[Funland] Tuổi Mậu Ngọ năm 2024 như thế nào

chaytim

Xe điện
Nhiều khi không phải tưởng giỏi mà là không muốn làm phiền ai đó mợ
Vâng, thì đúng là thế ạ. Do mình ko muốn làm phiền người khác nên hạn chế tối đa sự dựa dẫm có thể, nếu thành công thì ko sao, nhưng là mình dập mặt thì sẽ bị phản đàm,
Em lại bài cũ soạn lại, im lặng là vàng thôi ạ,
Mấy năm trước em khí thế lắm, ngã phát đứng lên cười tươi đi tiếp, xong lại ngã, lại phủi quần đứng dậy,
Mà bây giờ em thấy mất hết cả khí thế, hức hức

beloren2021

Xe buýt
Vâng, thì đúng là thế ạ. Do mình ko muốn làm phiền người khác nên hạn chế tối đa sự dựa dẫm có thể, nếu thành công thì ko sao, nhưng là mình dập mặt thì sẽ bị phản đàm,
Mấy năm trước em khí thế lắm, ngã phát đứng lên cười tươi đi tiếp, xong lại ngã, lại phủi quần đứng dậy,
Nó thuộc về tính cách đấy mợ. Còn tinh thần lúc lên lúc xuống. Mong mợ về đáy rồi sẽ sớm hồi lên. Tuổi 78 đa phần có tâm, trời không phụ. Hồi mẹ em còn sống cụ bảo tuổi mình được Phật bà Quan âm độ mạng

6997

Xe container
Như tiêu đề, em xin các cụ cho vài dòng dự đoán năm 2024 của tuổi Mậu Ngọ. Năm 2023 em đã chết dí dị, về mo sau gần nửa thập kỷ phấn đấu :(, giờ sắp sang năm mới rồi, em hóng xem có gì hay ko thì em lại nằm im thở khẽ tiếp vậy,
Sắp có trường đua ngựa Sóc Sơn, là ngựa lên giá đấy :D :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em còn hơn chục ngày nữa là hết năm hạn, hy vọng năm mới khởi sắc hơn :((

juve99

Xe cút kít
Em còn hơn chục ngày nữa là hết năm hạn, hy vọng năm mới khởi sắc hơn :((
Cụ đang ở tuổi đẹp nhất của đàn ô đấy, từ giờ cứ oánh đâu là thắng đấy. Kèo e phím nét thế nào thì cụ đã biết, còn phong thủy, tướng số, kinh dịch tầm cao thủ đại nội rồi ;))

Loi_dang_ky

Xe tải
Em cũng MN 78, năm nay ko còn từ nào khác ngoài từ: quá đuối. Mong năm sau trời lại sáng.

juve99

Xe cút kít
Em cũng MN 78, năm nay ko còn từ nào khác ngoài từ: quá đuối. Mong năm sau trời lại sáng.
Tuổi này còn trẻ khỏe nhiều năng lượng, hơn 20 năm trước tôi bằng tuổi cụ bây giờ mới bắt đầu khởi nghiệp

Batman

Xe điện
Người làm kd thường rất cô đơn, thường ít người hiểu được cụ muốn gì, nghĩ gì. Làm gì cũng thấy bất hợp lý.
Em cũng như cụ, chấp nhận một mình một con đường, khổ mấy cũng phải tự mình chèo lái, dựa được vào ai thì lại chẳng phải là mình. :))

hungeverest

Xe điện
Tuổi Mậu Ngọ, thông minh sáng dạ, đầu nhiều ý tưởng, tính tình phóng khoáng, tinh nhanh. Nên lúc trẻ chưa tĩnh được, chưa đủ kinh nghiệm để tập chung. Nếu chịu khó lăn lộn lúc còn trẻ thì thu lượm được nhiều kỹ năng, kinh nghiệm. Tính tình rõ ràng nên cái tích luỹ được thường là cái trọng yếu, ko tủn mủn. Trẻ hơi hấp tấp, nếu trải qua được biến cố thường sẽ tĩnh tâm được. Ý tưởng nhiều nhưng chỉ cần tĩnh tâm kiên định theo đuổi một mục tiêu sẽ thành công. Tất cả các điều đó chỉ có khi đến độ tuổi chín chắn. Tam thập nhi lập, nhưng tuổi Mậu Ngọ nếu tự thân vận động thường sau 40 mới thành đạt và rất bền. Nên yên bề gia thất sớm và có được người bạn đời biết vun vén lo toan gia đình trong thời gian đầu thì sẽ tập chung được, khi thành đạt tuổi Mậu Ngọ rất phóng khoáng ko câu nệ, thường sẽ dành hết tất cả cho người bạn đời của mình như một sự đền đáp. Tuổi này có ưu điểm là có sức hút rất mạnh mẽ với người xung quanh nên thường gặp người tốt và nhiều người quý mến nên hậu vận sẽ bền và thịnh vượng.
Điểm yếu: tuổi này hay dính cờ bạc do thông minh sáng dạ Hiếu thắng lúc trẻ. Dính đôi chút thị phi tình cảm do bản tính thương người hay giúp đỡ kẻ yếu thế.
E đọc còm của cụ thấy có ý đúng là có sức hút mạnh với người xung quanh, e nhấn mạnh thêm là khác giới, nên e đi công trường hút mạnh quá làm bây giờ e mấy tổ máy hoạt động, cũng thấy oải rồi.

Honghen2008

Xe container
Nữ tuổi này e chỉ thấy là hiếu thắng và cái gì cũng thử

juve99

Xe cút kít
E đọc còm của cụ thấy có ý đúng là có sức hút mạnh với người xung quanh, e nhấn mạnh thêm là khác giới, nên e đi công trường hút mạnh quá làm bây giờ e mấy tổ máy hoạt động, cũng thấy oải rồi.
Cụ mệt thì để e làm chân siêu dự bị ;;)

Fightingman

Xe tải
Cháu có mấy tay bạn tuổi này và quan sát từ thực tế nhóm bạn này thì tay nào cũng sợ vợ nhưng trình chém gió thì khá mạnh.