm thế thì cái gtasa.exe nó không bị lỗi, dẫn đến tình trạng crash game. Em không hiểu lắm
Vâng. thanks bác...bây giờ bác cho em link dow Spark nhé...mà có gì bác cho em YM luôn...em add nc tiện hơn bác ạ ^_^

bác nào có BMW X5 4.8i ko vậy
có BMW X5 4.4i đời 2003 thôi bác cần để lại YM giá hơi mắc đó nha , qua showroom Wang Car của em mà nhận xe , giá 90k , full opt
Cần lấy xe mơi em sẽ ra cảnh lấy cho bác , nhưng bác cho xin 05k tiền xăng nha :D

Lexus fan

Xe điện
Sau đây là một số vụ xxx mà em bắt gặp thời gian qua

1 em công to khỏe và một em 2B thon thả chạy nhanh (nguyên bản chỉ ~180kph, em chỉnh tốc độ tối đa lên 269kph, lái con này xong chán xe máy cũ trong GTA luôn). Phê quá chưa dậy đc

Cũng anh chàng lực lưỡng kia với một con mụ béo chạy chậm. Hehe không đc chạy, đứng yên

Lại thằng này với một em chân dài da trắng

Cuối cùng tác giả của vụ này là em :))

hơ hơ , bác Lexus phạm tội lái xe cảnh sát đi lòng vòng gay tai nạn phạt 1 con Lp640 :D

meoluoi

Xe điện
hơ hơ vậy bác là game thủ à:5: