[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Mũm_Mĩm

Xe tải
Em muốn xem tử vi mất phí (vì em biết cụ mợ nào xem được đều phải hao tổn tâm sức) nhưng em chưa bao giờ có duyên gặp được cao nhân. Toàn thấy nội dung chung chung, nhàn nhạt...nên đặt gạch hóng ở đây ạ.

HuyArt

Xe lăn
Em hỏi thế này các cụ đừng nói e mê tín, nhưng có những giấc mơ e e lặp lại rất nhiều lần khiến em hoang mang
Khoảng năm 14t e thường xuyên mơ thấy rắn bò quanh người nhưng không tấn công, giấc mơ này lặp lại rất nhiều lần, mấy năm gần đây có vẻ đỡ hơn
Cách đây khoảng 2 năm em có mơ, gần như thật có người dạy em kinh dịch, khoang 3-4 lần gì đó vào buổi sáng
Gần đây em hay mơ đi chùa chiền, mơ thấy có người bảo mình đi vái bồ tát....
Các cụ hiểu biết cho em hỏi như vậy là thế nào ạ?
Tây lông giải mã giấc mơ, thì thấy rắn là sức khỏe có vấn đề, chủ yếu về thể xác, không phải tinh thần
Cũng tây lông, chúng nó có hẩn 1 giáo phái, tin vào các sứ mạng ủy thác nếu ai đó thức dậy vào lúc 3 h sáng
Nếu mơ lúc gần sáng, có người dạy kinh dịch, thì khả năng gieo quẻ chắc được cấy vào người cụ dồi, kk

Lah

[Tịch thu bằng lái]
RosemaryCherry
Xin xác tín 1 vài điều
Đương số là người có đôi mắt to mơ màng :D, rất chú ý tới ăn mặc kiểu cách khi ra đường, nhưng tính cách ngoài việc khá quyền biến lắt léo còn có 1 đặc tính là rất vội vã, nóng nảy, kiểu sầm sập.
Có 1 ông chồng khá hiền lành, kiệm lời dù có năng lực và sinh con hơi khó. Khả năng lớn lập gia đình vào năm 2010.

HuyArt

Xe lăn
Sơ lược mấy nét Mợ nhé
Nữ, Tham Lang thủ mênh, cách cục SPT, lại ôm Cái, Long, Hổ, Phượng, thêm Giải thần thế kia thì ko xinh đẹp mới lạ, ra ngoài nhiều người theo đuổi. Tính hay tự ái chút nhưng nói chung nữ tính, Long trì thì mũi to không lo chết đói, kk. Thai - Tọa nên hơi lười, dáng dấp thanh tú nhưng có da có thịt. Nói chung là hấp dẫn về giới
Nhưng có tứ linh lại thêm Hỏa - Linh chiếu về, mệnh lại Tham Lang vượng địa nên ưa thích bói toán, huyền học, chịu khó học khéo cũng thầy nọ bà kia ko biết chừng, kekeke. Đất La - Võng nên nói chung cũng khắc chế được tý chút cái bốc đồng vật vã, điên cuồng của SPT vào khuôn khổ. Giảm bớt cái ăn chơi bẹp tai của Tang Tuế Điếu. Thiên di có Quả tú, Đẩu quân, lại có Vũ Khúc(được coi là Quả tú thứ 2), nên nói chung dù nói đấy, cười đấy, yêu hết mình đấy, nhưng luôn thấy mình như cô đơn lạc lõng chốn đông người. Cái cô độc này vừa do mình vừa do người đem lại, cái cảm giác này xuất hiện mọi lúc, mọi nơi đấy nhé, nói chung ko tốt cho nữ. May có Hóa Khoa kéo lại, nên nói chung Mợ là người thông minh, ham học hỏi, có cả Quốc ấn, phong cáo, thai phụ thì bằng cấp học hành cũng khét lẹt chứ ko đùa
Vài điều về ngoại hình và tư chất của Mợ, khi xem Mệnh - Di thôi nhá, ko xem các cung kia
Riêng cung Tử tức, các cụ khác nếu muốn xem cho Mợ thì nên ib trao đổi riêng

• Vodka
Reactions: BKG

RosemaryCherry

Xe container
RosemaryCherry
Xin xác tín 1 vài điều
Đương số là người có đôi mắt to mơ màng :D, rất chú ý tới ăn mặc kiểu cách khi ra đường, nhưng tính cách ngoài việc khá quyền biến lắt léo còn có 1 đặc tính là rất vội vã, nóng nảy, kiểu sầm sập.
Có 1 ông chồng khá hiền lành, kiệm lời dù có năng lực và sinh con hơi khó. Khả năng lớn lập gia đình vào năm 2010.
Ơ em là mắt nâu mênh mang buồn lãng xẹt và thỉnh thoảng cũng theo kiểu thời trang phang thời tiết bác ui :P :P :P
Như bác nói em cũng khá bốc đồng và hiếu thắng đấy ợ, có vẻ hơi "flexible" chút nhưng luôn làm trong tâm thế có tâm ợ :D :D :D
Cảm ơn bác chia sẻ nhé : x :x :x

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Lạy thầy mớ bái, tha cho bần tăng :D
Thôi, em tạm hoãn nhờ thài xem qua in bóc. Để hôm nào ra HN nhờ thài xem tướng nâng cốc xem liệu có quý tướng không nhẽ chuẩn hơn :))

114hangbong

Xe cút kít
Cứ như này bảo sao mãi chưa có hứng xem tử vi. Được 1 tối sau khi tắm táp ngon cơm bỗng dưng não bộ quên đi sự căng thẳng về tiền bạc mà hướng về huyền học, thì ngay hôm sau kết quả có ngay :))
Cụ làm em nhớ ngày xưa mẹ em kể là trong trường các cô ngồi túm tụm xem tv cho nhau. Thầy hiệu phó đi qua thấy vui vui bảo xem hộ chú ý, ngày, giờ như thế này...Không ngờ cô kia tính ra luôn số thày 2 vợ, đây là cô vợ 2 của thầy tướng mạo ntn..v...v...
Đầy hòm thư, sợ quá cụ ạ
Đấy là em chưa in bóc đấy nhá ! :)

RosemaryCherry

Xe container
Sơ lược mấy nét Mợ nhé
Nữ, Tham Lang thủ mênh, cách cục SPT, lại ôm Cái, Long, Hổ, Phượng, thêm Giải thần thế kia thì ko xinh đẹp mới lạ, ra ngoài nhiều người theo đuổi. Tính hay tự ái chút nhưng nói chung nữ tính, Long trì thì mũi to không lo chết đói, kk. Thai - Tọa nên hơi lười, dáng dấp thanh tú nhưng có da có thịt. Nói chung là hấp dẫn về giới
Nhưng có tứ linh lại thêm Hỏa - Linh chiếu về, mệnh lại Tham Lang vượng địa nên ưa thích bói toán, huyền học, chịu khó học khéo cũng thầy nọ bà kia ko biết chừng, kekeke. Đất La - Võng nên nói chung cũng khắc chế được tý chút cái bốc đồng vật vã, điên cuồng của SPT vào khuôn khổ. Giảm bớt cái ăn chơi bẹp tai của Tang Tuế Điếu. Thiên di có Quả tú, Đẩu quân, lại có Vũ Khúc(được coi là Quả tú thứ 2), nên nói chung dù nói đấy, cười đấy, yêu hết mình đấy, nhưng luôn thấy mình như cô đơn lạc lõng chốn đông người. Cái cô độc này vừa do mình vừa do người đem lại, cái cảm giác này xuất hiện mọi lúc, mọi nơi đấy nhé, nói chung ko tốt cho nữ. May có Hóa Khoa kéo lại, nên nói chung Mợ là người thông minh, ham học hỏi, có cả Quốc ấn, phong cáo, thai phụ thì bằng cấp học hành cũng khét lẹt chứ ko đùa
Vài điều về ngoại hình và tư chất của Mợ, khi xem Mệnh - Di thôi nhá, ko xem các cung kia
Hic. Nhà bác nghề gia truyền là đúc vàng 4 số 9 ạ??? :((:((:((:-o:-o:-o
Đúng là mũi to ko lo chết đói bác nhờ :D :D :D
Bác mà nói thêm về cung nô hay cung khác là em xí hổ lắm :P :P :P. À nhưng em là họ hàng của Thị Nở thôi ợ, cảm ơn bác quá khen :D :D :D

HuyArt

Xe lăn
Bác mà nói thêm về cung nô hay cung khác là em xí hổ lắm :P :P :P
:D:D
Chỉ riêng các sao ở Mệnh và Di của Mợ, nếu ngồi tán dông dài phải 3 trang giấy A4 chưa hết, vì nhóm sao nào cũng đầy các yếu tố nội hàm phải bàn
Nhưng tham gia 1 Topic kiểu như này, thì mỗi người nhận xét 1 vài ý sẽ xôm hơn nhiều, vì thớt này mục đích trao đổi cách nhìn nhận, ko nên đi sâu vào xem lá số. Xem tử vi ko quá khó, vào mạch, lên cơn nói thì thao thao bất tuyệt làm đương số há hốc mồm ra nghe, phê vật, nhưng chủ yếu dọa dồ mà thiếu thiết thực
Xem tv chủ yếu đưa ra các lời khuyên giải hữu ích,đúng thời điểm mới tốt, Mợ nhỉ?

HuyArt

Xe lăn
Thôi, em tạm hoãn nhờ thài xem qua in bóc. Để hôm nào ra HN nhờ thài xem tướng nâng cốc xem liệu có quý tướng không nhẽ chuẩn hơn :))
Nhất trí cao, đợi Covid nó hết ae hội ngộ

HuyArt

Xe lăn
Cụ làm em nhớ ngày xưa mẹ em kể là trong trường các cô ngồi túm tụm xem tv cho nhau. Thầy hiệu phó đi qua thấy vui vui bảo xem hộ chú ý, ngày, giờ như thế này...Không ngờ cô kia tính ra luôn số thày 2 vợ, đây là cô vợ 2 của thầy tướng mạo ntn..v...v...

Đấy là em chưa in bóc đấy nhá ! :)
Nổ tin nhắn, nháy điện thoại là thầy ship tận giường, kekeke

RosemaryCherry

Xe container
:D:D
Chỉ riêng các sao ở Mệnh và Di của Mợ, nếu ngồi tán dông dài phải 3 trang giấy A4 chưa hết, vì nhóm sao nào cũng đầy các yếu tố nội hàm phải bàn
Nhưng tham gia 1 Topic kiểu như này, thì mỗi người nhận xét 1 vài ý sẽ xôm hơn nhiều, vì thớt này mục đích trao đổi cách nhìn nhận, ko nên đi sâu vào xem lá số. Xem tử vi ko quá khó, vào mạch, lên cơn nói thì thao thao bất tuyệt làm đương số há hốc mồm ra nghe, phê vật, nhưng chủ yếu dọa dồ mà thiếu thiết thực
Xem tv chủ yếu đưa ra các lời khuyên giải hữu ích,đúng thời điểm mới tốt, Mợ nhỉ?
Vâng bác ợ :P :P :P
Thật ra em nghiên cứu về tướng số nhiều hơn vì dễ áp dụng, chứ đang nâng li bia buột miệng hỏi đứa bên cạnh giờ sinh có khi nó đổ bia lên đầu em bác nhỉ :)) :)) :))
Hình như Em có hạn hơi nặng dưới 50 tuổi đúng hem bác??? Cách giải thông thường có khả thi ko nhỉ hay phải áp dụng cao chiêu hả bác???

HuyArt

Xe lăn
Bác mà nói thêm về cung nô hay cung khác là em xí hổ lắm :P :P :P. À nhưng em là họ hàng của Thị Nở thôi ợ, cảm ơn bác quá khen :D :D :D
Cung Nô(chỉ những người ngoài, phần nào là bạn khác giới) của Mợ thú vị lắm nhá, nó nhị hợp với cung Mệnh nên lại càng quan trọng hơn người khác
Nhìn cung Nô của Mợ, em lại khởi lên một niềm ham muốn, 1 ham muốn tột bậc.......đó là, thôi chả nói:D

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Sơ lược mấy nét Mợ nhé
Lá này chính ra là được rồi.
Toàn sém 1 tí thì về hỏng ăn nhưng toàn thiếu (may mà thiếu) 1 vài yếu tố nên nó khá cân bằng. Ví dụ Di cung 1 đống vậy lại có Tuần. Trục Mệnh Di mà thêm 1 con Đào nào nữa là đủ bộ: Tướng Khúc Mộc Cái ...Đào.
Phu cung thì Tử Phủ đồng cung, Mã lại gặp Tuyệt, xung đối với cung an Thân toàn sao Phi Liêm Bach Hổ, Thất Sát vượng.... nếu mà Phu cung thiếu 1 2 yếu tố thì lại gay to.

HuyArt

Xe lăn
Vâng bác ợ :P :P :P
Thật ra em nghiên cứu về tướng số nhiều hơn vì dễ áp dụng, chứ đang nâng li bia buột miệng hỏi đứa bên cạnh giờ sinh có khi nó đổ bia lên đầu em bác nhỉ :)) :)) :))
Hình như Em có hạn hơi nặng dưới 50 tuổi đúng hem bác??? Cách giải thông thường có khả thi ko nhỉ hay phải áp dụng cao chiêu hả bác???
Nếu Hạn xấu, thì 51 tuổi đáng ngại hơn
Nhưng xem Hạn thì đợi hôm nào đẹp trời, các cụ kia cùng vào soi cho chuẩn:D
Còn lâu mới tới những mốc ấy, còn đủ thời gian để ứng phó

RosemaryCherry

Xe container
Cung Nô(chỉ những người ngoài, phần nào là bạn khác giới) của Mợ thú vị lắm nhá, nó nhị hợp với cung Mệnh nên lại càng quan trọng hơn người khác
Nhìn cung Nô của Mợ, em lại khởi lên một niềm ham muốn, 1 ham muốn tột bậc.......đó là, thôi chả nói:D
Em mời vang bác nhá :P :P :P

HuyArt

Xe lăn
Em mời vang bác nhá :P :P :P
Đâu, chỉ là ham muốn nyc có cung Nô như thế, kk
bạn gái cũ em khô như ngói, đã SPT lại toàn hãm địa, đâm ra toàn hốc xịt
Thực ra, lá số của Mợ đúng kiểu lắm mối tối nằm không, Mợ khái tính, yêu ai thì hết lòng, ghét ai thì cũng muốn xúc đổ đi.Các ông chồng cứ dờ hồn, kekeke

Chỉnh sửa cuối:

RosemaryCherry

Xe container
Nếu Hạn xấu, thì 51 tuổi đáng ngại hơn
Nhưng xem Hạn thì đợi hôm nào đẹp trời, các cụ kia cùng vào soi cho chuẩn:D
Còn lâu mới tới những mốc ấy, còn đủ thời gian để ứng phó
Chả biết còn sống đến lúc đó ko ấy bác ợ :P :P :P :)) :)) :))