[Funland] Tửu...lượng.

_MBBG_

Xe điện
3 năm trước thời đỉnh cao e uống với ông a,hai a e mỗi ng 5 vại HN rồi đi Karaoke (đoạt jải bàn tay vàng) hai a e vật đổ thêm chai rưỡi Chivas18 nửa chai..gửi,hai a e xoắn như quẩy vứt cả xe oto ở quán Karaoke ra vẫy taxi,thằng NV ra hỏi hai a để xe lại à,e làm câu ráo hoảnh...chúng tao đi taxi đến mày bị điên à,sáng hôm sau tỉnh dậy ở KS e và ông a bổ nhào đến quán karaoke,may quá NV nó biết là say nên có hai thằng kê ghế ra cạnh xe ngủ :))...tiền trông xe 2 lít =))

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Em trong SG mua như nào cụ ui??? :)
Đến tháng 9 có riệu em ới cụ, trong SG nhà em cũng có nơi để các cụ nhớ đến vân hương mỹ tửu mà tìm về nhưng cứ phải đến tháng 9 cụ ạ.

jamebond

Xe tăng
3 năm trước thời đỉnh cao e uống với ông a,hai a e mỗi ng 5 vại HN rồi đi Karaoke (đoạt jải bàn tay vàng) hai a e vật đổ thêm chai rưỡi Chivas18 nửa chai..gửi,hai a e xoắn như quẩy vứt cả xe oto ở quán Karaoke ra vẫy taxi,thằng NV ra hỏi hai a để xe lại à,e làm câu ráo hoảnh...chúng tao đi taxi đến mày bị điên à,sáng hôm sau tỉnh dậy ở KS e và ông a bổ nhào đến quán karaoke,may quá NV nó biết là say nên có hai thằng kê ghế ra cạnh xe ngủ :))...tiền trông xe 2 lít =))
Cụ thế là chuẩn rồi. Uống rượu đến tầm cứ đi taxi về. An toàn cho xã hội, vợ con ở nhà yên tâm.

lanhuong1965

Xe điện
gạch e cả đống mà ứ thấy thớt đâu.cụ làm thêm ly thêm "táo tợn"mở thớt nhá
Hê hê hê,em vừa tính từ táo tợn chuyển qua táo bạo lập thới Nước ngọt...lượng,chuẩn y theo ý cụ.
Nhưng m...cảnh cáo:Có mở thì mở luôn thớt G...lượng phang mới...sướng,chứ...kia chả ra cái giề,del à.
Em đành phải lay hoay...táo tợn lại.
:))

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm rồi đi uống bia đến muộn tí hội bạn nó cứ bắt "vào 3 ra 7" em tức mình làm luôn 10 cốc rồi đi về luôn :(
Kụ giống em hồi xưa thế! Sau này thay đổi, đáp tỉnh queo: đồng ý, tao vào 3, thằng nào ra trước tao liệu hồn, làm đủ 7 mới được về nhá! Cả bọn tắt điện ngay lập tức, vì mình đến sau, gà sống đá gà chết thì chúng nó sống bằng niềm tin!

lanhuong1965

Xe điện
Uống thế là tầm bậy bác ạ. Red Wine chỉ uống khi ăn các động vật trên cạn và uống không kèm với đá, còn White Wine uống khi ăn hải sản và bao giờ cũng phải ướp lạnh ạ :D
Em mới chân ướt chân ráo vào...lưu linh đạo.Mong được thỉnh giáo của các bậc cao nhân ạ. :)

lanhuong1965

Xe điện
Kụ giống em hồi xưa thế! Sau này thay đổi, đáp tỉnh queo: đồng ý, tao vào 3, thằng nào ra trước tao liệu hồn, làm đủ 7 mới được về nhá! Cả bọn tắt điện ngay lập tức, vì mình đến sau, gà sống đá gà chết thì chúng nó sống bằng niềm tin!
Em sẽ học chiêu này của cụ! :))

Rắn Lớn

Xe điện
Em sẽ học chiêu này của cụ! :))
Hị hị hị, nhưng mà vạn bất đắc dĩ thôi, kụ đừng cố tình vì việc này vi phạm nội quy ăn nhậu đới! Mặt khác, bạn kụ cũng có cớ để nói bị gà sống đá chết chứ ko phải gà ... mái :P :P :P

nguyenquangpt

Xe tăng
em được cái thanh niên to béo khoẻ mạnh nên rượu chè cũng tốt , em uống bia rượu ko đỏ mặt , mà càng uống mặt càng trắng treỏ ra , bọn bạn em hay nói uống như thế phê lúc nào ko hay , nhưng khi đi uống chúng nó đỏ mặt toàn gục trước em =))
thường thì phong độ cao + tinh thần sảng khoái , mồi lại ngon thì em đu được 2 chai vodka men to , trong lúc uống thì có uống cả bia nữa , uống xong về nhà là chỉ có đi ngủ , phê cũng ngất ngây rồi :))
có lần em đi hát , gặp 1 em , sinh năm 90 , khổ cái giống uống bia thì nó hay buồn đi wc , thế mà em với em đấy uống bo , mỗi đứa 1 thùng ken ... em thì đi wc 4 5 phát , mà em gái đấy thì chỉ đi có 1 phát , đến cuối em ấy cầm cốc bia đưa lên mặt em , em cũng vái cả nón , chịu thua ... ko hiểu sao em ấy uống khủng khiếp như vậy :-s
cũng 1 lần em gặp 1 em gái nữa , đi ăn sinh nhật em , mình em ấy hết 1 chai vodka men to rồi , tăng 2 đi rượu tiếp , mình em ấy chiến tiếp 1 chai men to nữa , tăng 3 đi hát , tiếp tục mình em ấy 1 thùng ken :-s tăng 4 tầm 5h sáng , cả bọn em về khách sạn đánh bài uống rượu :-s mua về 3 chai vodka men to nữa mà cũng hết :-s uống xong em ấy mới đi ngủ hix , em cũng ko hiểu em gái đấy uống kiểu gì mà giỏi thế :-s hay là chị em phụ nữ hơn anh em mình cái khoản bia rượu nhỉ :-s
ko đỡ nổi kụ àh?????//mà em uống rất hay bị đỏ mặt mặc dù chưa say. các kụ có biết cách nào để ko đỏ mặt khi uống rượu ko?

turbin_engine

Xe tăng
Em uống rượu ghét nhất là ngồi với những thằng lúc đầu giả vờ không uống được, cứ nâng lên rồi đặt xuống. Đến lúc mình ngà ngà rồi thì nó mới lại uống nhiệt tình để chơi mình cho mình say. Với e đã ngồi uống là phải nhiệt tình, đến lúc nào không uống đc nữa thì xin phép nghỉ.

patuana76

Xe container
hồi xưa em đc mời uống rượu ở Lò Đúc em ko nhớ tên quán ,nhưng có biệt danh là THẤT THẬP ĐOẠN HỒN TỬU. uống vào êm như rượu vang khai vị, em làm luôn vài phát, ngồi yên ko thấy sao vẫn tỉnh táo bt, nhưng khi đứng dậy đi ko quá bảy bước chân kiểu gì cũng siêu vẹo, ngã hoặc vồ ếch ,cảm giác bay bay ...
Nghe có tí mùi Kim Dung

tage11

Xe buýt
Website
www.lenam.com.vn
Hồi trước nhà cháu còn đi học, thì cố gắng đu đc Vodka hà nội 1 chai to. Giờ thì chai nhỏ là bắt đầu thấy tưng bừng rồi. Đúng là cái tuổi nó đuổi xuân đi.

fabregas_dt

Xe hơi
không biết có cụ nào như em ko, giờ em chán bia rượu rồi ^^

lanhuong1965

Xe điện
Hị hị hị, nhưng mà vạn bất đắc dĩ thôi, kụ đừng cố tình vì việc này vi phạm nội quy ăn nhậu đới! Mặt khác, bạn kụ cũng có cớ để nói bị gà sống đá chết chứ ko phải gà ... mái :P :P :P
Ặc,nói tới gà...Em tuyền bị gà mái đá chết các cụ ạ. :(( .Có cách nào mình thắng...gà mái không hả các cụ??? 8-}

xe thủng lốp

Xe container
Em chả biết uống rượu em thấy rượu với nước lọc cũng như nhau cả thôi :(