[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

my.eb

Xe điện
Tẩm bổ hẳn 2 bình đi, cho đúng chuẩn double :))
À em ngâm 2 bình thật ạ, chứ mất công ngâm ko bao giờ em ngâm 1 bình.
H em bắt đầu nhúc nhích em chém được rồi, chứ mấy hôm rồi đúng kiểu cô đơn trên sofa luôn, ko ngóc lên được.

Yeuaibaygio

Xe container
Các cụ mợ dạy phải ah. Em cảm ơn ạ.
Em tự ngẫm đởi em cái gì cũng phải chơi cú đúp, đến mệt.
Vậy là sắp cú thứ 2 à Mợ.
Em fun tí nhưng lạc quan lên Mợ ạ, em cũng nhiều cái vất vả lắm được cái kêu chả giải quyết được gì nên em cứ tà tà đến đâu thì đến.

Phỗng new

Xe điện
Em fun tí nhưng lạc quan lên Mợ ạ, em cũng nhiều cái vất vả lắm được cái kêu chả giải quyết được gì nên em cứ tà tà đến đâu thì đến.
Sắp sang cú 2 thì phải vui chứ lỵ?
my.eb rượu mơ thấy loại của Nhật uống ngon phết, sắm lấy chục chai tẩm bổ dần, đỡ mất công ngâm.

my.eb

Xe điện
Vâng, em kêu tý thôi chứ việc đến đâu lo đến đấy vậy.'
Cái đấy thì ko ạ

my.eb

Xe điện
Sắp sang cú 2 thì phải vui chứ lỵ?
my.eb rượu mơ thấy loại của Nhật uống ngon phết, sắm lấy chục chai tẩm bổ dần, đỡ mất công ngâm.
Em thử rồi ạ. Ko ngon bằng đồ handmade của em ạ.
Mơ bánh tẻ em mua từ Sơn La/ Tuyên Quang ngâm với rượu Ninh Bình, hai thứ đều người quen lấy cho, nên ngon anh ạ. Trước chưa có 100, năm em hết 2 bình thay thuốc ngủ, giờ thì ế năm chưa hết 1 bình, X_X

Phỗng new

Xe điện
Em thử rồi ạ. Ko ngon bằng đồ handmade của em ạ.
Mơ bánh tẻ em mua từ Sơn La/ Tuyên Quang ngâm với rượu Ninh Bình, hai thứ đều người quen lấy cho, nên ngon anh ạ. Trước chưa có 100, năm em hết 2 bình thay thuốc ngủ, giờ thì ế năm chưa hết 1 bình, X_X
Cầu kỳ ghê 👌
Ơ mà anh nhớ ở thớt nào thấy tổ trưởng tổ phó trao đổi với nhau là thuốc ngủ dùng qua đường tiêm mà nhỉ?

buicongchuc

Xe ba gác
Vừa làm ly thanh thuỷ đá chạy qua hàng trà rồi cụ ạ, mai rảnh thì tính cụ nha, tối phải nghỉ ngơi chớ:

Cụ làm ly trà đá phê cô nước mía quá nay chưa thấy líu lo gì nhở :D

quy la tien

Xe điện
Em nghe lời em thôi đã đủ mệt rồi ạ,
Mấy hôm nay nằm một chỗ, lướt fb, thấy tụi bạn ĐH giờ đứa nào cũng GS, TS, trưởng khoa nọ, phó khoa kia... mà đã mệt lại chạnh lòng. Ngày trước nếu nghe lời phụ huynh, ở lại trường thì có phải giờ cũng ông nọ bà kia như thế, giờ thì chạy ăn từng bữa toát mồ hôi, vắt mũi bỏ miệng, bóc ngắn cắn dài, những lúc ốm đau thấy bi quan quá :(
Hơn chán vạn mấy lão TAM ĐA đấy mợ.
Ước bình yên để lên OF chém như bọn mình còn không được ấy chứ.
Khi nghĩ về mấy đứa bạn thành đạt em thường AQ thế!

Chỉnh sửa cuối:

Dream Thai

Xe điện
Em nghe lời em thôi đã đủ mệt rồi ạ,
Mấy hôm nay nằm một chỗ, lướt fb, thấy tụi bạn ĐH giờ đứa nào cũng GS, TS, trưởng khoa nọ, phó khoa kia... mà đã mệt lại chạnh lòng. Ngày trước nếu nghe lời phụ huynh, ở lại trường thì có phải giờ cũng ông nọ bà kia như thế, giờ thì chạy ăn từng bữa toát mồ hôi, vắt mũi bỏ miệng, bóc ngắn cắn dài, những lúc ốm đau thấy bi quan quá :(
Mợ bổ FB đi kẻ trầm cảm đấy, e sắp bán 4b mua con PLK đi chơi XV đây :)

Dream Thai

Xe điện
Nhưng cụ cưỡi PKL thì em ko oánh đu theo được rồi :(
E đjinh cuối năm nghỉ, 4b dùng tốn kém quá :(

Kiếm PKL đi phượt, kết hợp kiếm job onl, có như vậy mới đỡ lo vê tài chính, đi chơi nó mới thanh thản mợ ạ

Sứa.

Xe điện
Kiếm PKL đi phượt, kết hợp kiếm job onl, có như vậy mới đỡ lo vê tài chính, đi chơi nó mới thanh thản mợ ạ
Phượt = PKL thảnh thơi và tk hơn cụ nhỉ, Nam Nữ lại dễ gần (Thọ thọ rất thân) ko xa cách như đi 4b :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Phượt = PKL thảnh thơi và tk hơn cụ nhỉ, Nam Nữ lại dễ gần (Thọ thọ rất thân) ko xa cách như đi 4b :D

View attachment 8737063
Hưu rồi thì phân khối lớn cái gì, mắt mờ chân chậm đi sao nổi. Đã đeo kính lão lại ăn mặc hầm hố, hành trang thì toàn thuốc hoạt huyết dưỡng lão với chống huyết áp cao, hết bọc lớn đến bọc bé mà chở cụ bà ôm eo phóng tít mù nó cứ ngồ ngộ kiểu gì ấy :))