[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

YarisVerso

Xe tải
Em thì đang tạm thời làm single pap nên cuối tuần cứ lọ mọ trong bếp làm món này món nọ cho mấy ông con.

Trong khi đám bạn 50+ của em cứ cuối tuần là lại thấy í ới hẹn hò quán nọ quán kia vẫn như lúc đang còn 20+, thấy mà thèm! Nhưng ngẫm lại cũng thấy là công bằng vì lúc chúng nó quay cuồng với bỉm, sữa, tã lót .. thì mình tung tăng đây đó và còn khịa chúng nó vì chui vào cũi sớm. 😜

Son23

Xe buýt
Hình như 50+ sống 1 mình chủ yếu là các mợ. Xóm em có 1 ông U70, vợ mất hơn năm, đang công khai đi hỏi vợ rồi. Con cái giờ cũng văn minh nên ko ủng hộ nhưng ko phản đối, vì ko ở cùng. Mẹ em bảo: chỉ các ông sau 70 mới yên phận, còn ngoài 60 mà vợ mất thì đều tập 2 hết. Ly hôn thì chắc 90% sẽ tập 2. Nhưng em nể các mợ dám dấn thân là tập 2 lắm, thật dũng cảm.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Hình như 50+ sống 1 mình chủ yếu là các mợ. Xóm em có 1 ông U70, vợ mất hơn năm, đang công khai đi hỏi vợ rồi. Con cái giờ cũng văn minh nên ko ủng hộ nhưng ko phản đối, vì ko ở cùng. Mẹ em bảo: chỉ các ông sau 70 mới yên phận, còn ngoài 60 mà vợ mất thì đều tập 2 hết. Ly hôn thì chắc 90% sẽ tập 2. Nhưng em nể các mợ dám dấn thân là tập 2 lắm, thật dũng cảm.
Anh có ông chú sinh năm 1961, vợ mới mất được 2 năm mà giờ về quê thấy tấp tểnh phết. Ông này trước cả đời liêm chính vì từng phục vụ trong quân ngũ, sau về làm tại địa phương và làm trưởng thôn. Trước chỉ thấy đi dép nhựa quai hậu mầu nâu, mà giờ về sang nhà anh ăn cỗ thấy sơ vin đóng thùng, giầy tây bóng lộn. Ngồi uống rượu các cháu nó còn kể trưởng thôn dạo này hư lắm, nhiều lúc bắt gặp trưởng thôn chở gáy đi hát karaoke, thế mà anh rủ tý 2 chú cháu mình đi hát thì ông ấy chối bai bải =))=))=))

phuongmit

Xe cút kít
Em thì đang tạm thời làm single pap nên cuối tuần cứ lọ mọ trong bếp làm món này món nọ cho mấy ông con.

Trong khi đám bạn 50+ của em cứ cuối tuần là lại thấy í ới hẹn hò quán nọ quán kia vẫn như lúc đang còn 20+, thấy mà thèm! Nhưng ngẫm lại cũng thấy là công bằng vì lúc chúng nó quay cuồng với bỉm, sữa, tã lót .. thì mình tung tăng đây đó và còn khịa chúng nó vì chui vào cũi sớm. 😜
Sau này e 5 chục thì bọn trẻ con nhà e học xong hết, đứa lớn có khi đi làm thậm chí lấy vợ rồi :)) lúc đó sợ mình vẫn trẻ quá k biết chơi gì, à sợ cả k có đủ tiền mà chơi cụ ạ :))

stevevuxx

Xe tải

Chúc mừng cụ. Theo nghiên cứu thì single male nói chung khỏe mạnh và trẻ lâu hơn là có gia đình. Cụ kiếm bạn gái là được, tháng gặp nhau độ chục lần là ngon.

my.eb

Xe điện
Em vẫn còn bánh gai từ hôm 2/9 Yeuaibaygio ạ. Em ăn rồi ko biết đêm nay có sao ko.

stevevuxx

Xe tải
Chục lần thì hơi ít ợ =))
Thế thôi cụ, nếu cụ muốn xếp hình được đến lúc 80 tuổi. Chục lần là 3 ngày một lần rồi. 3 ngày thì chưa đủ tinh trùng sản sinh lại hoàn toàn. Mỗi ngày cụ sản xuất được khoảng 3, 4 triệu tinh trùng. Một lần bắt full cụ bắn được khoảng từ 80 đến 300 triệu tinh trùng. Nếu bắn thường xuyên thì cơ thể làm việc quá sức. Tất nhiên nếu cụ có công phu Dry Ejaculation thì một đêm 3, 4 lần cũng không sao :))

Yeuaibaygio

Xe container
Em thấy có cả mợ cả cụ làm tập 2 ngon lành, cũng có người vất vả nhưng trót rồi nên phải chịu chắc ít kêu ca như tập 1 sợ bị chê cười.
Còn cụ ông đơn thân 70+ giờ lấy vợ nhiều mà mợ, bố chị đồng nghiệp em 75 t cũng mới có bà 2 tầm 65t, mẹ chị ấy mất hơn 1 năm là các con đã bảo nhau đi tìm bà mới để bầu bạn với ông. Cũng có vài mối không thành, khi gặp bà này chắc thấy hợp nên 2 ông bà rủ nhau đi 1 tua du lịch kết hợp thăm thân ở miền Nam hơn tháng để xem có hợp thật không. Sau chuyến đó là chốt luôn.
Dũng cảm thì em biết có 1 mợ 8x (x bé) ly hôn chồng nhưng ly hôn xong thời gian ngắn thì chồng cũ chết, mợ ấy nuôi 2 con (1 trai 1 gái), sau đó quen biết và tái hôn với 1 giai kém 3 tuổi, giai này ly hôn vợ do đi làm xa chán vợ, giai nuôi 2 con trai. Kinh tế lúc quen thì gái khá hơn giai mà bạn gái vẫn xì tin lắm. 2 bạn này cưới xong đẻ thêm 1 bé trai nữa, tổng là 5 cháu. Ai quen biết cũng nể cực luôn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

my.eb

Xe điện
Lần sau Mợ bỏ ngăn đông, lúc ăn lấy ra rã đông quay lò vi sóng hoặc nồi chiên không dầu hoặc hấp là nóng hổi ngon lành.
Em để ngăn mát xong quay vi sóng cũng nóng tưng bừng, chỉ là ko biết tý bụng dạ có sao ko.
Trong tủ em còn 1 bánh gai, 1 bánh rợm nữa.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thế thôi cụ, nếu cụ muốn xếp hình được đến lúc 80 tuổi. Chục lần là 3 ngày một lần rồi. 3 ngày thì chưa đủ tinh trùng sản sinh lại hoàn toàn. Mỗi ngày cụ sản xuất được khoảng 3, 4 triệu tinh trùng. Một lần bắt full cụ bắn được khoảng từ 80 đến 300 triệu tinh trùng. Nếu bắn thường xuyên thì cơ thể làm việc quá sức. Tất nhiên nếu cụ có công phu Dry Ejaculation thì một đêm 3, 4 lần cũng không sao :))
Em ạ cụ, cụ đã ngồi đếm khi nào chưa mà biết mấy triệu =))

Yeuaibaygio

Xe container
Em để ngăn mát xong quay vi sóng cũng nóng tưng bừng, chỉ là ko biết tý bụng dạ có sao ko.
Trong tủ em còn 1 bánh gai, 1 bánh rợm nữa.
3-4 ngày để ngăn mát thoải mái. Lâu hơn thì bỏ ngăn đông cho yên tâm ạ. Như xôi, bánh chưng mà em ước lượng không tiêu thụ được sau 2 ngày là em bỏ đông luôn ạ.

phuongmit

Xe cút kít
50++ mà cụ giao nhiệm vụ tuần 2.5 nháy thì có mà thanh niên nhiều khi cũng thèm dỏ dãi ;))

stevevuxx

Xe tải
50++ mà cụ giao nhiệm vụ tuần 2.5 nháy thì có mà thanh niên nhiều khi cũng thèm dỏ dãi ;))
Hay là nhầm đơn vị thời gian tuần với tháng ấy GS :D
Các cụ tìm đọc quyển này nhé "The Multi-Orgasmic Man", kinh điển đấy. Làm sao Orgasm nhưng mà không đăng xuất thì một đêm 3, 4 lần là chuyện bình thường :).
Thêm nữa cơ thể nó có cơ chế nếu mà đăng xuất thì nó phải bao nhiêu lâu nữa mới có thể lên lại được. Các cụ càng cao tuổi thì thời gian này càng lâu. Nêu là các cụ nào mà vừa với bồ mà đêm muốn về với vợ mà ko bị phát hiện thì có cái trick này (ko phải đọc quyển kia nữa - muốn không đăng xuất mới phải đọc cuốn kia): Căng cứng bụng dưới (ngay dưới rốn và trên cái kia) và cơ PC (ngay giữa cái ấy và cái lỗ - cái cơ mà các cụ dùng để ngắt nước khi tiểu tiện) ngay trước khi đăng xuất. Làm thế này thì tối về với vợ vẫn xài lại được.

YarisVerso

Xe tải
Chúc mừng cụ. Theo nghiên cứu thì single male nói chung khỏe mạnh và trẻ lâu hơn là có gia đình. Cụ kiếm bạn gái là được, tháng gặp nhau độ chục lần là ngon.
À, em chỉ "tạm thời" thôi. Vì nhà có việc nên phải chia ra mỗi người một phương. Bọn trẻ con còn đang đi học nên em phải ở đây làm chân giữ gôn.