[Funland] Tuổi Mậu Ngọ năm 2024 như thế nào

chaytim

Xe điện
Ngày mới em vào chào các cụ mợ,
Các cụ mợ xem tiếp cho bọn em với, cụ thể hơn kiểu như năm tới sức khoẻ thế nào, tiền bạc ra sao, gia đạo chồng con bố mẹ anh em các kiểu có ổn ko....

beloren2021

Xe buýt
Ngày mới em vào chào các cụ mợ,
Các cụ mợ xem tiếp cho bọn em với, cụ thể hơn kiểu như năm tới sức khoẻ thế nào, tiền bạc ra sao, gia đạo chồng con bố mẹ anh em các kiểu có ổn ko....
Muốn xem cụ thể phải xem tử vi có ngày tháng năm sinh mợ ạ. Em có đứa bạn năm nào cũng xem

beloren2021

Xe buýt
Cụ ib cho em địa chỉ em đi xem phát nhé cụ
Em không xem bao giờ, để em hỏi lại nó rồi nhắn mợ nhé. Thỉnh thoảng em hay lội thớt tâm linh thấy nhiều cụ biết nhiều, mợ thử tầu ngầm đi

Chỉnh sửa cuối:

chaytim

Xe điện
Em không xem bao giờ, để em hỏi lại nó rồi nhắn cụ nhé. Thỉnh thoảng em hay lội thớt tâm linh thấy nhiều cụ biết nhiều, mợ thử tầu ngầm đi
Vâng, để em thử sang xem thế nào. Chứ em đang chán quá, mọi thứ cứ bết xết nằm sâu dưới mực nước biển mà ko biết ngoi lên đi tiếp thế nào :(

beloren2021

Xe buýt
Vâng, để em thử sang xem thế nào. Chứ em đang chán quá, mọi thứ cứ bết xết nằm sâu dưới mực nước biển mà ko biết ngoi lên đi tiếp thế nào :(
Mợ ơi, lạc quan lên. Có xuống thì có lên. 78 ăn về hậu vận 😍

hưvô

Xe lăn
Em bổ sung chút: tuổi 78 cũng ngấp ghé ra đình làm lễ rồi, người xưa thì bẩu Ngũ thập tri thiên mệnh. 22-23 tuổi tốt nghiệp ĐH, ông nào đi theo đường quan lộ nếu cố gắng trong chuyên môn + người trên nâng đỡ + hồng phúc tổ tiên thì giờ đây cũng có chức sắc. Ông nào làm doanh nghiệp giỏi căn cơ & tính toán thì cũng thành ông chủ trong ngành. Ông nào ham chơi lười làm hoặc tính toán ko tới thì cũng báo nổ/ báo nhà, ko gồng được thì phạm tội (trước nhớ có ông Gđ cty Chuyển phát nhanh gì đó sn 78 vỡ nợ sau đi cướp ngân hàng BIDV chi nhánh Ngọc Khánh). Tuổi 78 cũng có sự đào hoa phong nhã, cũng văn thơ bay bổng và có phần hài hước, dí dỏm. Ông nào kìm được lòng mình ko để bay bổng lãng mạn quá thì giữ được gia đình êm ấm. Ông nào để tình cảm lấn át lí trí thì ko thành trong sự nghiệp. Ko phải phần lớn, nhưng tuổi 78 xung quanh em thấy 1 số gia đình anh em sống xa nhau, ko dựa/ ko nhờ được nhau, thân ai nấy lo việc ai nấy làm, mang tính chất tự lự cánh sinh là chính. Một số người sống nội tâm, suy tư, tính toán 1 mình tự làm. Nhưng tuổi 78 ra ngoài có thể nói là được quý nhân phù trợ, được người dưng/ người lạ giúp đỡ, hỗ trợ, nâng đỡ nhiều.

AnhTiếnMobile

Xe điện
Cháu tuổi gà, hôm rồi đọc báo thấy bảo năm nay hoá rồng rồi. Giờ đang là lươn rúc bùn, đọc xong thấy sang cái thằng người hẳn. Với tình hình như mấy năm vừa rồi, không biết có tuổi gì phất nổi, nghe nói sửu, thìn, thân, tỵ phát 2023, các cụ tuổi này phát xác nhận xem có đúng không ạ?
Em Sửu Ât Ơ đây 2023 vừa rồi làm ăn cũng tạm thôi , đáo tụng đình 2 lần toàn chuyện ko đâu săn dc lô đất thì bị đánh tháo phút cuối ,đúng hôm 31-12 này mới kết thúc vụ thứ 2 mất tiền mất thời gian cũng may gia thất yên ổn , năm tới không biết có khá hơn không định kiếm thêm 1 nhóc nữa mà Gấu nó chưa xuôi

toyennha

Xe lăn
Thì do cái đầu nhưng nhiều lúc trên bảo dưới ko nghe í cụ,
Nên mới phải đông tây y kết hợp cúng nữa >:D<
Em cứ tưởng mở toang cửa cho, cho mượn, mời vợ /chồng hàng xóm vào sẽ Phát triển ngay. À mà nói đến hàng xóm em lại nhớ Hàn mua giáo đục của Nhật về học giờ Hàn coi như băng hoặc có thể hơn Nhật. Sao BDG của mình ko đề xuất mua GD của anh "bạn vàng" về dạy. Minh ko càn = hoặc hơn họ thứ 2 mình thứ 9 cũng được. lần 2 của hôm nay cụ ơi

duongphong

Xe container
Em vừa xem thì thấy nói tuổi 78 với các mợ sinh từ tháng 1 -12 phải kiếm thêm bồ ít hơn 4 tuổi thì lộc lá sẽ nhiều :D

nguyen.dat.752

Xe hơi
có lúc lên xuông thôi cc.
Năm rồi em cũng có tí lộc, cố năm tới phấn đấu tí cho hết nợ nần :))

nguyen.dat.752

Xe hơi

Phấn đấu năm 2024 được lộc thế này. Tích cực mua vé số ;))

Vu Gia Minh 09

Xe tải
Website
Raijin.vn
Sướng nhất là giờ em ngủ như thời thanh niên. Đặt lưng xuống mở mắt ra đã thấy sáng, mấy năm nay tóc lại đen lại mới hay. Khà. Sáng 2 đứa tung tăng cofe ăn sáng, chiều về đón con, đá bóng…
Cp thúc đẩy đầu tư công mạnh mẽ, nhờ đó Cụ đợt này chắc không thiếu việc, đọc thớt trước của Cụ thấy Cụ cũng lăn lộn, chịu khó tìm tòi, nghiên cứu pt, cải tiến sản phẩm đem lại nhiều lợi ích và hiệu quả, thật khâm phục Cụ.
Em đây cũng mậu ngọ. Tuổi trẻ cũng bươn trải, an nhàn được hơn 10 năm thì thấy chán quá, thế rồi 2015 quyết định nghỉ làm ở cty nước ngoài ra ngoài chinh chiến mà không có một sự tính toán hay chuẩn bị gì, từ đó đến nay thì rơi vào cảnh bầm dập nhưng trong đầu luôn nghĩ đến và theo đuổi giấc mơ được làm cái gì đó cho bản thân và có thể để lại cho sau này, nhưng quả thật là thấy vô cùng vất vả và gian nan, nhiều đêm mất ngủ, mới vài năm mà tóc đã bạc trắng, nợ gần bằng chúa chổm.
Từ 2018 đến giờ em nghĩ đó là trải nghiệm đáng nhớ nhất của cuộc đời em, trong thâm tâm luôn nghĩ chắc chắn đến 2025 sp và thương hiệu của em sẽ ổn định, phát triển và lấy đó làm cột mốc để phấn đấu, để cố gắng.

chaytim

Xe điện
. Ko phải phần lớn, nhưng tuổi 78 xung quanh em thấy 1 số gia đình anh em sống xa nhau, ko dựa/ ko nhờ được nhau, thân ai nấy lo việc ai nấy làm, mang tính chất tự lự cánh sinh là chính. Một số người sống nội tâm, suy tư, tính toán 1 mình tự làm. Nhưng tuổi 78 ra ngoài có thể nói là được quý nhân phù trợ, được người dưng/ người lạ giúp đỡ, hỗ trợ, nâng đỡ nhiều.
Đoạn này cụ nói đúng quá,
Chính vì cái tội tự thân một mình ko dựa vào ai nên khi ngã dập mặt cũng bị nói chết chưa, tưởng giỏi
Hoặc là đôi khi có những suy nghĩ và hành động cũng khác đám đông,
Quý nhân ở nơi nào, mau xuất hiện đi ạ,

beloren2021

Xe buýt
Đoạn này cụ nói đúng quá,
Chính vì cái tội tự thân một mình ko dựa vào ai nên khi ngã dập mặt cũng bị nói chết chưa, tưởng giỏi
Hoặc là đôi khi có những suy nghĩ và hành động cũng khác đám đông,
Quý nhân ở nơi nào, mau xuất hiện đi ạ,
Nhiều khi không phải tưởng giỏi mà là không muốn làm phiền ai đó mợ