[Funland] Tương tư .....rất quá lắm

Kitcat

Xe container
Hay em ngâm cíu mở quán bia nhậu đi, lúc đầu nhỏ sau to dần:)
Những quán liên quan tới bia rượu phức tạp lắm, đàn ông nhậu vào xỉn uống cãi vã, đập nhau, rồi nhậu xong nợ tiền... Quán nhỏ nhỏ vốn ít thì lại càng xác xuất cao môi trường khách không hay... có đàn ông thì hẵng tính, phụ nữ theo em thì không nên.

Kitcat

Xe container
Em lừa dồi. Nó tỉnh lắm. Không thịt được :(
Nghe như cụ Leo vẫn tuyên bố thì là thích ai là sẽ nói thẳng luôn. Mợ tàn xem thế nào, em thấy cụ leo tỏ tình ý ở nhiều topic rồi á.
Việc gì dễ thì làm trước, kiếm ông chủ quán rồi làm cũng không tệ ;))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nghe như cụ Leo vẫn tuyên bố thì là thích ai là sẽ nói thẳng luôn. Mợ tàn xem thế nào, em thấy cụ leo tỏ tình ý ở nhiều topic rồi á.
Việc gì dễ thì làm trước, kiếm ông chủ quán rồi làm cũng không tệ ;))
Thôi ! Để em xem có đứa nào dại dột không chứ Tàn nó vừa kiêu vừa khôn, tán mãi nó không đổ nên em ghét dồi.

Tàn Xynh

Xe điện
Hay em ngâm cíu mở quán bia nhậu đi, lúc đầu nhỏ sau to dần:)
Em ko thích hình thức bia bọt kiểu này. Lý do thì nhiều, từ tài chính đến rất nhiều những lý do khác như mợ dưới nói . Cơ bản là e cũng ko uống được, đấy cũng là mọit hạn chế .
Những quán liên quan tới bia rượu phức tạp lắm, đàn ông nhậu vào xỉn uống cãi vã, đập nhau, rồi nhậu xong nợ tiền... Quán nhỏ nhỏ vốn ít thì lại càng xác xuất cao môi trường khách không hay... có đàn ông thì hẵng tính, phụ nữ theo em thì không nên.

Kitcat

Xe container
Thôi ! Để em xem có đứa nào dại dột không chứ Tàn nó vừa kiêu vừa khôn, tán mãi nó không đổ nên em ghét dồi.
Muốn ăn khoai phải vác mai đi đào. Leo cứ mạnh dạn lên.
Thằng cháu nhà em bé tý tẹo, nghe bố bạn gái câu đấy xong mà tối nó còn bắt ông anh em dắt nó sang phòng bạn gái để tám nhé. Mang theo cả đồ ăn làm quà nhé.
Hôm sau nó sắp xếp đồ ăn, giấy ăn và nhặt cả đồ trang trí bàn, rồi mời bạn gái qua phòng chơi nha. Thằng bé mới tiểu học đấy ;))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Muốn ăn khoai phải vác mai đi đào. Leo cứ mạnh dạn lên.
Thằng cháu nhà em bé tý tẹo, nghe bố bạn gái câu đấy xong mà tối nó còn bắt ông anh em dắt nó sang phòng bạn gái để tám nhé. Mang theo cả đồ ăn làm quà nhé.
Hôm sau nó sắp xếp đồ ăn, giấy ăn và nhặt cả đồ trang trí bàn, rồi mời bạn gái qua phòng chơi nha. Thằng bé mới tiểu học đấy ;))
Miu nói giúp em, em muốn mượn bộ đồ chơi của nó. Giấy ăn và đồ ăn em có rồi. Giờ có bộ đồ chơi là em tán phát 1 :D

Tàn Xynh

Xe điện

Namtroc

Xe điện
Lại ý tưởng bán hàng à? :) Trước có lần tìm địa điểm hay sao rồi ý nhỉ

Kitcat

Xe container

Tàn Xynh

Xe điện
Người ta tính là thu nhập = doanh thu - chi phí. Nó không đơn thuần là thu chi bằng tiền, kể cả trong trường hợp lý thuyết là không cho nợ và không có nợ, tiền tươi thóc thật hàng ngày. Bởi vì chi phí ở đây nó còn bao gồm cả hao mòn về con người: thời gian, sức khoẻ, nhan sắc, niềm vui cá nhân...

Nên đôi khi, nhìn thấy tiền đấy mà chưa chắc đã là tiền; lãi giả mà lỗ thật. Vạn bất đắc dĩ mới mài bản thân ra ăn dần cho cuộc sống cơm áo gạo tiền, không còn cách nào khác, hoặc cái giá quá hời, mà cũng không nên coi là kế dài lâu. “Hồng trần như mộng” mà mợ :D. Đấy là lý do vì sao người ta vẫn ngồi văn phòng nhận lương 5 củ chứ không chạy xe ôm 10 củ, haizz.
Vâng em hiểu ah. Cảm ơn cụ nhiều . E hết riệu :D