[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

RongPhuongBac

Xe điện
Chị cũng trẻ thêm hai chục tuổi nhưng mà sau này 60 chắc sẽ tròn như khúc giò đúng ko đại ka HuyArt :-j:-j:-j:-j:-j:-j
Còn giờ nắng đẹp lượn lờ bia bọt đã :))

À thì ra là truyền nhân của Hồng Bàng Chủ ;)). Các hạ đi giáo hoá tứ phương sao đi hai tay không vậy, thiếu gậy thiếu gậy ;))

RosemaryCherry

Xe container
Nữ Sát Phá Tham uống bia 🍺
Nam Âm Dương Lương uống cà phê ☕
Cùng thích mặc quần 👖 rách
Thảm lắm, lục tung nhà có mỗi cái quần này lành lặn nhất :(
Uống sinh tố cho nó lành mạnh chứ cafe mất ngủ keke 😆😆😆

HungThuy7699

Xe buýt
Thảm lắm, lục tung nhà có mỗi cái quần này lành lặn nhất :(
Uống sinh tố cho nó lành mạnh chứ cafe mất ngủ keke 😆😆😆
Cứ làm điều mình thích thôi mợ, kệ người đời nói gì. Họ có sống cuộc đời của mình đâu. Em thì toàn quần rách mà chơi, lúc nào cần gặp đội nhà nước thì mới mặc Âu cho nó lừa tình chứ em chán mặc Âu lâu lắm rồi (chắc do Thiên Đồng cư Di nên mãi là trẻ con 😝)

HungThuy7699

Xe buýt
Bình thường người ta được yêu, người ta lại trẻ lại vài tuổi, còn mợ yêu, người ta lại trẻ lại vài chục tuổi =))
Bác Rồng phán xem lá số này ra sao, chiêm nghiệm lý thuyết cho fun

RosemaryCherry

Xe container

HungThuy7699

Xe buýt
Cụ bị mâu thuẫn nội tại bản thân àh :P
Chứ mình tự biết bản thân thì sao cứ cần người khác phán tiếp :P
Mình tự xem cho mình sẽ bị ý chí chủ quan mà mợ. Đố mợ tự xem cho mình đấy vì nó thiên kiến lắm. Em thì đúng là đa nhân cách thật.

RosemaryCherry

Xe container
Mình tự xem cho mình sẽ bị ý chí chủ quan mà mợ. Đố mợ tự xem cho mình đấy vì nó thiên kiến lắm. Em thì đúng là đa nhân cách thật.
Tam thập nhi lập, Tứ thập nhi bất hoặc, Ngũ thập nhi tri thiên mệnh, Lục thập nhi nhĩ thuận...
Cứ thế mà nghiệm và tự cải thiện bản thân thôi. Chứ mật ngọt thì dễ nghe, lời thật lòng lại đắng như thuốc đấy cụ :P

HungThuy7699

Xe buýt
Tam thập nhi lập, Tứ thập nhi bất hoặc, Ngũ thập nhi tri thiên mệnh, Lục thập nhi nhĩ thuận...
Cứ thế mà nghiệm và tự cải thiện bản thân thôi. Chứ mật ngọt thì dễ nghe, lời thật lòng lại đắng như thuốc đấy cụ :P
Em lại mong được uống thuốc 💊 mợ ơi. Mình có bệnh mà có người cho thuốc thì quý hóa quá còn gì, để ủ bệnh đến lúc thuốc cũng không khỏi ấy mợ ♥

Tlbooks

Xe buýt
để tìm vẻ đẹp lá số của cụ chủ, cũng rất thú vị, đúng là
Mệnh đẹp không bằng Thân đẹp
Thân đẹp không bằng Đại vận đẹp
Cuộc đời cơ bản tươi dần đều lên, tuy phải xa nhà sớm
có điều Mệnh triệt, Thân tuần, cả đời lo toan như buổi đầu, để thành công việc gì đều phải cố gắng bỏ công sức hơn người gấp vài lần
cụ nên sợ vợ là hợp cách.:))

HungThuy7699

Xe buýt
để tìm vẻ đẹp lá số của cụ chủ, cũng rất thú vị, đúng là
Mệnh đẹp không bằng Thân đẹp
Thân đẹp không bằng Đại vận đẹp
Cuộc đời cơ bản tươi dần đều lên, tuy phải xa nhà sớm
có điều Mệnh triệt, Thân tuần, cả đời lo toan như buổi đầu, để thành công việc gì đều phải cố gắng bỏ công sức hơn người gấp vài lần
cụ nên sợ vợ là hợp cách.:))
Em cũng biết là em hợp với làm ăn xa nhà nhưng không thích nên cứ ở nơi cha sinh mẹ đẻ thôi. Em thì kinh tế cứ hết lại có (không nhiều chỉ đủ tiêu 😝). Về phụ nữ thì em rất chiều nhưng chữ sợ thì chưa bao giờ có. Ra quán trường sớm nhưng Thiên không nửa đường gãy cánh (trẻ quá nên non kinh nghiệm), Giờ cứ đủng đỉnh thôi, không ham hố gì nhiều, cứ vui trong điều kiện của mình. Cụ có gì lưu ý cho em không ? Cám ơn cụ 🥃

RongPhuongBac

Xe điện
Em thấy lá này của cụ cũng được nhiều cụ luận rồi mà. Nhưng sao vẫn chưa làm cụ thoả mãn ;)). Lá cụ cơ nguyệt đồng lương thôi, thân cư tài bạch, tài bạch dính tuần trung không vong. Tuần trung không vong ở cung tài bạch ngụ ý muốn nam chủ chú ý vào cung này( thân cư đâu thì đấy là điểm bật về sau ). Tài bạch là gì nhỉ, có thể là tiền, trang sức, châu báu, có thể là mỹ kim, bảng Anh, nhân dân tệ, kim cương...Cái gì có thể mang tài bạch đến cho ta?

RosemaryCherry

Xe container
Em cũng biết là em hợp với làm ăn xa nhà nhưng không thích nên cứ ở nơi cha sinh mẹ đẻ thôi. Em thì kinh tế cứ hết lại có (không nhiều chỉ đủ tiêu 😝). Về phụ nữ thì em rất chiều nhưng chữ sợ thì chưa bao giờ có. Ra quán trường sớm nhưng Thiên không nửa đường gãy cánh (trẻ quá nên non kinh nghiệm), Giờ cứ đủng đỉnh thôi, không ham hố gì nhiều, cứ vui trong điều kiện của mình. Cụ có gì lưu ý cho em không ? Cám ơn cụ 🥃
Thì cứ cố xem "đức năng thắng số" xem được ko. Hay lại "ngũ thập tri thiên mệnh"??? Mà thôi nắng đẹp sao phải sân si nhờ =))=))=))o:-)=))

RosemaryCherry

Xe container
Em thấy lá này của cụ cũng được nhiều cụ luận rồi mà. Nhưng sao vẫn chưa làm cụ thoả mãn ;)). Lá cụ cơ nguyệt đồng lương thôi, thân cư tài bạch, tài bạch dính tuần trung không vong. Tuần trung không vong ở cung tài bạch ngụ ý muốn nam chủ chú ý vào cung này( thân cư đâu thì đấy là điểm bật về sau ). Tài bạch là gì nhỉ, có thể là tiền, trang sức, châu báu, có thể là mỹ kim, bảng Anh, nhân dân tệ, kim cương...Cái gì có thể mang tài bạch đến cho ta?
Người ta thích thì người ta hỏi, ý kiến nhiều nhỉ :)]:)]:)]>:/>:/>:/>:/~X(~X(~X(~X(:T:T:T:T:T