[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

HungThuy7699

Xe buýt
Người Tàu hay nói: Hòa Khí sinh Tài ( bạch, lộc ...) ;))
Cám ơn cụ, may là tính em rất hiền không gây hiềm khích với ai, có bực một tý cũng lắng nhanh, không để bụng. Chúc bác vui vẻ ngày cuối tuần 🍺

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn

Medusa99

Xe hơi
Hỏi các cụ trên một lá số có thể xem cho vợ của anh em , ông nội , bố mẹ của vợ, chồng … được ko 🤣

Medusa99

Xe hơi
Em nghiên cứu nhiều năm rồi nhưng không biết đã đủ điều kiện tốt nghiệp hay chưa:D Nhưng có điều em thắc mắc, tất cả những nam nhân sinh năm 1969 đều cưới cùng 1 năm ạ, hay nữ nhân 1980 cũng tương tự ạ:D
Hai lá tôi post đều cưới năm 32 tuổi nhé . Biểu hiện thông báo ntn thì cụ tự tìm quy luật . Không ra thì pm lại ta trao đổi

Chỉnh sửa cuối:

hp78

Xe điện
Hai lá tôi post đều cưới năm 32 tuổi nhé . Biểu hiện thông báo ntn thì cụ tự tìm quy luật . Không ra thì pm lại ta trao đổi
Thú thật em không quan tâm hạn về cưới hỏi ạ:D Trước có cụ LiKaShing và cụ 6c333c có đưa lá số để luận đoán hạn mất của phụ mẫu, đó là vấn đề em đang tìm hiểu ạ:) Hơn nữa, em thích tự trải nghiệm để tích luỹ kinh nghiệm, không có nhu cầu học hỏi hay chia sẻ từ bất cứ ai ạ:D Cảm ơn cụ đã có nhã ý với em ạ:)

manchester6868

Xe tăng
Năm nay mợ có dính dáng gì đến pháp luật hay giấy tờ gì ko. mẹ mợ sức khoẻ thế nào.
Đa tạ cụ trả lời cho em. Em làm tự do, nghành nghề ít vi phạm đến pháp luật, giấy tờ thì đất cát chậm chứ đọng đến gì cả. Cụ bà thân sinh em sức khỏe vẫn theo kiểu người già ( trộm vía Bà ). Em chỉ thấy nhiều thứ không tốt kéo đến mà chưa có phương án giải quyết. Cụ xem thêm hộ Em nhé

Medusa99

Xe hơi
Thú thật em không quan tâm hạn về cưới hỏi ạ:D Trước có cụ LiKaShing và cụ 6c333c có đưa lá số để luận đoán hạn mất của phụ mẫu, đó là vấn đề em đang tìm hiểu ạ:) Hơn nữa, em thích tự trải nghiệm để tích luỹ kinh nghiệm, không có nhu cầu học hỏi hay chia sẻ từ bất cứ ai ạ:D Cảm ơn cụ đã có nhã ý với em ạ:)
Cũng là cuộc chơi khám phá thôi , cụ nói thắc mắc chẳng nhẽ ko tương tác.

brick

Xe buýt
Em hỏi nhanh: HN có thầy nào xem chuẩn, các cụ cho em xin thông tin liên lạc để nhờ xem ah. (Tất nhiên có phí)
Em cảm ơn

Medusa99

Xe hơi
Chúng ta nghiên cứu Tử Vi để làm gì ?
1- Cách cục thấp biết để sửa mình .
2- Cách cục cao biết sứ mệnh mà gánh vác trách nhiệm với xã hội .
3- Biết trước thời vận lên xuống ra sao để còn ứng phó.
4- Biết trước các tai hoạ, rủi ro nếu có mà giảm thiểu phòng tránh.

Điều cuối cùng không liên quan đến các điều trên : Tạo hoá nhìn vào lá số tử vi như ông trời nhìn thiên hạ như chó rơm. Lúc thưởng là thưởng, lúc phạt là phạt. Sinh vật nào tích cực hay tiêu cực không cần biết. Cứ không hợp Thời là tiêu vong. Kiểu như mùa đông gieo lúa, mùa hè gieo bắp cải. Khôn quá cũng chết vì bước trước Thái Tuế một bước. Dại quá cũng chết vì bị sinh xuất cho bên ngoài( mất máu ). Cho nên tạo hoá coi mọi sinh vật bình đẳng như nhau. Con virus nhỏ bé cũng có thể làm sinh vật khổng lồ chết vì bệnh khi nó vào vận thịnh. Khi nó suy rồi thì tự biến mất không dấu vết. Tất cả đều là “ chó rơm” dưới mắt của tạo hoá thôi. Nên phàm sinh là người Thái tuế được đắc ý là may mắn. Sinh phải Thiên Không thì phải biết tu tỉnh. Sinh gặp Tuế điếu thì chịu khó cày cuốc. Gặp Âm trực thì nhẫn nhịn mà hưởng phúc… Một em kỹ nữ Thái tuế có khi còn sung sướng hơn một đại gia bất mãn nằm cùm... Thế thôi !!!

Chỉnh sửa cuối:

Muathudo

Xe hơi
Vận 38 - 47 không thuận lợi cho mợ, nhưng từ 2024 sẽ nhiều cơ hội hơn, nếu mợ định thay đổi công việc thì thử xem ạ hoặc nếu mợ định mưu cầu thăng tiến thì cố gắng sẽ được ạ:D
Em cảm ơn Cụ ạ, nhờ Cụ khai tâm giúp em thêm về phương diện: Sức khoẻ, con cái,gia đạo ...thời gian tới có điểm nhấn gì cần chú ý ko ạ.