[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cụ rất giỏi đấy, mẹ mình mất đúng năm 2012. Bác lại trổ tài xem vào tháng nào và nói được nguyên nhân nữa thì lại càng có kinh nghiệm.
Hp78 rất chịu khó hỏi và nghe ngóng. Lâu ngày sẽ tích luỹ được nhiều. Rất tốt

Deptrai_nhatlang

Xe đạp
Năm 1988 Lưu Tang Lưu Kình, hội Tang Kình đóng cung Phụ Mẫu nhưng lúc ấy cụ mẹ khoẻ mạnh vì còn trẻ. Năm 2012 Lưu Tang đóng cùng Tang, sau 24 năm thì hợp lý hơn. Có thể năm 1988 mẹ cụ ấy cũng gặp một cái hạn va chạm gì đó nhưng lâu rồi ( 13 tuổi ) có khi cũng không lưu tâm.
dạ nhưng em thấy năm đó hạn nặng hơn, thêm nữa kình dương thì không phải vấn đề hạn tuổi già rồi
Kình Dương có lẽ nghiêng về bị ngoại vật tác dụng vật lý
thêm nữa năm đó đúng trong đại vận
còn thêm là nửa đầu của cuộc đời, duyên với bố mẹ sẽứng hơn là 2012 (đã già )
em học lỏm mỗi món xem hạn, mong bác LiKaShing chỉ em sai đúng chỗ nào ạ

HungThuy7699

Xe buýt
Cụ đoán rất sát đấy. Mẹ mình mất ngày 23/3/2012 (2/3 âm). Mình cũng đoán được mẹ mình mất trong tháng này nhưng sớm hơn vài ngày so với dự đoán.

RosemaryCherry

Xe container
Cụ đoán rất sát đấy. Mẹ mình mất ngày 23/3/2012 (2/3 âm). Mình cũng đoán được mẹ mình mất trong tháng này nhưng sớm hơn vài ngày so với dự đoán.
Thế ra thím phụ trách món hỏi xoáy đáp xoay àh. May lá số của thím ko kiểm tra chi tiết chứ ko lại bảo tôi tự xem ngon rồi nhá, ông định dìm hàng tôi đấy àh b-( b-( b-( b-(

Tử vi đọc hiểu xem chơi chơi thôi, ăn thua với nó như thầy bà chuyên nghiệp nhiều thứ nó vận vào thân cũng ớn cc ạ.

• Vodka
Reactions: Lah

hp78

Xe điện
Thế ra thím phụ trách món hỏi xoáy đáp xoay àh. May lá số của thím ko kiểm tra chi tiết chứ ko lại bảo tôi tự xem ngon rồi nhá, ông định dìm hàng tôi đấy àh b-( b-( b-( b-(

Tử vi đọc hiểu xem chơi chơi thôi, ăn thua với nó như thầy bà chuyên nghiệp nhiều thứ nó vận vào thân cũng ớn cc ạ.
Em đọc chơi chơi cũng gần 30 năm rồi mợ:D

RosemaryCherry

Xe container
Em đọc chơi chơi cũng gần 30 năm rồi mợ:D
Theo các nghiên cứu, nếu ai đó đọc hay làm 1 lĩnh vực liên tục trong 10.000 giờ thì gọi là chuyên gia cụ nhé.

HungThuy7699

Xe buýt

Haiza, thấy cụ hp78 thích xem về hạn đấy nên em đưa lên để cụ ấy có bài để luyện nâng cao trình độ. Mà sao mợ lại gọi em là thím thế, đồ quỷ sứ 😃

Lah

[Tịch thu bằng lái]

Kkk may mình không dám chém sâu. Vì an sao mình cũng không thuộc luôn. Toàn nhờ site :D

RosemaryCherry

Xe container
Haiza, thấy cụ hp78 thích xem về hạn đấy nên em đưa lên để cụ ấy có bài để luyện nâng cao trình độ. Mà sao mợ lại gọi em là thím thế, đồ quỷ sứ 😃
Tưởng dạt vòm từ voz sang :T :T :T :T

RosemaryCherry

Xe container
Kkk may mình không dám chém sâu. Vì an sao mình cũng không thuộc luôn. Toàn nhờ site :D
4.0 rồi mất thời gian thuộc làm gì đại ka :P
Tưởng đại ka với đại ka Huy.ác tung hứng một cặp mà. Hay ko nhòm được lá số nào hay ho để múa kiếm [-X[-X[-X

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tưởng đại ka với đại ka Huy.ác tung hứng một cặp mà. Hay ko nhòm được lá số nào hay ho để múa kiếm [-X[-X[-X
Nói vậy chứ học đủ an sao vẫn hơn nhiều :D chẳng qua mấy năm trước có một hai tiểu vận học tử vi thôi. Giờ ai học nữa. Có gì chém đó chứ có gì đâu. So sao với các đại cao thủ mấy mươi năm nghiền ngẫm được. Nhất là trải nghiệm thực tiễn.

RosemaryCherry

Xe container
Nói vậy chứ học đủ an sao vẫn hơn nhiều :D chẳng qua mấy năm trước có một hai tiểu vận học tử vi thôi. Giờ ai học nữa. Có gì chém đó chứ có gì đâu. So sao với các đại cao thủ mấy mươi năm nghiền ngẫm được. Nhất là trải nghiệm thực tiễn.
Nhân tướng học dễ đọc dễ áp dụng hơn đó huynh. Ngày xưa em cũng chăm chỉ 1 thời gian, giờ rảnh chỉ lướt Facebook rồi vui thú cây cỏ hoa lá, lượn lờ thôi keke 😆😆😆

HungThuy7699

Xe buýt
Tưởng dạt vòm từ voz sang :T :T :T :T
Voz bỏ lâu rồi mợ, mới sang đây chém cho vui, bị xì lốp 2 lần rồi vì vẫn giữ thói quen bên đấy. Ngựa thì may chưa âm như mợ vì giữ vốn để đánh chứ không quá hạn kiểu Sát Phá Tham của mợ âm cả ngựa 🐎 😘

HungThuy7699

Xe buýt
Chém kiểu cụ Huy ác mình ưng vì rất hay cho người cụ ấy phán, nói kiểu tích cực, giảm thiểu phần xấu để khổ chủ tự tin hơn, không như mấy cụ vỗ thẳng làm đương số hoang mang càng hoang mang hơn. Thầy giỏi đấy chứ đâu 🍺

Medusa99

Xe hơi

Nghiệm lý nhiều nó thành phản xạ cụ ạ. Hạn chết chóc xảy ra duy nhất một lần trong đời nên nó khá rõ ràng. Biết vậy để giúp các gia đình biết để lo hậu sự cho các cụ thôi. Tang ma nghĩ nhiều ốm người. Tươi vui hạn hỷ yêu đương cho mát mẻ tinh thần 🤣

RosemaryCherry

Xe container
Voz bỏ lâu rồi mợ, mới sang đây chém cho vui, bị xì lốp 2 lần rồi vì vẫn giữ thói quen bên đấy. Ngựa thì may chưa âm như mợ vì giữ vốn để đánh chứ không quá hạn kiểu Sát Phá Tham của mợ âm cả ngựa 🐎 😘
FB của voz hài hơn nhưng hay ăn tục nói bậy nên thật ra ít hợp với em. Cụ ko lập 1 dàn trăm nick dùng dần thì chã em ko kịp. Bên này hồi covid có vụ kèo bóng kaycom đua phế cũng vui, mà có đợt nick này cày lên 20k lại bị chã nào xoá thớt bóng nên giờ em cũng ít hóng, lâu lâu ngó tử vi tí thôi :))

hp78

Xe điện
Nhân tướng học dễ đọc dễ áp dụng hơn đó huynh. Ngày xưa em cũng chăm chỉ 1 thời gian, giờ rảnh chỉ lướt Facebook rồi vui thú cây cỏ hoa lá, lượn lờ thôi keke 😆😆😆
Em rất dị ứng chém về gia đạo, hình dáng hay tính tình gì đó:D Em thích các cụ mợ hỏi về công việc hơn, như đang có slot cụ xem có ngồi được không hay đang ưng con lô liệu có tất tay được không, đại loại như thế ạ:D

RosemaryCherry

Xe container
Nghiệm lý nhiều nó thành phản xạ cụ ạ. Hạn chết chóc xảy ra duy nhất một lần trong đời nên nó khá rõ ràng. Biết vậy để giúp các gia đình biết để lo hậu sự cho các cụ thôi. Tang ma nghĩ nhiều ốm người. Tươi vui hạn hỷ yêu đương cho mát mẻ tinh thần 🤣
Đêm hôm nghe tang ma kinh kinh bác ơi. Em vốn yếu bóng vía, có lần đến chùa rất to vãn cảnh cả buổi chiều mà đêm về mơ thấy 5_7 vong đến chém tay mình chảy máu thật ghê sợ. Chưa kể có đợt ngủ ở đất dữ bị quấy quả rất ớn, sáng dậy mệt mỏi như người ốm dậy. Từ khi nhận thức rõ, em cực kì ít đến nơi nhiều âm khí.
Trộm vía, từ dạo em để cành dâu già bên người thì đội vong hay bắt nạt em biến rồi, chứ ngày trước để tỏi hay dao nhọn ko ăn thua với đội này. Thế mà cũng có đợt đội năng lượng mạnh ko sợ cành dâu mà vẫn quấy được phải đọc chú vài câu nó mới đi đó ạ.

RosemaryCherry

Xe container
Chém kiểu cụ Huy ác mình ưng vì rất hay cho người cụ ấy phán, nói kiểu tích cực, giảm thiểu phần xấu để khổ chủ tự tin hơn, không như mấy cụ vỗ thẳng làm đương số hoang mang càng hoang mang hơn. Thầy giỏi đấy chứ đâu 🍺
Đanh đá lắm, nhưng huynh ý nói có tâm.